[Lời muốn nói] Bài viết số 5: Chúc mừng sinh nhật anh chàng đẹp trai nhất CLB!

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
25.4.2009
Hôm nay là ngày sinh nhật của một nhân vật vô cùng đẹp trai (hay đi liền với "chai mặt":party:) của CLB! Nhân vật này có đặc điểm nhận dạng rất đặc biệt, có thể xứng với biệt danh :Cây sào của CLB. Hà hà, anh ấy tự hào về điều ấy lắm, bởi vậy nên "đòi" luôn danh hiệu tự phong: Người đẹp trai nhất CLB!
(Có một sự thật đi kèm là anh ấy còn được bình chọn với danh hiệu "Người già nhất CLB", hi hi...)
Chúc mừng sinh nhật, chúc mừng sinh nhật. Happy Bớt Đê anh Thạch!:kissing:
Mỗi năm hoa phượng nở
Lại thấy anh Thạch già (thêm một tuổi )
Mặt mày cười hớn hở
Sung sướng mừng tuổi cao
(From em yêu)

Em thay mặt CLB gửi đến anh muôn vàn tình yêu thương :in-love: như cá bơi yêu nước, như chim bay yêu trời.... Con người nhớ lấy con ơi, phải yêu đồng chí, yêu người anh em. Huống chi, anh lại là anh yêu của em gái em nữa, anh nhỉ?
Người ta bảo "Nếu bạn không yêu ai đó thì hãy nói rõ điều đó để họ đừng hy vọng. Nhưng nếu bạn yêu ai đó thì hãy nói thật nhiều, vì con người ta hay quên lắm." Và em muốn nói với anh rằng: "Dù anh có không đẹp trai như anh tưởng, dù anh có hơi già một tí nhưng ai nấy trong CLB đều yêu quý anh như yêu quý một người anh Hai (và hơn thế nữa...) của CLB. "Nói chung anh là cái gì đó rất giản dị trong cuộc đời này nhưng rất quan trọng đối với CLB":tongue:.
Bây giờ là lời chúc dành cho anh.
Chúc anh sức khỏe, mạnh mẽ, vui vẻ cười he he, khoe răng Cool air sáng lóe (xin lỗi anh, tại lúc này em có hứng làm văn vần quá).
Ui, em tưởng tượng CLB mà thiếu anh thì thiếu cả chục thang thuốc bổ chứ ko ít. Anh quả xứng đáng là người anh Hai của CLB (luôn luôn chăm lo đên sức khỏe tinh thần của em út, hi hi). Giỡn thì giỡn vậy thôi chứ đó là những điều em cảm nhận từ tận đáy lòng đó. Em thật vui vì được quen biết anh. Chắc phải cảm ơn ba mẹ anh vì đã sinh ra một người đáng yêu như anh cho cuộc đời này.
Còn bài viết dành cho anh sẽ là một món quà bí mật ( vì em chưa biết ai sẽ tặng cho anh và vào lúc nào, hí hì hì).
:smile-big::clap::dance:

Thiên Sứ

[♣]Thành Viên CLB
From Em Yêu with love!

:in-love:Hì hì hi hì hí hi, hì hì hi hì hí hi, hì hì hí hi, hí hí hi hì, hí hí hi hì hi hì! :in-love: [Cười chúc mừng sinh nhật kiểu này mệt quá!]

Huhu! Chị của Em Yêu đã nhanh chân post bài lên trước bài của Em Yêu rồi. Kiểu này phải... rèn chân để lượt sau post cho nhanh hơn mới được! Chị em đã viết cả cho Anh Yêu rồi nên Em Yêu sẽ để dành đất cho mọi người cùng san sẻ niềm vui trong ngày sinh nhật của anh nhé! :love:

Lời chúc cho Anh Yêu:
:kissing:

Ước mong anh là con suối trong những ngày Sài Gòn nắng gắt, để em ... rửa chân cho mát.

Ước mong anh là cái nắng Sài Gòn gay gắt trong ngày áp thấp nhiệt đới, để em phơi đồ....

Ước mong chỉ có thế thôi :rotfl:
Hì, đùa anh tí. Chúc Anh Yêu sang tuổi mới sẽ ngày một "đẹp trai" hơn, luôn vui cười và trao gửi yêu thương một cách đủ đầy nhất! Anh Yêu cũng chong chóng có "em yêu thực sự" đi thôi. Em Yêu sẽ không nói là "Em ghen đấy!" nữa đâu :victory:
Vẫn thấy bài thơ mình nghĩ vẫn là hợp với Anh Yêu nhất!

Mỗi năm hoa phượng nở
Lại thấy anh Thạch già
Mặt mày cười hớn hở
Sung sướng mừng tuổi cao

:kiss: From Em Yêu with love! :kiss:

cẩm tú cầu

[♣]Thành Viên CLB
dành cho hotmen

Thân gửi đến anh những lời chúc cực kỳ thắm thiết chúc mừng sinh nhật anh già đi một tuổi.
Nhờ có anh em tự hào rằng chưa phải là người già nhất câu lạc bộ và can đảm sinh hoạt đến bi giờ.:kiss:
Em đã viết bài về anh , đang bối rối chưa kịp post thế là có người nhanh chân hơn em rùi khổ quá thôi thì để dành lại năm sau em đưa cho anh vậy hi hi khỏi phải viết nữa :beauty:. Tại có nhiều người thương anh quá nên thế đấy.
Cảm ơn anh nhiều lắm vì anh đã có mặt trên từng cây số hoạt động, hi sinh thiệt nhiều , bỏ thời gian thật nhiều cho câu lạc bộ anh nhé.
Cảm ơn anh vì cho em nhưng lời khuyên nhẹ nhàng và chân thành nhất là lúc em đang ngại ngần dấn thân vào cuộc sống.
Cảm ơn anh nhiều lắm
Chúc anh luôn thành công trong cuộc sống, chúc anh vui thật nhiều hôm nay tương lai và mãi mãi. Chúc sinh nhật hạnh phúc.

Justin Ha

Hạt giống đâm chồi
Gửi đến anh những lời chúc sức khỏe, sự bình an và nhiều niềm vui trong 365 ngày Sinh nhật chứ ko chỉ là 1 ngày. Anh có thấy anh có vai trò quan trọng như thế nào trong CLB rồi chứ, thiếu anh có biết bao em gái chết mất thôi. Ganh tị quá...
Kiểu này thiệt là sung sướng nhá trong ngày Sinh nhật này, cầu chúc cho những dự định, những ước mơ của anh sẽ thành hiện thực.
Happy birthday to you

Gửi anh bài hát "Khúc hát mừng sinh nhật" do em trình bày.... xin mời các bạn cùng nghe.....

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
Em đã viết bài về anh , đang bối rối chưa kịp post thế là có người nhanh chân hơn em rùi khổ quá thôi thì để dành lại năm sau em đưa cho anh vậy hi hi khỏi phải viết nữa :beauty:. Tại có nhiều người thương anh quá nên thế đấy.
.
Chị Thủy ơi, em chỉ mới chúc mừng sinh nhật thôi mà, phần bài viết về anh Thạch, em nhường cho các bạn khác. Bởi vậy, chị đừng ngần ngại gửi bài nhé. Yêu thương ai đó thì phải nói thật nhiều mà. Nếu không, anh Thạch chờ dài cổ, chịu không nổi đâu:doctor:.

longteo

[♣]Thành Viên CLB
Hôm ni busy we', bi h mới mò về đến nhà. hehehe. Cũng may vẫn còn kịp time để chúc mừng bác "đẹp trai" nhà chúng ta. Thứ 3 tuần ni nghe giang hồ đồn là pác phải nộp luận văn rùi phải không? Nếu dzi thì chúc pác làm luận văn đạt điểm thật cao. Kế đến, hy vọng pác "đẹp giai" sắp tới sẽ ra mắt với nhà mình chị "đẹp gái". hahaha. Người ấy ấy của pác chắc sẽ lùn lém đây- ghét của nào trời trao của đó mà. hihihi. Pác í năm ni cũng đã già we' rùi, tính alone cho gái thèm chơi hay seo í. Cả nhà ai cũng mong bác sẽ là người đầu tiên trải nghiệm để training cho anh em về kỹ năng "sống chung" hết đó. hohoho. Cuối cùng, chúc pác sẽ có 1 sự nghiệp vẻ vang, hiển hách. Nice weekend.

lana607

[♣]Thành Viên CLB
CÒn 1p nữa mới sang ngày mới!
E chúc anh Thạch già thêm 1 tuổi, nagỳ càng đẹp zai+ chai mặt, luôn hạnh phúc, vui vẻ, thành công và gặp nhìu may mắn! Thương anh nhìu, hhehehhehe!

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
hic, mặc dù gửi tin nhắn cho " người đẹp" rùi nhưng thấy mọi người chúc nhiều quá nên e cũng muốn bon chen tí nữa. Chúc " người đẹp" sang tuổi mới tràn đầy sức sống mới, luôn trẻ mãi ko già, hà hà !:laugh:

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
hix, lúc nãy em gửi rồi mà k hỉu sao nó k hiện lên k biết!
hôm nay là sinh nhật anh hả, hix, hix, em chẳng biết gì cả!
em k chúc anh điều gì cả đâu, vì những điều tốt đẹp, ngày nào em cũng mong nó sẽ đến với anh mỗi ngày. em mong anh tìm được một bến bình yên,sau những lúc anh vất vả ở ngoài, dù rằng anh thích giải bài toán có nhiều nghiệm, thì chỉ có 1 nghiệm duy nhất là thỏa phương trình của anh thôi.
cố lên anh nhé, em vẫn còn nhớ vết thẹo của anh, nhớ nguyên nhân anh có nó,khi anh em mình đi qua tòa nhà đó.
sao em k nhìn ra những điều mọi người khen anh vậy nhỉ? có khi nào là xạo k anh?
dạo này anh thức khuya nên có xấu đi tí chút rồi đó, đừng thức nhiều quá nha anh! anh làm xong luận văn thì anh em mình lại đi ăn cơm bên cái quán đó nhé, anh đợt này cũng ăn ít lắm đó!
À, em mua món quà anh thích cho anh rồi đấy, rất hợp với dáng anh!!!

votacthien

[♣]Thành Viên CLB
chúc mừng sn anh nhe!!!! ai cũng chúc wa chừng, em mà nói nhìu thì thành thừa mất thôi, nên chúc ngắn gọn xúc tích là đc anh nhi! chủ íu là tấm lòng chứ lời lẽ nói nhìu thành xa xi, thành bão hòa, thành thừa.....ui em nói nhìu rồi thì phải chà chà....tiết kịm là quốc sách!

Godfather

[♣]Thành Viên CLB
Xin chân thành chia buồn cùng anh Thạch ! Thế là lại già thêm 1 tuổi rồi anh nhỉ, hic hic...

Thiên Sứ

[♣]Thành Viên CLB
Hình anh Thạch nè!

Đây là người mà mọi người đang tíu tít nói đến nè!

P.S: Anh yêu ngồi với chị khác! Em yêu ghen òi!:phandoi:

Bình luận bằng Facebook