[Cảm xúc] 1000 điều muốn nói

tuanphi

Thanh viên kỳ cựu
Buồn... lại buồn... sao phải cứ buồn...??? Lâu lâu cái cảm giác này lại đến với mình mà hình như gần đây nó đến thường trực thì phải? Mệt mỏi, chán chường... cái hưng phấn, cái hứng thú và cái đam mê trong mình nó chạy đi đâu mất rồi. Cuộc sống của mình giờ đây sao mà cảm thấy thừa thải quá. Không biết mình sống trên đời này là vì ai, vì cái gì nữa... hay mình sống cho chính bản thân mình??? Bế tắc trong suy nghĩ, bế tắc trong công việc, bế tắc trong cuộc sống và bế tắc với chính mình...
Muốn tìm về với tuổi thơ cơ cực nhưng ngập tràn niềm vui.
Muốn chạy trốn thật xa thế giới này.
Muốn ngồi một mình với cái đầu ko suy nghĩ.
Muốn hít thở cái ko khí trong lành của quê nhà.
Muốn ăn những món ăn mà mình thích.
Muốn ngủ thật ngon trong căn phòng thân yêu.
Muốn nghe giọng nói ngập tràn yêu thương của M.
Muốn được một lần nhìn và gọi hai tiếng ''B ơi...''
Và muốn... một lần được bình yên mãi mãi...
Vô thường.

kimoanh2012

Thanh viên kỳ cựu
Không đủ dũng cảm để nói trực tiếp với anh, nhưng em muốn anh biết được thật sự trong em đã coi anh như một người anh trai thật sự của mình. Cảm ơn và xin lỗi anh nhiều lắm.Yêu quý anh nhiều. Năm cuối rồi anh hãy cố gắng học tốt để có kết quả thi tốt nghiệp tốt nhất nha anh!

tide

Thanh viên kỳ cựu
3/ Hổng biết hôm nay có gì không vừa ý nhỉ? Cảm thấy khó chịu quá.

fr

Thanh viên kỳ cựu
bực mình - mới cãi nhau với anh trai - chỉ vì 1 vài bài toán mà zậy sao !
ôi trời - nhức đầu quá !!! >"<:choangvang:
:choangvang::choangvang::choangvang::choangvang::choangvang::choangvang::choangvang::kinhkhung::kinhkhung::choangvang:

tuanphi

Thanh viên kỳ cựu
Một ngày với những toan tính và mình đã quyết định đối mặt với thử thách. Cố lên tôi nhé!!!

tuanphi

Thanh viên kỳ cựu
Hôm nay vui bùn lẫn lộn. Nhưng dù sau vẫn là một ngày ý nghĩa và tràn đầy hạnh phúc với những gì mình đã làm từ bấy lâu nay. Dẫu biết rằng phải hy sinh nhìu nhưng ta nguyện mãi theo con đường mà ta đã chọn: ngọt ngào nhưng cũng lắm chông gai.

fr

Thanh viên kỳ cựu
.... xung quanh tôi có quá nhiều áp lực?! hay là tôi đặt áp lực cho chính mình?! ........... ko! là do xung quanh đó chứ, vì xung quanh nên tôi mới nhận quá nhiều áp lực trên đôi vai yếu đuối, mỏng dòn ........ mệt mỏi..... kiệt sức rồi .....

tuanphi

Thanh viên kỳ cựu
Hôm ny nhiều chuyện buồn quá...
nào là mất ví, cãi nhau với anh chung phòng, nón thì vẫn chưa làm xong... bao nhiêu thứ vẫn ngổn ngang, mệt mỏi đến tột cùng... thèm cảm giác bình yên quá. Chắc mình trét nặng lắm rùi đây. Muốn hét thật to vào không trung rằng: ''Hãy đưa tôi về với cát bụi''. - Bình yên mãi mãi...

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
Cảm ơn bạn đã giúp tôi nhận ra tôi là ai, tôi cần phải làm gì,...? Cảm ơn bạn rất nhiều.
Ngay bây giờ tôi sẽ một lần nữa trở thành "Người Phi Thường". Những kỷ niệm, những dấu ấn sẽ để lại để làm tiền đề vững bước trên con đường tôi đang và sẽ đi.

all i need

Thanh viên kỳ cựu
Tôi muốn nói yêu em !
Em không phải là người đầu tiên tôi yêu,nhưng là ngươi thứ 2 tôi yêu sau 4 năm dài đằng đẵng.Nhìn lại quãng đường dài đã đi qua,tôi dường như vô tâm với mọi thứ,cho đến khi tôi gặp em.Em là điều gì đó thật kì lạ,khó tả,là tất cả những gì tôi không có.

Tôi muốn nói cám ơn em !
Em đã làm tôi thức tỉnh,đánh thức 1 trái tim đang ngủ yên,vực dậy 1 tâm hồn u mê,em chữa lành những vết chai trong quá khứ,xóa mờ những vết sẹo của thời gian.Từ khi gặp em,tôi nhìn lại mình nhiều hơn,em là lý do để tôi thay đổi,là động lực để tôi hành động,là gió,là mưa mang cảm xúc trong tôi quay trở về.Cám ơn em nhiều lắm.

Tôi muốn nói lời xin lỗi !
Xin lỗi gia đình tôi,tôi không thể nói thành lời,nhưng bây giờ tôi đang thay đổi,tôi đang quay trở lại.
Gửi lời xin lỗi tơi tất cả những người bạn của tôi,những người bạn hiền,những thằng anh em tốt,những thằng sa ngã,và cả những thằng đã nằm xuống.
Xin lỗi cuộc đời,tôi đã oán trách quá nhiều mà quên mất rằng chính tôi là người tạo ra những sự đau khổ ấy.
Và xin lỗi em....Tôi yêu em có lẽ là khờ dại,không phải là sự tự ti,nhưng so tôi và em thì hoàn toàn không xứng.Có thể tôi sẽ làm em khó xử,hay chăng tôi nên biến mất khỏi cuộc đời em.

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
Em trai à!

Mỗi khi vào 4um mà thấy topic này trong mục "có bài mới", chị bất giác thấy vui vui. Em biết vì sao ko? - Đó là vì chị biết topic này em lập ra để tâm sự, để bày tỏ những điều chất chứa trong lòng. Topic có cập nhật, đồng nghĩa với việc em vẫn ở đây, vẫn muốn chia sẻ, vẫn muốn được quan tâm...

Lần đầu gặp em, nói thật là chị có những ấn tượng về em không "hay" lắm... hihi... Nhưng không biết từ lúc nào, chị thấy em thật dễ thương em trai à.

Em đang rất bận rộn và có chuyện không vui - chị biết - nhưng em hãy cố gắng lên nhé. Mọi chuyện rồi sẽ qua. Quá khử sẽ trở thành kỹ niệm!

Thương em nhiều. Hôm nào rảnh lại ra nhà chị ăn cơm nhé!

khỉ con

Thành viên năng động
Tôi muốn nói với người bạn thân nhất của mình rằng:" bò con ơi cố gắng lên, tương lai tốt đep đang chờ bạn phía trước"

nhungv2

[♣]Thành Viên CLB
Điều em muốn nói ngay bây giờ là: Thật sự từ hôm bữa offline tới giờ, em rất ấn tượng các thành viên trong diễn đàn. Mới gặp lần đầu tiên, mà em đá có cảm giác như một gia đình, một gia đình với biết nhiêu là anh, chị, em, với biết bao tình cảm lớn, tình thương lớn. Những cái free heart, rồi big heart, nhất là những dòng tâm sự của các thành viên "nổi trội, sáng giá" ^^... e mãi ko quên, sẽ mãi luôn là kĩ niệm sâu sắc nhất và ấn tượng nhất đối với em về clb kỹ năng sống. :)
E yêu mọi người, yêu tất cả. :chaymaucam::chaymaucam::chaymaucam:

tuanphi

Thanh viên kỳ cựu
Cảm ơn chị... cứ mỗi khi đọc những chia sẻ, lắng nghe những tâm sự của chị và cả những lời thăm hỏi của chị em cảm thấy rất vui và xen vào đó là sự xúc động. Giống như lúc này đây đọc comt của chị mà em lại thấy cay nơi khóe mắt. Có lẽ vì em là thằng thiếu thốn tình cảm quá nhiều chị ah...
Thèm lắm những bữa cơm nhà chị
Thèm lắm những lúc ngồi nghe chị tâm sự, kể chuyện tiếu lâm
Thèm lắm những câu hỏi thăm, quan tâm của chị
Thèm lắm những lúc chị em mình hoạt động cùng nhau
Thèm lắm những lúc như thế này để em biết mình vẫn còn nhận được sự yêu thương từ chị.
Thèm lắm những lúc được free hugs với chị...
Ngay lúc này đây... thèm lắm được ôm chị một cái thật ấm, thật chặt, thật lâu...chị nhé!

tuanphi

Thanh viên kỳ cựu
"Niềm tin vỡ rồi... Nhặt lại làm gì cho xước nữa bàn tay". Vậy em nhé! Thời gian rồi sẽ cuốn trôi đi tất cả chỉ còn trong ta là những ký ức mà thôi. Ký ức những ngày cùng nhau dưới mưa.

Bình luận bằng Facebook