gửi ai đó...

haiphongsh

Thành viên mới
dạo này tớ mệt mỏi quá P à. cuộc sống sao quá ngột ngạt và nặng nề để tớ có thời gian yên lặng. áp lực, tham vọng, tất cả cứ nặng trịch khiến cho tớ ko thể thở. những lần thất bại cứ chồng chất trong cuộc sống khiến tớ quá mệt mỏi để bước tiếp, những sự việc xung quanh cứ luôn ko như tớ mong muốn, đã có lúc tớ muốn quay lưng từ bỏ, từ bỏ được sẽ nhẹ nhàng biết mấy. nhưng tham vọng ko cho phép tớ từ bỏ, tớ vẫn phải cố gắng để bước tiếp, để làm được điều mình muốn. những lúc này, tớ lại nhớ cậu, nhớ cậu nhiều hơn. nhớ đến ngày ấy luôn có cậu bên cạnh, cùng tớ vượt qua những khoản thời gian như thế này. cậu rời xa tớ từ lúc nào tớ đã chẳng còn nhớ, nhưng sao trong những khoảng thời gian như thế này tớ vẫn cứ nhớ đến cậu, nhớ đến để thêm mệt mỏi. như vô thức khi tớ vẫn cố tìm kiếm và theo dõi những gì về cậu, P! giá lúc này bờ vai cậu lại bên tớ, chia sẻ cùng tớ, thật tốt biết mấy để mệt mỏi tan đi. nhưng tớ biết, tớ vẫn sẽ bước đi mình tớ, sẽ ko có cậu, tớ biết tớ còn nhớ, còn buồn nhưng điều này ko phải là mãi mãi, dù mệt mỏi nhưng tớ vẫn đủ mạnh mẽ để đi tiếp, tớ làm được, tớ sẽ làm được...
p/s: gửi thanks đến cả nhà CLB kĩ năng sống. ở đây mình có thể nói hết suy nghĩ của mình để tâm hồn nhẹ nhàng hơn...

hue_yeu_thuong

[♣]Thành Viên CLB
Cố gắng lên bạn nhé. Rồi sẽ có những người bạn khác ở bên cạnh bạn, cùng bạn vượt qua những khó khăn trong cuộc sống :)

Bình luận bằng Facebook

Similar threads
Thread starter Tiêu đề Diễn đàn Trả lời Date
benny [Lời muốn nói] Gửi đến chị, chị của em... Thay lời muốn nói 1
Sóng Một bức thư gửi người trẻ Thay lời muốn nói 0
Sóng Gửi em Thay lời muốn nói 5
Sóng [Lời muốn nói] Gửi em: Cho ngọn lửa trong em không tàn lụi! Thay lời muốn nói 4
benny [Lời muốn nói]Gửi chị thân yêu Thay lời muốn nói 1
tuyettinhlinh [Lời muốn nói] Thử gửi em trai thân yêu Thay lời muốn nói 0
trangdang [Lời muốn nói] Gửi ba! Thay lời muốn nói 2
noel.poon [Lời muốn nói] Gửi cho LTT của em : hainguyen !!! Thay lời muốn nói 8
Sóng [Lời muốn nói] Gửi bluesea88... Thay lời muốn nói 3
trangdang [Lời muốn nói] Gửi chị! Chị thiên thần! Thay lời muốn nói 7
canh buom do [Lời muốn nói] thương gửi anh chị btc ct ngày 20.6 Thay lời muốn nói 3
Sóng [Lời muốn nói] Gửi em ngoan... Thay lời muốn nói 0
Sóng [Lời muốn nói] Gửi nhóm ứng viên tiềm năng! Thay lời muốn nói 2
kieuphuong [Lời muốn nói] Gửi ta! Thay lời muốn nói 4
enor [Lời muốn nói] Gửi các bạn tham gia chương trình Trăng Vàng Mai Phước Thay lời muốn nói 2
Sóng [Lời muốn nói] Thương gửi các bạn BTC chương trình lớn tháng 11 Thay lời muốn nói 4
hainguyen [Lời muốn nói] Thư gửi một bạn trên diễn đàn! Thay lời muốn nói 17
rockmanx10 [Lời muốn nói] Gửi chị Thủy Thay lời muốn nói 5
cẩm tú cầu [Lời muốn nói] Gửi các bạn tham gia chương trình 28/06 Thay lời muốn nói 5
thanhdat1004 [Lời muốn nói] Bài viết số 15 : gửi chị Thư Thay lời muốn nói 10
Thiên Sứ [Lời muốn nói] Bài viết số 14: Gửi anh Kid ! Thay lời muốn nói 20
cẩm tú cầu [Lời muốn nói] Bài viết số 13: Gửi bé áp út của CLB - Hồng Đào Thay lời muốn nói 9
hainguyen [Lời muốn nói] Gửi cho các bạn làm chương trình 14/6 Thay lời muốn nói 3
panpan [Lời muốn nói] Gửi gia đình Kỹ Năng Sống thân yêu Thay lời muốn nói 2
cẩm tú cầu [Lời muốn nói] Bài viết số 9: Thư gửi em gái Thay lời muốn nói 7
Sóng [Lời muốn nói] Bài viết số 4: gửi Mi (Hà Trần Thái Hòa) Thay lời muốn nói 12
cẩm tú cầu [Lời muốn nói] Bài viết số 1: gửi Nắng Chiều Thay lời muốn nói 12
longteo [Lời muốn nói] Gửi người bạn thân Thay lời muốn nói 0
Sóng [Lời muốn nói] Thương gửi những người bạn của tôi... Thay lời muốn nói 12
Thiên Sứ [Phạm Lữ Ân] Nếu không làm điều đó, sao ta sống nổi với mình? Thay lời muốn nói 0