[011] Phỏng vấn hainguyen

Status
Không mở trả lời sau này.

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
Chào cả nhà, một tuần đã qua rất nhanh, Moon rất vui vì được chia sẻ một chút với mọi người những tình cảm, những quan niệm của Moon về cuộc sống. Moon nghĩ là thông qua đó các bạn sẽ hiểu hơn về Moon. Thanks mọi người nhiều nhiều nha. Ôm mỗi người một cái nà.:dangyeu:
Chắc các bạn nhớ Moon từng nói là người trong BQT KNSO mà Moon "ấn tượng khó phai" là pé Hải. Nên khi tiếp tục nhiệm vụ đề cử một nhân vật cho tuần này, Moon nghĩ ngay đến pé Hải...:cuoihaha:. Chị có một vài théc méc nho nhỏ gửi pé đây:
- Theo quan niệm của em thì "thế nào là YÊU thật sự"?
- Nếu một người mà em tin tưởng làm một điều gì đó có lỗi với em (lỗi rất lớn) thì em có tha thứ cho người đó không?
Chị chỉ có bao nhiêu thui... hihi.... chúc pé iu có một tuần thật vui nhá!:cuoinhamhiem:

enor

[♣]Thành Viên CLB
Vậy là cuối cùng chị Hải nhà ta cũng được lên "sàn mổ " bà con hãy " xúm nhau " , " nhào vô " chặt chém đi nào . Với chị Hải enor chắc là có nhiều chuyện để nói và trao đổi cũng bưởi chị em mình đã gắn bó với nhau nhiều và có nhiều điểu chung : ăn chung, ngủ chung , chơi chung tất cả đều chung nhà do đó mọi người đừng suy nghĩ lung tung :cuoinhamhiem:nói chung có nhiều điểm chung chung và chung hơi nhiều chỉ khác mỗi cái về giới tính à mà nghĩ lại cũng chằng khác gì mấy : chị Hải nhà ta là 1 người mạnh mẽ và cá tính đấy.

Cơ hội không đến nhiều nên enor xin được ra tay :

1) CHị Hải là 1 người khá là thông minh trong giao tiếp và ứng xử thích nhất khi nói chuyện với chị khi đó em được mở rộng tầm mắt và chị em chúng ta có những giây phút thật thoải mái chắc là cũng do khả năng chặt chém của chị :cuoihaha: . Vậy thì :

Chị đã " giết chết " bao nhiêu trái tim rồi " và bây giờ đã hạ knock out ai chưa hay còn đang trong tình trạng phân vân , lưỡng lự không biết chọn ai ? .

2 ) CHị đang chuẩn bị ra trường vậy chị có định bức phá không ? và định hướng sắp tới của chị thế nào ? .

3) Theo em được biết khi đi làm thì thời gian bắt đầu eo hẹp lại vậy chị nghĩ là mình có thể săp xếp thời gian để đến với chúng em không ? .

CHúc chị luôn có nhiều niềm vui và gặt hái được những điều mình mong muốn .

Tiêu Văn .:mimcuoi:

summerrain

Thanh viên kỳ cựu
Hi, tự dưng nay lon ton vào diễn đàn...vô tình thấy chị bị lên chảo...em cũng góp phần vào, cho nó thêm nóng bỏng...hihi.
vài câu hỏi thui, hít ra thở vào nào!

1. Chị đến với kynangsong như thế nào? Ban đầu mục tiêu của chị là gì? Đã đạt được chưa?
2. Bao lâu thì chị trở thành BĐH ? đó có từng là mục tiêu của chị ko? Nếu có, quá trình phấn đấu của chị thế nào? nhiều "hiểm nguy" hok? kaka
3. Chị có lời khuyên nào, vd, e mún trở thành BDH kynangsong...?
4. Chị có biệt danh j hem..? nói e nghe với, hehe.
5. Thói quen xấu nhất của chị là gì (theo chị đánh giá)...hehe.

E còn nhiều câu lắm...mà thui, nhường sân cho các chiến sĩ khác. kaka
Chúc chị vui, nhiều may mắn, thành công trong kỳ thi sắp tới nhé.

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
Chắc các bạn nhớ Moon từng nói là người trong BQT KNSO mà Moon "ấn tượng khó phai" là pé Hải. Nên khi tiếp tục nhiệm vụ đề cử một nhân vật cho tuần này, Moon nghĩ ngay đến pé Hải...:cuoihaha:. Chị có một vài théc méc nho nhỏ gửi pé đây:
Chị chỉ có bao nhiêu thui... hihi.... chúc pé iu có một tuần thật vui nhá!:cuoinhamhiem:
- Theo quan niệm của em thì "thế nào là YÊU thật sự"?

Cúm ơn chân thành chị đã đưa em lên dĩa cho bà con nhà mình chặt chém, cảm giác thật là "đã".
Theo em, Yêu thật sự là thật sự yêu, hehe, bởi vì quan niệm của em là chỉ có yêu thật chứ không có yêu giả, và yêu có nghĩa là sự hòa hợp về mọi mặt, cả nhận thức, kiến thức, cả tâm hồn và tình cảm, đặc biệt là sự thấu hiểu nhau. Yêu thật sự là một tình yêu chân thành, không vụ lợi, và yêu mà không có lí do tại sao ta yêu, chỉ biết là không có người đó thì ta sống không được. (héhé, cái này giống sách vở quá, mà tại em chưa gặp được ai giống vậy nên em cứ nêu quan điểm của mình
:dangyeu::dangyeu::dangyeu:)
Nếu một người mà em tin tưởng làm một điều gì đó có lỗi với em (lỗi rất lớn) thì em có tha thứ cho người đó không?
Hì, em cũng sợ mình sẽ khó tha thứ cho người gây tổn thương cho mình, đặc biệt là người em rất rất tin tưởng. Nhưng tha thứ là bình an, đó là điều em rất tâm đắc. Nên em nghĩ là mình có thể tha thứ. Còn sau tha thứ là cái gì thì có trời biết, đất biết, em biết và cái người đó biết, thề là không "băm" nó ra thì em không phải là em, hehe ( cái này nói nhỏ nhỏ kẻo la to ai cũng biết thì mọi người lại sợ chạy mất dép:cuoinhamhiem::cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:)

---------- Post added at 04:49 PM ---------- Previous post was at 04:27 PM ----------

Vậy là cuối cùng chị Hải nhà ta cũng được lên "sàn mổ " bà con hãy " xúm nhau " , " nhào vô " chặt chém đi nào . Với chị Hải enor chắc là có nhiều chuyện để nói và trao đổi cũng bưởi chị em mình đã gắn bó với nhau nhiều và có nhiều điểu chung : ăn chung, ngủ chung , chơi chung tất cả đều chung nhà do đó mọi người đừng suy nghĩ lung tung :cuoinhamhiem:nói chung có nhiều điểm chung chung và chung hơi nhiều chỉ khác mỗi cái về giới tính à mà nghĩ lại cũng chằng khác gì mấy : chị Hải nhà ta là 1 người mạnh mẽ và cá tính đấy.

Cơ hội không đến nhiều nên enor xin được ra tay :

1) CHị Hải là 1 người khá là thông minh trong giao tiếp và ứng xử thích nhất khi nói chuyện với chị khi đó em được mở rộng tầm mắt và chị em chúng ta có những giây phút thật thoải mái chắc là cũng do khả năng chặt chém của chị :cuoihaha: . Vậy thì :

Chị đã " giết chết " bao nhiêu trái tim rồi " và bây giờ đã hạ knock out ai chưa hay còn đang trong tình trạng phân vân , lưỡng lự không biết chọn ai ? .

2 ) CHị đang chuẩn bị ra trường vậy chị có định bức phá không ? và định hướng sắp tới của chị thế nào ? .

3) Theo em được biết khi đi làm thì thời gian bắt đầu eo hẹp lại vậy chị nghĩ là mình có thể săp xếp thời gian để đến với chúng em không ? .

CHúc chị luôn có nhiều niềm vui và gặt hái được những điều mình mong muốn .

Tiêu Văn .:mimcuoi:
Ack ack, cái vụ mà chung chung đó là chưa ai kiểm chứng cả, và chắc là nó cũng không giống với sự thật là bao nhiêu. hichic, làm thế nào mà đứa nào cũng coi chị như là một thằng con trai vậy nhỉ, cứ cái đà này, tiếp tục phòng không nhà trống là điều không thể tránh khỏi rồi. :dauhang:
cảm tạ những câu hỏi của đồng chí D...â...m Văn Bụt, hay còn gọi là anh Bụt. Sau đây là phần giải đáp thắc mắc của khán giả hâm mộ, hìhì.
1. Đến bây giờ, chị vẫn chưa "giết chết" trái tim nào cả, có chăng thì nó tự chết mà chị là nhân tố gián tiếp thôi,hehe. Có vẻ như em khá là lo lắng cho tình trạng "vườn không nhà trống" của chị hiện giờ hả, nói chung thì vấn đề tình yêu tình báo hiện tại không phải là vấn đề ưu tiên của chị cho nên chị không phân vân cũng chẳng phải lưỡng lự gì cả. Nếu lỡ có ai đang bị chị "dụ" thì chắc chắn cũng sẻ hiểu cho nổi "thống khổ" bây giờ của chị, để mà thông cảm cho chị, hìhì.
2. Em hỏi bức phá là bức phá theo nghĩa nào nhỉ? Bức phá kiểu mà cải thiện tình trạng hôn nhân và gia đình thì e là chưa thể rồi. Còn bức phá trong nghề nghiệp thì chắc chắn rồi, trước giờ lo ăn- chơi- học- ngủ, sắp tới thì phải ăn- làm - học- ngủ- chơi, chắc là sẽ không ít khó khăn đây.
Dự định trong năm tới của chị là đi làm lấy kinh nghiệm, chị đã có một lô một lốc công việc phải thực hiện, bao gồm lấy bằng thạc sĩ, rồi thực hiện ước mơ từ bé là đi du học,.. và chị sẽ làm từ từ từng việc một đến khi đạt mục tiêu thì thôi.
3. Hehe, đương nhiên là với một người ham vui như chị thì không thể bỏ Câu Lac Bộ rồi, nhất là cái bọ sậu ăn chơi của chúng ta, em hãy cứ yên tâm là lúc nào đi chơi thì lúc đó có chị, em hén!
Cảm ơn em đã gửi câu hỏi cho chị, hèhè, chung quy lại vẫn xoay quanh vấn đề mà mấy đứa đang muốn chị nỗ lực cải thiện: tình yêu :cuoihaha:

---------- Post added at 05:11 PM ---------- Previous post was at 04:49 PM ----------

Hi, tự dưng nay lon ton vào diễn đàn...vô tình thấy chị bị lên chảo...em cũng góp phần vào, cho nó thêm nóng bỏng...hihi.
vài câu hỏi thui, hít ra thở vào nào!

1. Chị đến với kynangsong như thế nào? Ban đầu mục tiêu của chị là gì? Đã đạt được chưa?
2. Bao lâu thì chị trở thành BĐH ? đó có từng là mục tiêu của chị ko? Nếu có, quá trình phấn đấu của chị thế nào? nhiều "hiểm nguy" hok? kaka
3. Chị có lời khuyên nào, vd, e mún trở thành BDH kynangsong...?
4. Chị có biệt danh j hem..? nói e nghe với, hehe.
5. Thói quen xấu nhất của chị là gì (theo chị đánh giá)...hehe.

E còn nhiều câu lắm...mà thui, nhường sân cho các chiến sĩ khác. kaka
Chúc chị vui, nhiều may mắn, thành công trong kỳ thi sắp tới nhé.
Cảm ơn em đã có những câu hỏi rất thú vị cho chị nhé bé Hồng, hì, chị xin được giải đáp thắc mắc hen:
1. Chị đến với kynangsong rất tình cờ, khi chị và thằng bạn thân của chị bị dụ dỗ bởi một chị trong CLB. Hồi đó, chị vừa mới lui về vườn sau khi giữ chức đội trưởng đội Công tác xã hội Ký túc xá kiêm ủy viên Liên Chi Hội ký túc xá. Mục tiêu ban đầu khi tham gia CLB đó là được học hỏi và rèn luyện kỹ năng trong một môi trường chuyên nghiệp, có nhiều bạn bè hơn. Và đến bây giờ, có nhiều bạn bè hơn là điều chị không phủ nhận, đồng thời tham gia CLB cũng đã làm chị lớn hơn rất nhiều, quả thật chị đã học hỏi được rất rất nhiều khi tham gia CLB.
2. Sau khi chị gia nhập được một thời gian, khoảng mấy tháng, thì sau đó CLB đến nhiệm kì mới, vì muốn trải nghiệm hơn ở vị trí mới nên chị cùng thằng bạn thân của mình cùng lên ý tưởng xây dựng CLB để ứng cử. Thật may mắn, ý tưởng của tụi chị thuyết phục được các anh chị, và chị đang là ban điều hành như em thấy bây giờ.

3. Lời khuyên à, chị nhận thấy một điều là nếu em chủ động, làm mọi việc với lòng nhiệt tình, niềm hăng say và sự sáng tạo với tinh thần trách nhiệm cao, cùng với sự nghiêm túc, chắc chắn là không nơi đâu từ chối một con người tuyệt vời như vậy cả, không tin à, em cứ thử đi, em sẽ thấy. :dacy:
4. Biệt danh ư, hichic, thật là xấu hổ vì từ nhỏ chị đã đẹt lét rồi, nên gia đình chị hay gọi chị là "Cọt", mỗi lần gọi điện về, lúc nào bố chị cũng hay gọi "cọt, "bà ơi, cọt gọi điện về nè",
nghe ấm áp lắm.
5. Thói quen xấu của chị à, ôi chao ôi, nhiều lắm đây mà, nhưng xấu nhất có lẽ là thẳng thắn quá, chị hay thẳng thắn góp ý với người khác, nên đôi lúc hay làm người khác xa chị, có lẽ là chị nên học cách nhẹ nhàng hơn và khéo léo hơn.

Em có hài lòng với những câu trả lời trên không nào?

osiris_qh

Thành viên
Hì, quen H cũng lâu rùi mà còn khuyết nhiều thông tin quá :dangyeu:, thấy H bị chém tá lả vậy mà chưa "xi nhê" nên cũng lao và chém hội đồng lun :bitmiengcuoi::bitmiengcuoi:
Đỡ nè:

1. H thích nhất cái gì, ghét nhất cái chi?? (1 thứ thôi nha)
2. Trò chơi sinh hoạt nào H khoái nhất?
3. Người mà H khâm phục nhất là ai ?
4. 4 năm đại học có để ý anh chàng nào ko?
5. H nghĩ thế nào về việc con gái chủ động trong tình yêu, đại loại là cọc có nên tìm trâu ko? :bimat:
6. Nếu một buổi sáng đẹp trời, H thức dậy thấy mình là con trai thì việc đầu tiên H làm là gì?

Hết òy, trả lời đi, trả lời ko nổi sẽ....bị chém tiếp:dacy::dacy::dacy:

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
:bitmiengcuoi: Thấy bé Hải nhà ta được lên "dĩa" anh ko nỡ "chém", thế mà lại PR tùm lum :danhdau: thôi thì cũng đáp lại thịnh tình của bé, cũng bon chen vào comment cho bé 1 phát gọi là :data:

1. Lần cuối em khóc là khi nào ? Tại sao?

2. Thói quen xấu của em ?

3. Điều em nghĩ đến đầu tiên khi thức dậy là gì ?

4. Hì hì, em có phải là một người ưa mạo hiểm không ?

5. Em có bao giờ nói ra điều gì đó mà em hứa là giữ bí mật không ?

6. Em có nghĩ nói dối là xấu không ?

7. Màu sắc ưa thích của em là gì ?

8. Môn thể thao em ưa thích nhất ?

9. Điều đầu tiên mà em chú ý ở một người khác phái là gì ?

10. Em có thể mô tả một người khác phái mà em cho là lý tưởng không ?

11. Em có dễ dàng tin tưởng vào người khác không ?

12. Em ghét nhất loại người như thế nào ?

13. Em có bao giờ ước không ? Em có tin nó sẽ trở thành hiện thực không ?

14. Khi tức giận, em làm gì ?

15. Nếu có thể trở thành môt người khác, em sẽ trở thành ai ?

16. Em thích gì ở bản thân mình nhất ?

17. Em có phải là người lãng mạn không ? kiên nhẫn không ?

18. Người mà em cảm thấy ganh tỵ nhất ?

19. Em nghĩ mình sẽ làm ngành nghề gì ?

20. Em có thích đọc sách không ? Tác phầm ưa thích của em ? cuốn sách em đọc gần đây nhất ?

21. Em có yêu trẻ con không ? Nếu mà thế giới chỉ toàn trẻ con, không có người lớn, theo em đó có phải là một thế giới tốt không ?

22. Em thích đến tham quan nơi nào nhất ? vì sao vậy ?

23. Em có thích nổi tiếng ? Tại sao ?

24. Người khác phái em nghĩ đến ngay lúc này ?

25. Câu châm ngôn mà em thích nhất ?

26. Tiền bạc có quan trọng không ?

27. Phòng riêng của em như thế nào ?

28. Em có sưu tập cái gì không ? Tại sao ?

29. Em thích có thật nhiều bạn hay chỉ có một, hai người thân cận ?

30. Điều gì là quan trọng nhất đối với em ?

31. Em ghét nhất cái gì ? Việc gì ? Câu nói gì ?

32. Nếu một việc mà nhiều người cho rằng vô vọng, em có làm hay không ?

33. Em quý ai nhất trên Forum KNSO này?

34. Em ấn tượng với ai nhất forum này?

35. Em có cho rằng yêu đơn phương là tốt không ?

36. Em có thích nhảy nhót không ?

37. Bài hát mà em thích nhất ?

38. Thần tượng của em là ai? Chia sẻ 1 chút cảm nhận?

39. Người xinh đẹp sẽ hạnh phúc hơn người có ngoại hình kém? Em nghĩ về điều này thế nào?

40. Em tin vào số mệnh chứ?

41. Có điều gì là mãi mãi không em?

42. Em tìm kiếm điều gì ở một người khác phái?

43. Làm con trai hay con gái sẽ tốt hơn?

44. Em nghĩ gì vè cuộc sống độc thân?

45. Đặc điểm ưa thích nhất ở một người khác phái?

46. Bộ phim cuối cùng mà em xem? Bộ phim đó để lại cho em ấn tượng gì?

47. Em có hay xem TV không? Chương trình?

48. Em có hay viết nhật ký không? Lý do?

49. Người em yêu quý /ngưỡng mộ nhất nơi đây? người ghét nhất? (KNSO)

50. Nói một điều mà em đang nghĩ

Từ từ mà thưởng thức nhé... anh chuồn trước đây :dacy:

summerrain

Thanh viên kỳ cựu
3. Lời khuyên à, chị nhận thấy một điều là nếu em chủ động, làm mọi việc với lòng nhiệt tình, niềm hăng say và sự sáng tạo với tinh thần trách nhiệm cao, cùng với sự nghiêm túc, chắc chắn là không nơi đâu từ chối một con người tuyệt vời như vậy cả, không tin à, em cứ thử đi, em sẽ thấy. :dacy:
Khoái nhất câu này...thank chị nhá..kaka.
Không khí đang sôi động...hứa với chị, khi nào nó lắng xuống là e zô hỏi lia lịa liền...ko sợ "thất nghiệp" đâu chị hen.

---------- Post added at 06:33 PM ---------- Previous post was at 06:32 PM ----------

:bitmiengcuoi: Thấy bé Hải nhà ta được lên "dĩa" anh ko nỡ "chém", thế mà lại PR tùm lum :danhdau: thôi thì cũng đáp lại thịnh tình của bé, cũng bon chen vào comment cho bé 1 phát gọi là :data:

1. Lần cuối em khóc là khi nào ? Tại sao?

2. Thói quen xấu của em ?

3. Điều em nghĩ đến đầu tiên khi thức dậy là gì ?

4. Hì hì, em có phải là một người ưa mạo hiểm không ?

5. Em có bao giờ nói ra điều gì đó mà em hứa là giữ bí mật không ?

6. Em có nghĩ nói dối là xấu không ?

7. Màu sắc ưa thích của em là gì ?

8. Môn thể thao em ưa thích nhất ?

9. Điều đầu tiên mà em chú ý ở một người khác phái là gì ?

10. Em có thể mô tả một người khác phái mà em cho là lý tưởng không ?

11. Em có dễ dàng tin tưởng vào người khác không ?

12. Em ghét nhất loại người như thế nào ?

13. Em có bao giờ ước không ? Em có tin nó sẽ trở thành hiện thực không ?

14. Khi tức giận, em làm gì ?

15. Nếu có thể trở thành môt người khác, em sẽ trở thành ai ?

16. Em thích gì ở bản thân mình nhất ?

17. Em có phải là người lãng mạn không ? kiên nhẫn không ?

18. Người mà em cảm thấy ganh tỵ nhất ?

19. Em nghĩ mình sẽ làm ngành nghề gì ?

20. Em có thích đọc sách không ? Tác phầm ưa thích của em ? cuốn sách em đọc gần đây nhất ?

21. Em có yêu trẻ con không ? Nếu mà thế giới chỉ toàn trẻ con, không có người lớn, theo em đó có phải là một thế giới tốt không ?

22. Em thích đến tham quan nơi nào nhất ? vì sao vậy ?

23. Em có thích nổi tiếng ? Tại sao ?

24. Người khác phái em nghĩ đến ngay lúc này ?

25. Câu châm ngôn mà em thích nhất ?

26. Tiền bạc có quan trọng không ?

27. Phòng riêng của em như thế nào ?

28. Em có sưu tập cái gì không ? Tại sao ?

29. Em thích có thật nhiều bạn hay chỉ có một, hai người thân cận ?

30. Điều gì là quan trọng nhất đối với em ?

31. Em ghét nhất cái gì ? Việc gì ? Câu nói gì ?

32. Nếu một việc mà nhiều người cho rằng vô vọng, em có làm hay không ?

33. Em quý ai nhất trên Forum KNSO này?

34. Em ấn tượng với ai nhất forum này?

35. Em có cho rằng yêu đơn phương là tốt không ?

36. Em có thích nhảy nhót không ?

37. Bài hát mà em thích nhất ?

38. Thần tượng của em là ai? Chia sẻ 1 chút cảm nhận?

39. Người xinh đẹp sẽ hạnh phúc hơn người có ngoại hình kém? Em nghĩ về điều này thế nào?

40. Em tin vào số mệnh chứ?

41. Có điều gì là mãi mãi không em?

42. Em tìm kiếm điều gì ở một người khác phái?

43. Làm con trai hay con gái sẽ tốt hơn?

44. Em nghĩ gì vè cuộc sống độc thân?

45. Đặc điểm ưa thích nhất ở một người khác phái?

46. Bộ phim cuối cùng mà em xem? Bộ phim đó để lại cho em ấn tượng gì?

47. Em có hay xem TV không? Chương trình?

48. Em có hay viết nhật ký không? Lý do?

49. Người em yêu quý /ngưỡng mộ nhất nơi đây? người ghét nhất? (KNSO)

50. Nói một điều mà em đang nghĩ

Từ từ mà thưởng thức nhé... anh chuồn trước đây :dacy:
K phải nhân vật chính mà cũng shock...mém té ghế khi click cái cuối cùng...
@ Ms Hai: chúc bình an! kaka

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
Hì, quen H cũng lâu rùi mà còn khuyết nhiều thông tin quá :dangyeu:, thấy H bị chém tá lả vậy mà chưa "xi nhê" nên cũng lao và chém hội đồng lun :bitmiengcuoi::bitmiengcuoi:
Đỡ nè:

1. H thích nhất cái gì, ghét nhất cái chi?? (1 thứ thôi nha)
2. Trò chơi sinh hoạt nào H khoái nhất?
3. Người mà H khâm phục nhất là ai ?
4. 4 năm đại học có để ý anh chàng nào ko?
5. H nghĩ thế nào về việc con gái chủ động trong tình yêu, đại loại là cọc có nên tìm trâu ko? :bimat:
6. Nếu một buổi sáng đẹp trời, H thức dậy thấy mình là con trai thì việc đầu tiên H làm là gì?

Hết òy, trả lời đi, trả lời ko nổi sẽ....bị chém tiếp:dacy::dacy::dacy:
Cảm ơn tấm thịnh tình của bạn Hg nè, hì, chà, có 5 câu thôi, nếu mà bạn H không đỡ được thì e là làm bạn Hg thất vọng nhỉ?hìhì
1. Thích thì nhiều thứ lắm, nhưng nếu phải lựa chọn thì chắc là sự đoàn tụ của gia đình.
Ghét thì hầu như cố gắng không ghét để khỏi mang bực mình vào thân, hehe.
2. Trò chơi sinh hoạt H khoái nhất ư, nói chung được chơi là khoái rồi, nên H thích nhiều trò lắm. Mà Hg biết trò chơi "đánh trận giả" không, hồi bé tí H hay chơi trò đó với mấy bạn trong xóm, nên trò đó khá là ấn tượng khó phai.
3. H khâm phục một ông thầy dạy Lý hồi cấp 3, thầy vươn lên từ khó khăn, để đi học, để được đi dạy, rồi lại không quản ngại học lên cao học, thầy không những thông minh mà cách dạy bài của thầy rất là cuốn hút, cái gì thầy cũng có thể giải thích, nói chung là rất được học trò ngưỡng mộ, thầy rất cuốn hút học trò.
4. Hehe, 4 năm đại học chẳng để ý anh nào thì hơi uổng nhỉ, đến giờ sắp ra trường H mới thấy là uổng thật, nhưng mà nếu được lựa chọn lại chắc H cũng chọn như vậy thôi, đơn giản vì H thấy chưa phải lúc, hìhì. :cuoinhamhiem::cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:
5. Con gái chủ động trong tình yêu ư, tùy theo quan điểm của từng người, H thì thấy người con gái đó rất đáng học tập nữa, nhưng mà nếu là bản thân H, thì H không có chủ động đâu. Trong chuyện tình cảm, H vẫn thích để con trai chủ động hơn, vì dù sao họ cũng là phái mạnh, không nên giành giật khát vọng chinh phục của nam giới. Hg đồng ý không?
6. Hichic, nếu đúng là có như vậy thật, thì có nghĩa là H ngủ chưa dậy, mà còn đang nằm mơ đó mà. Chắc phải nhờ bạn Hg kêu dậy để khỏi mơ nữa mới được. :cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha:
bạn Hg có hài lòng với những câu trả lời trên hôk nà!

osiris_qh

Thành viên

2. Trò chơi sinh hoạt H khoái nhất ư, nói chung được chơi là khoái rồi, nên H thích nhiều trò lắm. Mà Hg biết trò chơi "đánh trận giả" không, hồi bé tí H hay chơi trò đó với mấy bạn trong xóm, nên trò đó khá là ấn tượng khó phai.

èo, con gái mà khoái "đánh trận giả". Hèn chi thấy giống con kia hơn :dacy::dacy::dacy:

jodiepham2204

Super Moderator
Chị yêu của em! Em thấy mình thật may mắn khi làm bạn, làm em của chị trong thời gian qua. Yêu cái cách chị trấn tĩnh mọi người trong cơn khốn khó, yêu cả những lần chị dịu dàng hỏi thăm em, yêu cả những lời động viên, an ủi từ con tim của chị. Em ngưỡng mộ chị vì chị là người rất quyết đoán, mạnh mẽ và cá tính mà cũng thật duyên dáng, thùy mị, đảm đang, không kém phần nữ tính. Em cũng muốn phỏng vấn chị yêu của em nữa.
1. Nếu được sứa chữa 1 lỗi lầm trong quá khứ, chị sẽ sửa điều gì? (có thể trả lời riêng cho em cũng được ^^)
2. Chị hãy tự nhận xét mình trong 3 từ.
3. Điều gì làm chị tự hào về mình nhất? bây giờ điều chị mong muốn nhất là gì?

và câu cuối cùng Tiếp xúc với em, chị nhận xét em như thế nào? ;)
Em chúc chị luôn tràn đầy niềm vui, hạnh phúc và đạt được những điều chị mong muốn theo cách của riêng chị!
Yêu chị rất nhiều!

nhungmtv

Thanh viên kỳ cựu
Chỉ ngắn gọn và xúc tích thế này
1. Cho e xin cái lí lịch trích ngang chéo của chị ?
2. Tấm hình nào của chị mà chị thích nhất ạ?
3.Chị thích con số nào nhất ? Tại sao ? Và có kỉ niệm j với con số đó k ạ ?
:mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi:

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Chị iu... em thì thương chị lắm nên sẽ chẳng chém chặt gì chị đâu, em có mấy câu hỏi muốn hỏi chị nè:
-Mẫu bạn trai lý tưởng của chị là gì? (Trong đó bao gồm bạn thân và người yêu)
-Theo như em biết thì khi chơi chị rất zui zẻ, hòa đồng, và phải nói là quá nhí nhảnh... Zậy khi làm việc thì chị thế nào nhỉ?... Có khó chịu lắm không...???... Và đâu là con người thật của chị...????
Em tạm thời hỏi nhiêu đây thôi, để tối nay em suy nghĩ rồi hỏi tiếp...hì hì

tuongvi

Thanh viên kỳ cựu
cơ hội có 1 ko 2 để tha hồ "chém" chị Hải đây..hehe
E rất ấn tượng với chị Hải, nên có 1 số câu hỏi cho chị đây:
1. Em thâý chị có 1 phong cách rất lạ, đó là tính cách hồi giờ của chị hay trải qua tôi luyện nội công mà thành?
2. Nếu chỉ được chọn giữa sự nghiệp và tình yêu, chị chọn cái nào?
3.Chị nói chị có ước mơ đi du học, vậy chị dự định du học ở nước nào, lí do?
Bấy nhiêu thôi chị à, để dành cho mem khác, hihi

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Lâu quá rồi mới vào thăm lại diễn đàn...sau một giấc ngủ ngàn thu.

Em hổng có câu hỏi nào để hỏi chị hết. Em chỉ có vài câu đại loại như thế này thui hà.

1. Tại sao chị lại không show 1 tấm hình để cho mọi người chiêm ngưỡng sắc đẹp ngàn năm có 1 của chị nhỉ ?
2. Nếu có một người con trai giống như em chị có sẵn sàng yêu không ? (chết mày chưa !!!)
3. Chị nghĩ sao nếu có người nói xấu sau lưng chị ?
4. "Quê hương ai không nhớ sẽ không lớn lên thành người" - chị hiểu câu nói đó thì em không cần hỏi nữa nhỉ...

Chúc mần ăn phát tài...

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
Chị yêu của em! Em thấy mình thật may mắn khi làm bạn, làm em của chị trong thời gian qua. Yêu cái cách chị trấn tĩnh mọi người trong cơn khốn khó, yêu cả những lần chị dịu dàng hỏi thăm em, yêu cả những lời động viên, an ủi từ con tim của chị. Em ngưỡng mộ chị vì chị là người rất quyết đoán, mạnh mẽ và cá tính mà cũng thật duyên dáng, thùy mị, đảm đang, không kém phần nữ tính. Em cũng muốn phỏng vấn chị yêu của em nữa.
1. Nếu được sứa chữa 1 lỗi lầm trong quá khứ, chị sẽ sửa điều gì? (có thể trả lời riêng cho em cũng được ^^)
2. Chị hãy tự nhận xét mình trong 3 từ.
3. Điều gì làm chị tự hào về mình nhất? bây giờ điều chị mong muốn nhất là gì?

và câu cuối cùng Tiếp xúc với em, chị nhận xét em như thế nào? ;)
Em chúc chị luôn tràn đầy niềm vui, hạnh phúc và đạt được những điều chị mong muốn theo cách của riêng chị!
Yêu chị rất nhiều!
Hehe, lâu lắm mới có người nhận xét mình đúng như vây, "duyên dáng,...thùy mị, đảm đang...",kaka, :data::cuoinhamhiem:cảm ơn em nhé.
1. Chị luôn thích sống mà không ân hận, nên luôn luôn cố gắng để không hối hận về ngày hôm qua. Hì, không thể làm lại điều gì cả.
2. Nhận xét trong ba từ à: cá tính, chân thành, và nỗ lực cầu tiến.
3. Tự hào về mình à, nhiều quá cơ, chẳng biết nói thế nào mới hết, híhí. Nhưng mà có lẽ tự hào nhất là chị có thể sống đúng với con người của mình.
4. Ấn tượng của chị về em thì khá là sâu sắc, ngay từ lần đầu chị phỏng vấn em cơ, một cô gái thông minh, dịu dàng, và sau này chị biết thêm là em có một bờ vai rất ấm.^^ Sau này chị sẽ có hẳn một bài viết mới mong nói hết được.
Cảm ơn bé vì thời gian qua và cả sau này vẫn sẽ là bạn của chị, thật tuyệt vời vì chị đã quen em. Em còn thắc mắc gì nữa không nào???

---------- Post added at 08:03 PM ---------- Previous post was at 07:53 PM ----------

Chỉ ngắn gọn và xúc tích thế này
1. Cho e xin cái lí lịch trích ngang chéo của chị ?
2. Tấm hình nào của chị mà chị thích nhất ạ?
3.Chị thích con số nào nhất ? Tại sao ? Và có kỉ niệm j với con số đó k ạ ?
:mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi:
Hì, lý lịch trích ngang chéo là thế nào nhỉ? :nghivan::nghivan::nghivan: Có phải là tên, tuổi hem ta? Chị tên là: Nguyễn Thị Hải, sinh viên năm cuối trường đh kinh tế, chuyên ngành tài chính ngân hàng. Tình trạng là còn độc thân vui vẻ, rất vui được làm quen với em.
2. Tấm hình chị thích nhất là hình hồi chị còn nhỏ,mà không có trong máy nên không đưa lên cho em coi được, hì, chị hồi nhỏ mà nhìn xinh lắm, mà lại chụp chung cả gia đình nên quý lắm.
3. Chị thích số 12? Vì nó có duyên với chị. SỐ thứ tự đi học đại cương là 12, chuyên ngành là 12, và biển số xe chị cộng lại cũng là 12. Túm lại là thích 12.
Cảm ơn em đã chặt chém chị nhé.

---------- Post added at 08:14 PM ---------- Previous post was at 08:03 PM ----------

Chị iu... em thì thương chị lắm nên sẽ chẳng chém chặt gì chị đâu, em có mấy câu hỏi muốn hỏi chị nè:
-Mẫu bạn trai lý tưởng của chị là gì? (Trong đó bao gồm bạn thân và người yêu)
-Theo như em biết thì khi chơi chị rất zui zẻ, hòa đồng, và phải nói là quá nhí nhảnh... Zậy khi làm việc thì chị thế nào nhỉ?... Có khó chịu lắm không...???... Và đâu là con người thật của chị...????
Em tạm thời hỏi nhiêu đây thôi, để tối nay em suy nghĩ rồi hỏi tiếp...hì hì
- Mẫu bạn trai lý tưởng à, nếu là người yêu thì chị chưa có, nhưng mà chắc là người đó phải hiểu chị thì mới có thể chịu nổi chị :dangyeu:. Còn là bạn thân thì "chơi được", nói chung là hợp nhau là ok lắm rồi.:dangyeu:
- Quan niệm của chị là "chơi ra chơi, làm ra làm, học ra học", làm việc thì chị không có khó chịu lắm đâu, nhưng mà chị đòi hỏi sự nghiêm túc và nhiệt tình cùng với tinh thần trách nhiệm cao.
Nên con người thật của chị là tổng hòa của cả nhí nha nhí nhảnh, và sự nghiêm túc mà em đã biết đó. :dacy:
cảm ơn em đã không chém chị nhé, ôm em một phát nào!

---------- Post added at 08:29 PM ---------- Previous post was at 08:14 PM ----------

cơ hội có 1 ko 2 để tha hồ "chém" chị Hải đây..hehe
E rất ấn tượng với chị Hải, nên có 1 số câu hỏi cho chị đây:
1. Em thâý chị có 1 phong cách rất lạ, đó là tính cách hồi giờ của chị hay trải qua tôi luyện nội công mà thành?
2. Nếu chỉ được chọn giữa sự nghiệp và tình yêu, chị chọn cái nào?
3.Chị nói chị có ước mơ đi du học, vậy chị dự định du học ở nước nào, lí do?
Bấy nhiêu thôi chị à, để dành cho mem khác, hihi
Chém nhẹ em ơi, anh Ivenle chém mạnh tay quá rồi, huhu.
1. phong cách rất lạ là thế nào em nhỉ? chưa hiểu chữ "lạ" ở đây, hihi. Nhưng mà nói chung tính cách của chị từ xưa đến giờ vẫn vậy, bạn bè cấp ba và đến đại học vẫn hay gọi chị là "H kh...", hichic, nhưng mà càng ngày thì càng đằm hơn ( đấy là chị nghĩ thế), có nghĩa là tính khí giang hồ nó đã giảm bớt một chút, hìhì.
2. Chị sẽ chẳng chọn cái nào cả, vì với chị, cái nào cũng quan trọng, và chị sẽ không đổi cái này để lấy cái kia mà cố gắng để có cả hai. nhưng mà nếu em thêm gia đình thì chị sẽ chọn gia đình, đó là gia đình chị, và sau này là gia đình nhỏ của chị.
3. Bất cứ đất nước nào phù hợp với chị, với chương trình chị theo học. Nếu em cũng có ước mơ như chị thì chúng ta cùng bàn về điều này kỹ hơn với nhau nhé!

Cảm ơn em đã cho chị cơ hội nói chuyện với em nè!

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
Lâu quá rồi mới vào thăm lại diễn đàn...sau một giấc ngủ ngàn thu.

Em hổng có câu hỏi nào để hỏi chị hết. Em chỉ có vài câu đại loại như thế này thui hà.

1. Tại sao chị lại không show 1 tấm hình để cho mọi người chiêm ngưỡng sắc đẹp ngàn năm có 1 của chị nhỉ ?
2. Nếu có một người con trai giống như em chị có sẵn sàng yêu không ? (chết mày chưa !!!)
3. Chị nghĩ sao nếu có người nói xấu sau lưng chị ?
4. "Quê hương ai không nhớ sẽ không lớn lên thành người" - chị hiểu câu nói đó thì em không cần hỏi nữa nhỉ...

Chúc mần ăn phát tài...
hèhè, chị vẫn đang chực chờ được em cho vài phát, thật là hân hạnh khi được em phỏng vấn, kaka.
1. Thể theo nguyện vọng của em, chị show hình cho mọi người xem đây, hai phong cách trong một con người nhé!

hichic, up hoài mà k được, được có một tấm này thôi à, em xem cho đỡ nghiền vậy hén!
2. Nếu có một người con trai như em, chị sẵn sàng yêu như yêu một đứa em ngoan vậy,:cuoinhamhiem: chị rất thích phong cách vui vẻ, tự tin và tốt bụng của em, chị rất thích chơi với những người như vậy. :cuoihaha:
3. Họ nói sau lưng thì kệ họ thôi, nói trước mặt mình để cho mình tiến bộ thì mình nghe và suy nghĩ, suy nghĩ để sửa đổi nếu họ nói đúng, hìhì.
4. Em nổi tiếng là một người túc trí đa mưu, có nhiều ý tưởng mới lạ, chị không đoán nổi ý em cũng là lẽ thường chứ đúng không em?
Những câu hỏi chặt chém của em thật là thú vị, hihi, lúc nào chị cũng sẵn sàng được tiếp đón em!:cuoinhamhiem::cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:

Attachments

89.9 KB · Đọc: 147

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
Xem ra, em được anh Tiến ái mộ quá cỡ rồi, em sẽ ưu tiên cho các bạn có số lượng câu hỏi ít trước anh nhé, vì em đang trong tình trạng không được onl quá nhiều, hết đợt phỏng vấn, thể nào anh cũng nhận được số lượng câu trả lời tương xứng với số lượng câu hỏi của anh, hihi, anh kiên nhẫn nhé, em chưa sợ gì cả, nên số lượng câu hỏi của anh cũng không làm khó em đâu, chỉ là em không ngờ nổi anh lại ái mộ em nhiều như vậy, hihi!

_ice_

Giải Nhất Lời Con Muốn Nói 20
Àk, cho Ice phỏng vấn với nha
Từ j` diễn tả chính xác con người chị nhất?
Chị thử định nghĩa cuộc sống theo ý chị?
Chị thích làm việc theo sở trường hay sở thích, vì sao?

jodiepham2204

Super Moderator
chị ơi, em còn 1 câu quên tặng chị vì em thấy nó rất giống chị đó! tặng chị nè!
Where the past meets the future. ^^

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook