[Lời muốn nói] Cảm ơn tất cả KNS

cẩm tú cầu

[♣]Thành Viên CLB
Chưa bao giờ mình cảm thấy mình hạnh phúc và giàu có như vậy đặc biệt trong vòng một tuần mình nằm ở bệnh viện Nhiệt Đới. Sẽ có ai đó kêu lên rằng bệnh nằm bệnh viện mà hạnh phúc ư? Chẳng có ai sung sướng khi nằm bệnh viện cả, sốt cao không ăn được gì cả, mặt mũi thì toàn các đốm đỏ xấu xí vô cùng:confused:. Thế mà lại vô cùng hạnh phúc vì chưa bao giờ mình lại được quan tâm bởi những người bạn những người bạn thật sự nhiều đến thế.

Sao mình lại cảm thấy vốn từ của mình lại ít như vậy để có thể diễn tả trạng thái của mình chứ, để có thể diễn tả tất cả tình cảm của mình đối với các bạn những người bạn đáng yêu của mình đây. Khi các bạn vào thăm mình thú thực đã 2 ngày mình không ăn nhưng khi nhận từ tay Vân Thư miếng táo nhỏ mình ăn lại thấy ngon vô cùng. Nhiều tin nhắn, nhiều cuộc điện thoại, những cái đầu ló vào bất ngờ từ ngoài cửa của một nhóm hay chỉ là một thành viên nào đó làm mình khỏe thật nhanh, nhanh hơn bất kỳ bệnh nhân nào trong phòng và các bệnh nhân trong phòn học đã bảo mình rằng : em có những người thân hay thiệt luôn đó dễ thương quá, vâng hai chữ
"người thân" thật tuyệt phải không các bạn, bên nhau không chỉ lúc vui mà cả khi đau ốm buồn phiền như cả một gia đình, cảm ơn các bạn đã cho mình thêm những người thân và cho mình thấy rằng mình là người hạnh phúc nhất thế gian. Một người như mình xa gia đình vào chốn đô thành cũng có lúc cô đơn và buồn bã nhưng mình lại là một người may mắn vì mình lại có thêm một gia đình, một gia đình lớn có tên là KNS

CẢM ƠN TẤT CẢ ANH EM TRONG GIA ĐÌNH THÂN THƯƠNG CỦA TÔI MỘT GIA ĐÌNH LỚN CÓ TÊN KNS

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
Chị ơi, cả nhà ai cũng thương chị hết.
Cho đi là nhận lại...
Điều đó có nghĩa là chị đã cho đi rất nhiều, nên xứng đáng nhận lại thật nhiều.
Ngôi nhà KNS thân yêu của chúng ta đã trở thành một phần trong cuộc sống của chị, của em và của nhiều người anh em khác nữa. Vui vẻ và ấm áp.

longteo

[♣]Thành Viên CLB
Chào mừng chị Thủy đã trở về với ngôi nhà Kỹ năng sống. huraaaaaaaa. Đúng là lúc khó khăn mới thấy được các bạn thành viên trong CLB mình "dễ thương" làm seo

Anh em chúng ta có chung một ngôi nhà
Anh em chúng ta có chung một lời ca
Dù có đi xa cũng mong quay về nhà
Nhà chúng taaaaaaaa KNS chan hòa

Justin Ha

Hạt giống đâm chồi
Hai chữ "người thân" thật đáng quý biết bao, có mấy khi chúng ta dám khẳng định được điều đó.
CLB KNS đã làm được điều mà ít có CLB nào làm được, các thành viên xem nhau như là anh em trong một gia đình. Hy vọng rằng các bạn luôn giữ được cái tình thân ấy, dù có đi xa cũng mong quay về nhà.

longteo

[♣]Thành Viên CLB
hihihi, cũng hy vọng bác Hòa nhà ta nhớ câu nói ni "dù có đi xa vẫn mong quay về nhà". hahaha. Bật mí với các bạn 4 câu thơ ở trên sắp tới sẽ là bài "hót" của CLB mình do pác Hòa và mình đồng sáng tác và phổ nhạc. heheheeeeeee

Mr[K]id

Thành viên mới
Hèn gì cứ nghe như là bài hát ! Lời ca hay quá ! lúc nào mới biểu diễn cho cả nhà nghe vậy A.Văn :D

longteo

[♣]Thành Viên CLB
hehehe, làm gì nôn vậy nhóc, nhóc có bí mật chưa show hàng thì anh cũng phải có chứ. hehehe. Cái ni fai "bí mật" một chút mới hấp dẫn. hahaha

Thiên Sứ

[♣]Thành Viên CLB
Chào mừng chị Thủy đã trở lại!
Bé Hiền xin lỗi vì hôm trước bận thi học kì nên không cùng mọi người đi thăm chị Thủy iu quý của cả nhà được.
Mọi người có vẻ xôm tụ quá nên bé Hiền góp chút không khí cho vui! Chúng ta là một gia đình lớn nhưng rất thân thiết. Tự hào về gia đình mình lắm lắm!!!

phanminhsang187

[♣]Thành Viên CLB
Bữa trước em nghe tin chị nằm bệnh viện mà em không qua thăm được. Suốt ngày ở trong phòng thí nghiệm mệt quá. welcome you come back!

Bình luận bằng Facebook

Similar threads
Thread starter Tiêu đề Diễn đàn Trả lời Date
benny [Lời muốn nói] Xin hãy giúp đỡ chị Hải Nguyên! Thay lời muốn nói 0
Sóng [Thay lời muốn nói] Thì thôi... Thay lời muốn nói 1
Vrain [Thay lời muốn nói] Nhớ về em - Một người bạn!!! Thay lời muốn nói 2
Sóng [Lời muốn nói] CLB của tôi ơi! Thay lời muốn nói 10
benny [Lời muốn nói] Những tấm name card Thay lời muốn nói 5
benny [Lời muốn nói] Cứ chuyên nghiệp là phải CHẢNH??? Thay lời muốn nói 5
benny [Lời muốn nói] Chúc mừng anh Vrain! Thay lời muốn nói 10
benny [Lời muốn nói] Gửi đến chị, chị của em... Thay lời muốn nói 1
benny [Lời muốn nói] Cùng nhau nâng ly chúc mừng chị Cẩm tú cầu nào cả nhà ơi!!! Thay lời muốn nói 1
benny [Lời muốn nói] Một thanh niên hiện đại luôn có bao cao su trong ví (!!?) Thay lời muốn nói 1
benny [Lời muốn nói] Tản mạn về "chém gió" Thay lời muốn nói 1
tuyethong [Thay lời muốn nói] Tết xưa - tết nay... Thay lời muốn nói 2
C [Lời muốn nói]Hãy để gió cuốn tất cả chúng đi Thay lời muốn nói 4
C [ Lời muốn nói]Một mình không có nghĩa là cô đơn Thay lời muốn nói 12
Vân Anh Nguyễn [Lời muốn nói]Hãy nghĩ khác! Thay lời muốn nói 2
benny [Lời muốn nói] Con người đang cắt giảm đạo đức để tồn tại? Thay lời muốn nói 3
power of desert [Lời muốn nói]Nhái - lông bông! Thay lời muốn nói 3
Vân Anh Nguyễn [Lời muốn nói]Cái bóng.. Thay lời muốn nói 0
Sóng [Lời muốn nói] Gửi em: Cho ngọn lửa trong em không tàn lụi! Thay lời muốn nói 4
thanhdat1004 [Lời muốn nói] Chào mừng ngày 20-10 Thay lời muốn nói 7
Vân Anh Nguyễn [Lời muốn nói]Không sót bạn nào Thay lời muốn nói 0
O [Lời muốn nói]...Lời bố mẹ... Thay lời muốn nói 0
benny [Lời muốn nói]Gửi chị thân yêu Thay lời muốn nói 1
tuyettinhlinh [Lời muốn nói] Thử gửi em trai thân yêu Thay lời muốn nói 0
SinhBe [Lời muốn nói] Chia tay anh rồi em có hạnh phúc không? Thay lời muốn nói 5
kực_kì_lì [Lời muốn nói] Trong đau khổ ta vẫn phải cười Ben nhé.... Thay lời muốn nói 4
tuyethong [Lời muốn nói] Benny à, hãy để tôi được sớt chia cùng...dù chỉ là-1 phần ngàn nỗi đau Thay lời muốn nói 7
Đan Thảo [Lời muốn nói] Bài viết không dự thi - vài điều cần suy nghĩ!!! Thay lời muốn nói 8
doonyin [Lời muốn nói] Ước mơ của con là gì? Thay lời muốn nói 1
KendyDat [Lời muốn nói] Bỏ phiếu hay quyên góp từ thiện? Thay lời muốn nói 0
trangdang [Lời muốn nói] Này ngốc, tôi nhớ em! Thay lời muốn nói 0
T - naruchan [Lời muốn nói] Những lới khen chứa một phần xấu xí....! Thay lời muốn nói 2
doonyin [Lời muốn nói] Đi tìm một tấm bảng chỉ đường. Thay lời muốn nói 7
huxu456 [Lời muốn nói] Con đường tôi vào đại học Thay lời muốn nói 0
huxu456 [Lời muốn nói] Được gì và mất gì ở đại học? Thay lời muốn nói 8
_ice_ [Lời muốn nói] Chưa nói yêu nhau mà nay đã chia tay?! Thay lời muốn nói 7
doonyin [Lời muốn nói] Người Việt hiếu học và "hiếu danh" Thay lời muốn nói 1
benny [Lời muốn nói] Sau thi đại học là...du học? Thay lời muốn nói 8
tuyethong [Lời muốn nói] Em muốn yêu một người... Thay lời muốn nói 18
jodiepham2204 [Lời muốn nói] Bởi vì ta là con người - Phạm Lữ Ân Thay lời muốn nói 5
benny [Lời muốn nói] Cùng khuấy động diễn đàn! Thay lời muốn nói 17
doonyin [Lời muốn nói] Chữ ký trên diễn đàn. Thay lời muốn nói 2
dothanhvietquynhon [Lời muốn nói] Mong muốn được giao lưu với anh em trong diễn đàn!!! Thay lời muốn nói 6
bluesea88 [Lời muốn nói] Hãy cùng đưa diễn đàn phát triển, [you] nhé! Thay lời muốn nói 8
waiting.me [Lời muốn nói] Cho anh_người đang đi tìm em Thay lời muốn nói 0
doonyin [Lời muốn nói] Nắm tuổi thơ ! Thay lời muốn nói 6
doonyin [Lời muốn nói] Kịch ! Thay lời muốn nói 10
tuyethong [Lời muốn nói] Khi cảm thấy tuyệt vọng... Thay lời muốn nói 4
doonyin [Lời muốn nói] Nói xàm về blog! :)) Thay lời muốn nói 1
doonyin [Lời muốn nói] Đêm nhạc Quốc Bảo tại phòng trà We Thay lời muốn nói 2