Khi nào CÔ ĐƠN nhất ?

hoahong_trang

Thanh viên kỳ cựu
Khi ta không cùng chia sẻ với mọi người những gì xảy ra quanh ta (dù đó là chuyện vui hay buồn) thì lúc đó sẽ là lúc cô đơn nhất. Vì ta không có ai cùng chia sẻ

khoa9870

Thanh viên kỳ cựu
khi co don don nhat ah. hix voi minh do co le la luc bi huc han, choi voi, xung quanh ko ai con chu y' m nua:khochiu:. Voi m co le co don, le loi la 2 nguoi b tot lun ben canh m.:lungtung:. Co le the'. khi co don co fai nguoi do se cam thay ko co' diem tua. moi thu dieu... m cung ko bit noi lam sao nua vi m cung dag cam nhan no':roile:. 1 cam giac rat kho' chiu, rat bun. Nhung cuoc song ma. bun thi dc gi. thui thi hay cu' vui ve va cam? nhan no. cuoi de quen di noi bun, cuoi de quen di noi co don, le loi...:mimcuoi::cuoihaha::thangloi: Hay lun no nu cuoi len ban nhe' luc do se ko con thay co don nua hjhj!!haha!!hehe!!:dacy::thangloi:

ngocem28

Thanh viên kỳ cựu
Tôi nghỉ tôi có đơn nhất là khi tôi muốn cô đơn. Như vậy tôi có thể thấy 1 mình, 1 mình có thể quan sát nhiều người. Xem họ đang làm gì mình học được gì ở họ. Nếu tôi có can đảm hơn thì tôi đâu có cô đơn. Thế giới có rất nhìu điều để học mà tôi học nhiều quá nên hổng có cái gì ra cái gì.Hic:khochiu:. Để hết cô đơn à. Kiếm ai đó, quan tâm ai đó...Để tối tối rảnh quan tâm quá nhá máy cho khỏi ngủ.haha:cuoihaha:

fr

Thanh viên kỳ cựu
em nghĩ cô đơn chính là lúc mình TỰ cảm thấy bị thụt lại phía sau bạn bè, không có ai quan tâm,...(như các anh chị đã nói trên) trong khi vẫn có rất nhiều ngừoi quan tâm tới ta! vậy nên đừng TỰ cô đơn nữa vì lúc nào cũng có người quan tâm đến chúng ta!

shinsetsu1989

Thanh viên kỳ cựu
Cô đơn là lúc mình đang buồn,đang có nhiều tâm sự muốn thổ lộ nhưng không có một người tri kỉ để thổ lộ.[MUSIC][/MUSIC]

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
một con người cô đơn hay ko là do người đó quyết định cả thôi... tại sao trên thế giới nhiều người như thế mà mình lại cô đơn...???.... có lẽ đã đến lúc phải suy nghĩ lại bản thân mình...

tuongvi

Thanh viên kỳ cựu
Cô đơn là khi mình đã rất cố gắng hòa đồng với mọi ng, nhưng đáp lại chỉ là sự thờ ơ, dửng dưng đến lạnh nhạt. Nhiều lúc bùn đến bật khóc:khocto:

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
Cô đơn nhất là khi ta có một nỗi buồn chất chứa trong lòng nhưng không thể tâm sự cùng ai.

Bình luận bằng Facebook

Similar threads
Thread starter Tiêu đề Diễn đàn Trả lời Date
Twisted [Giải Trí] Những điều tối kỵ khi đi du lịch nước ngoài Bàn Tròn Thảo Luận 0
bluesea88 [Nghề Nghiệp] Các tình huống gặp phải khi đi làm Bàn Tròn Thảo Luận 5
Đài Trang Cathy [Tình Yêu] khi bạn thấy ở người bạn ''nghĩ là yêu'' rất nhiều khuyết điểm Bàn Tròn Thảo Luận 7
hoahong_trang Ai sẽ là người bạn nghĩ đến khi thấy cô đơn Bàn Tròn Thảo Luận 0
_ice_ Khi buồn bạn nhớ tới ai đầu tiên? Bàn Tròn Thảo Luận 41
mr_ak [you] sẽ làm gì khi thi trượt trường đại học mà mình thích? Bàn Tròn Thảo Luận 33
lobe_dream Bạn có suy nghĩ gì sau khi làm từ thiện (hay làm việc tốt)...??? Bàn Tròn Thảo Luận 16
-Tin.Luv- [Tình Yêu] Có nên làm bạn sau khi tình yêu không còn hay không ? Bàn Tròn Thảo Luận 23
Hương Trà [Học Vấn] Những việc có thể làm được sau khi rớt đại học? Bàn Tròn Thảo Luận 2
canhogiuadaiduong điều gì mọi người khó chịu khi đi ra phố Bàn Tròn Thảo Luận 5
L Bạn làm gì khi có người làm cho bạn thất vọng và mất niềm tin ? Bàn Tròn Thảo Luận 9
M [you] có dự định gì sau khi tốt nghiệp ĐH CĐ TC ? Bàn Tròn Thảo Luận 46
sand_love_sea [you] làm gì khi buồn nhất ? Bàn Tròn Thảo Luận 199
K Làm gì khi bạn được người khác tin tưởng Bàn Tròn Thảo Luận 5
kieuphuong [thảo luận][you] sẽ làm gì khi thất vọng? Bàn Tròn Thảo Luận 332
Twisted Internet đã thay đổi xã hội Việt Nam như thế nào? Bàn Tròn Thảo Luận 0
Twisted [Xã Hội] Facebook đã phá hủy cuộc sống của bạn như thế nào? Bàn Tròn Thảo Luận 0
vhngocmai Bạn đối xử với quá khứ như thế nào? Bàn Tròn Thảo Luận 0
jodiepham2204 Bạn đã gặp người mình yêu như thế nào? Bàn Tròn Thảo Luận 8
benny [Thảo luận] Mùa giáng sinh của bạn như thế nào? Bàn Tròn Thảo Luận 12
bluesea88 [you] thích những topic như thế nào? Bàn Tròn Thảo Luận 20
D Cái nào đúng tại VN? Bàn Tròn Thảo Luận 1
Caotuan161 [TL-12/2011] [you] khơi dậy tình yêu như thế nào ? Bàn Tròn Thảo Luận 23
bluesea88 Giới trẻ Việt Nam đang sống thế nào? Bàn Tròn Thảo Luận 6
bluesea88 [TL-10/2011][you] suy nghĩ thế nào về việc phản hồi. Bàn Tròn Thảo Luận 14
benny [Giải Trí] [TL-10/2011] Nếu được chọn,[you] muốn được sống ở vùng đất nào của Tổ quốc? Bàn Tròn Thảo Luận 14
bluesea88 [you] đã dùng thời gian như thế nào? Bàn Tròn Thảo Luận 36
benny [Xã Hội] [TL-09/2011] Thế nào là người lớn? Bàn Tròn Thảo Luận 7
KendyDat [TL-08/2011] Bạn quan tâm đến kỹ năng nào nhất hiện tại? Bàn Tròn Thảo Luận 13
huxu456 Giữa làm công ăn lương và kinh doanh bạn chọn con đường nào? Bàn Tròn Thảo Luận 1
boconganhthang3 Bạn sẽ làm gì nếu một ngày không còn xu nào? Bàn Tròn Thảo Luận 5
benny [Học Vấn] [TL-06/2011] Học ôn thi đại học như thế nào để đạt hiệu quả cao? Bàn Tròn Thảo Luận 5
bluesea88 [TL-05/2011] Làm thế nào để rèn luyện KNS? Bàn Tròn Thảo Luận 5
Sóng [TL-1/2011] Sử dụng diễn đàn KNSO như thế nào cho hiệu quả? Bàn Tròn Thảo Luận 1
Sóng [TL-10/2010] Nếu được học lại ĐH, bạn sẽ thay đổi thời sinh viên của mình như thế nào Bàn Tròn Thảo Luận 21
ivenle [Xã Hội] Người sống với nhau như thế nào? Bàn Tròn Thảo Luận 0
moon_tsuki [Xã Hội] Nếu chỉ còn 1 đồng, bạn sẽ sử dụng nó như thế nào? Bàn Tròn Thảo Luận 9
bluesea88 [Học Vấn] Bạn học anh văn như thế nào? Bàn Tròn Thảo Luận 2
songha Theo bạn sống nội tâm là như thế nào? Bàn Tròn Thảo Luận 26
T [Xã Hội] "Nước chảy bèo trôi" thuốc nào trị dứt ? Bàn Tròn Thảo Luận 0
quaden [Xã Hội] Điểm nào ở đàn ông thu hút ban nhất? Bàn Tròn Thảo Luận 7
KendyDat [Giải Trí] Nếu đi du lịch, [you] chọn quốc gia nào ? Bàn Tròn Thảo Luận 100
KendyDat [TL -2010]Điểm nào ở phụ nữ thu hút [you]? Bàn Tròn Thảo Luận 57
ivenle 10 tiêu chuẩn chọn vợ - các bạn nữ thấy thế nào? Bàn Tròn Thảo Luận 14
T Nghề nghiệp nào phù hợp với trí thông minh của bạn ? Bàn Tròn Thảo Luận 1
T những con đường nào dẫn đến thất bại của một chiến lược? Bàn Tròn Thảo Luận 1
Gemily Mỗi cá nhân trong 1 tập thể như thế nào? Bàn Tròn Thảo Luận 1
jery Bạn nghĩ gì nào? Bàn Tròn Thảo Luận 6
T Làm lớp trưởng như thế nào? Bàn Tròn Thảo Luận 5
N Đạo đức học đường ngày nay như thế nào? Bàn Tròn Thảo Luận 0