[034] Phỏng vấn anh huxu456

benny

Thanh viên kỳ cựu
Tuần mới tuần mới…
Phù phù…trong tuần vừa qua, benny đã được thử cảm giác chặt chém quá đã!^^
Hôm nay, em xin nhường “vinh dự” ấy lại cho anh:
HUXU456

Trước tiên, mời anh ăn món khai vị nhé!

1) Anh có thể cho biết lí do anh đến với clb kỹ năng sống?
2) Được biết anh cũng là thành viên của nhóm KNGT, anh có thể cho biết vì sao anh gia nhập nhóm không?
3) Nick huxu456 có nghĩa là gì vậy anh?
4) Nếu phải chọn giữa clb KNS và nhóm KNGT thì anh sẽ chọn ai?
5) Anh nghĩ gì về em nhỉ? (nhận xét bằng đoạn văn khaon3g 50 từ)
6) Anh có thể cho mọi người biết 3 giá trị của mình?
7) Ai là người anh ngưỡng mộ nhất trong câu lạc bộ? Vì sao?
8) Nếu được chọn giữa một người phụ nữa thành đạt và người phụ nữ chân thành, anh sẽ chọn ai?
9) Anh có biết thành phố Hồ Chí Minh có bao nhiêu cây đèn giao thông không?
10) Dùng 10 từ để miêu tả tích cách của mình đi nào!

Sơ sơ vậy thui, anh thấy món khai vị này ngon không nè!^^
Mọi người phụ ben chặt chém anh huxu cái!:nghichngom:

jimmydang

[♣]Thành Viên CLB
Em chỉ hỏi anh mấy câu đơn giản thui:

1. Phương châm và đạo lý sống mà anh đang theo đuổi?
  2. Anh thích nhất là gì và ghét nhất là gì?
  3. Thần tượng của anh là ai? Và anh muốn trở thành ai?
Chúc anh Huy có tuần mới vui vẻ!

tangnam2

[♣]Thành Viên CLB
Bon chen 1 tý nè:
1. HUXU456 có dự định là 1 ngày nào đó sẽ rời diễn đàn ko?
2. Điều mà làm cho HUXU456 cảm thấy tâm đắc nhất là gì?
3. Điều gì đã làm cho HUXU456 muốn trở thành ctv của knso? và HUXU456 cảm thấy mình đẩm nhiệm vai trò đó như thế nào?

Napoleon

Thành viên năng động
Phải hỏi xoáy thêm:
1. Anh có người yêu chưa?
2. Mục tiêu của anh sau này là gì?

huxu456

[♣]Thành Viên CLB
1) Anh có thể cho biết lí do anh đến với clb kỹ năng sống?
2) Được biết anh cũng là thành viên của nhóm KNGT, anh có thể cho biết vì sao anh gia nhập nhóm không?
3) Nick huxu456 có nghĩa là gì vậy anh?
4) Nếu phải chọn giữa clb KNS và nhóm KNGT thì anh sẽ chọn ai?
5) Anh nghĩ gì về em nhỉ? (nhận xét bằng đoạn văn khaon3g 50 từ)
6) Anh có thể cho mọi người biết 3 giá trị của mình?
7) Ai là người anh ngưỡng mộ nhất trong câu lạc bộ? Vì sao?
8) Nếu được chọn giữa một người phụ nữa thành đạt và người phụ nữ chân thành, anh sẽ chọn ai?
9) Anh có biết thành phố Hồ Chí Minh có bao nhiêu cây đèn giao thông không?
10) Dùng 10 từ để miêu tả tích cách của mình đi nào!

1. Một cách cũng khá tình cờ, anh biết đến CLB qua forum của trường anh.

2. Khi anh tham gia diễn đàn một thời gian thì chị Gemily có nói với anh về nhóm KNGT, rồi anh đi tham dự một buổi off của nhóm sao đó thì trở thành thành viên.

3. Anh thích dãy số 456, đó cũng là lý do địa chỉ mail của anh cũng có dãy số này. Còn về huxu thì được ghép lại từ tên của hai người, thấy nó cũng có vần nên lấy làm nick luôn hehe

4. Mỗi CLB đều có cái hay riêng thực sự thì khi trở thành CTV anh đã nghĩ đến câu hỏi này từ rất lâu, những người có tư duy giàu có thường thích chọn cả hai ^^ (ám chỉ mình cũng có tư duy đó đó mà)

5. Haizz 50 từ thì hơi quá dài, anh thì ghét môn văn lắm, "trai quê nai tơ" nè, chém gió nè, ham hố giống như anh lúc mới lên tp cái gì cũng thích tham gia.

6. 3 giá trị anh thích nhất là: tính kỷ luật, nhiệt huyết, quyết đoán.

7. Anh cũng chưa hiểu hết được anh chị nào trong CLB cả, nên anh vẫn chưa có cái nhìn chính xác, nhưng anh thích anh chủ nhiệm Hoàng Nam, một mẫu điển hình của lãnh đạo.

8. Lần này sẽ không chọn cả hai nữa, anh sẽ chọn người phụ nữ thành đạt, để trở thành người phụ nữ thành đạt thì họ phải thực sự rất mạnh mẽ và có những tính cách tuyệt vời, những người phụ nữ giỏi hơn mình luôn tạo cho anh một cảm giác muốn chinh phục như thể mình chinh phục một tầm cao mới vậy ^^.

9. Em cho anh biết tp có bao nhiêu ngã tư đi rồi anh trả lời hehe

10. Dễ gần, ít nói, nóng tính, lì lợm ^^, ghét sự thất bại.

Phù... xong một bé tí nữa trả lời tiếp những bé tiếp theo

huxu456

[♣]Thành Viên CLB
Em chỉ hỏi anh mấy câu đơn giản thui:

1. Phương châm và đạo lý sống mà anh đang theo đuổi?
  2. Anh thích nhất là gì và ghét nhất là gì?
  3. Thần tượng của anh là ai? Và anh muốn trở thành ai?
Chúc anh Huy có tuần mới vui vẻ!

1. Phương châm sống của anh là: sinh ra trong một gia đình nghèo là không có tội, mà mình chết trong cảnh nghèo mới là đáng tội. Đạo lý sống của anh thì: sống là sẻ chia những điều tốt đẹp nhất cho mọi người.

2. Anh thích được làm những gì mình thích và ghét nhất là sự không tôn trọng người khác.

3. Thần tượng của anh thì nhiều lắm nhưng anh sinh chọn Adam Khoo tác giả cuốn sách Tôi tài giỏi, vì Adam là tấm gương tiêu biểu nhất cho sự thay đổi đột phá của một con người

[ tf ]

[♣]Thành Viên CLB
Cho anh hỏi chơi 3 câu :bitmiengcuoi:
1. Nếu cho em 1 ly nước đá, và em đang trong tình trạng khát, em sẽ làm gì?
2. Cũng tương tự, nếu cho em 1 cái ly không + 1 ít nước đá và em đang trong tình trạng khát, em sẽ làm gì?
3. Bây giờ cho em 1 cái ly đá, và em đang bị ho(giống anh) nhưng lại đang khát, em sẽ làm gì?

Hihi. Thấy là trả lời liền nghe, ko có thời gian suy nghĩ đâu đó.:cuoihaha:

>>>>>>>>>>>>>> Câu hỏi thâm thúy quá bà con ơi :]]

huxu456

[♣]Thành Viên CLB
Bon chen 1 tý nè:
1. HUXU456 có dự định là 1 ngày nào đó sẽ rời diễn đàn ko?
2. Điều mà làm cho HUXU456 cảm thấy tâm đắc nhất là gì?
3. Điều gì đã làm cho HUXU456 muốn trở thành ctv của knso? và HUXU456 cảm thấy mình đẩm nhiệm vai trò đó như thế nào?

1. Khi diễn đàn không còn gì để mình học hỏi nữa thì em sẽ đi tìm nguồn kiến thức mới, nhưng mỗi ngày diễn đàn đều có một bài học nên cũng hơi khó xác định được ngày đó. ^^

2. Điều em tâm đắc nhất là mình có thể làm được mọi thứ mình mong muốn

3. Thực sự cũng vì tò mò kỹ năng sống là ntn nên em mới tham gia vào clb để trang bị cho mình những kỹ năng và hiện giờ thì em vẫn chưa có nhiều đóng góp cho clb lắm ^^

---------- Post added at 10:30 PM ---------- Previous post was at 10:13 PM ----------

Cho anh hỏi chơi 3 câu :bitmiengcuoi:
1. Nếu cho em 1 ly nước đá, và em đang trong tình trạng khát, em sẽ làm gì?
2. Cũng tương tự, nếu cho em 1 cái ly không + 1 ít nước đá và em đang trong tình trạng khát, em sẽ làm gì?
3. Bây giờ cho em 1 cái ly đá, và em đang bị ho(giống anh) nhưng lại đang khát, em sẽ làm gì?

Hihi. Thấy là trả lời liền nghe, ko có thời gian suy nghĩ đâu đó.:cuoihaha:

>>>>>>>>>>>>>> Câu hỏi thâm thúy quá bà con ơi :]]

1. Em sẽ kiếm ly nước lọc để uống hehe

2. Em sẽ đổ nước lọc vào đó rồi bỏ nước đá vào uống

3. uống ly nước đó với thuốc ho keke.

Mời các bác vào chém tiếp.

lecaoson9192

Thanh viên kỳ cựu
Tới lượt em hỏi nhé

1/Rắc rối lớn nhất trong đời anh từ trước đến giờ là gì và anh đã giải quyết nó như thế nào?

2/Ai là người có tác động mạnh mẽ đến cuộc đời anh nhiều nhất?

3/5 năm nữa anh muốn trở thành mẫu người như thế nào?

4/Ai là người làm anh ấn tượng nhất trong đời?

5/Nếu có thể thay đổi quá khứ thì anh muốn thay đổi điều gì nhất?

6/Nếu như mục tiêu và ao ước của anh không thể trở thành hiện thực thì anh có bao giờ từ bỏ không? (giả sử thôi nhé ^^)

Và đây là câu hỏi cuối cho anh

7/Ưu tiên hàng đầu của anh bây giờ là gì? Tiếng tăm, địa vị xã hội, thành công trong sự nghiệp, trong hôn nhân gia đình hay là mục tiêu về tài chính?

jodiepham2204

Super Moderator
Anh Huy mến,
Chị nhớ những hôm chị thức khuya, được em qua nhà nhắn bảo chị đi ngủ sớm. Tin nhắn có mấy chữ thôi mà chứa chan rất nhiều tình cảm em dành cho chị. Chị xúc động vì thấy mình hạnh phúc biết bao, có một đứa em rất quan tâm tới chị.
Cảm ơn em nhiều thật nhiều. Chị hy vọng rằng chúng ta sẽ càng khăng khít hơn em nhỉ!

Chị chỉ muốn hỏi em một câu thôi:
Em định làm gì cho bản thân mình?

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Yêu cầu điều ngay 1 chiếc trực thăng lùng khắp nơi xem tên Huxu hiện tại trốn nơi nào...Phải vào trả lời chứ trời..

Ta còn chưa hỏi nữa đó nha....49 chiêu thức của ta đang chờ người ứng khẩu đây nè....xuất hiện đi...

huxu456

[♣]Thành Viên CLB
Yêu cầu điều ngay 1 chiếc trực thăng lùng khắp nơi xem tên Huxu hiện tại trốn nơi nào...Phải vào trả lời chứ trời..

Ta còn chưa hỏi nữa đó nha....49 chiêu thức của ta đang chờ người ứng khẩu đây nè....xuất hiện đi...

Phải điều A308 mới chịu nhé anh Rain hehe

---------- Post added at 05:29 PM ---------- Previous post was at 05:11 PM ----------

Tới lượt em hỏi nhé

1/Rắc rối lớn nhất trong đời anh từ trước đến giờ là gì và anh đã giải quyết nó như thế nào?

2/Ai là người có tác động mạnh mẽ đến cuộc đời anh nhiều nhất?

3/5 năm nữa anh muốn trở thành mẫu người như thế nào?

4/Ai là người làm anh ấn tượng nhất trong đời?

5/Nếu có thể thay đổi quá khứ thì anh muốn thay đổi điều gì nhất?

6/Nếu như mục tiêu và ao ước của anh không thể trở thành hiện thực thì anh có bao giờ từ bỏ không? (giả sử thôi nhé ^^)

Và đây là câu hỏi cuối cho anh

7/Ưu tiên hàng đầu của anh bây giờ là gì? Tiếng tăm, địa vị xã hội, thành công trong sự nghiệp, trong hôn nhân gia đình hay là mục tiêu về tài chính?

1. Hihi nói là rắc rối thì cũng chưa đúng, chỉ là một chút băn khoăn thôi, em là dân kỹ thuật nhưng thích làm gì đó về kinh doanh nên có một khoảng thời gian mình tự hỏi liệu mình có chọn ngành phù hợp chưa ^^. Cuối cùng rồi cũng quyết định cố gắng hoàn thành xong khóa của mình rồi có thể học tiếp về kinh tế, học MBA chẳng hạn :bimat: Sau đó có thể đầu tư vào bất động sản hehe cũng đúng chuyên ngành của mình đấy chứ.

2. Àh là một người con gái có nick là Napoleon (người đó là ai thì tự hiểu nhé hehe), người là người đầu tiên cho em biết khả năng tiềm ẩn bên trong con người của mình, và cũng từ lúc đó mình đã bắt đầu suy nghĩ tích cực hơn trước.

3. Sẽ là một người vì cộng động chứ nhỉ, có thể nơi nào cần mình thì mình nên có mặt chỗ đó, mà thấy nhiều nơi muốn tới quá hic, muốn phân thân ra mà không có được :bitmiengcuoi:

4. Steve Jobs, một trong những con người đi lên từ hai bàn tay trắng, khâm phục nhất là khi ông có thể quay lại công ty Apple của mình một cách hiên ngang sau khi bị buộc rời khỏi cty trước đó.

5. Nếu hỏi bất chợt thì thật sự cũng chưa nghĩ ra, nếu được thì có lẽ là em sẽ không thay đổi gì cả ^^

6. Hi nếu là giả sử thì chưa chắc nó xảy ra, mà theo em nghĩ khi mình cảm thấy mình đủ sức quyết định vận mệnh của mình thì chắc không thể bỏ cuộc, vì đó là điều mình theo đuổi cả đời mà, nó như là một sự ràng buộc với sự sống của mình vậy nếu không có nó thì thật sự cuộc sống dường như cảm thấy không có ý nghĩa.

7. Đầu tiên sẽ là tự do tài chính chứ nhỉ, mà quan trọng thì cũng chỉ muốn có tài chính để phục vụ mục đích vì cộng đồng^^

huxu456

[♣]Thành Viên CLB
Anh Huy mến,
Chị nhớ những hôm chị thức khuya, được em qua nhà nhắn bảo chị đi ngủ sớm. Tin nhắn có mấy chữ thôi mà chứa chan rất nhiều tình cảm em dành cho chị. Chị xúc động vì thấy mình hạnh phúc biết bao, có một đứa em rất quan tâm tới chị.
Cảm ơn em nhiều thật nhiều. Chị hy vọng rằng chúng ta sẽ càng khăng khít hơn em nhỉ!

Chị chỉ muốn hỏi em một câu thôi:
Em định làm gì cho bản thân mình?

Cảm ơn chị rất nhiều^^, bản thân em tham lam lắm nên khó mà đáp ứng được hết đòi hỏi của bản thân mình, hiện giờ thì cũng chưa biết mình phải làm gì cho bản thân, chắc là phải học tốt trước, tìm cho bản thân thật nhiều bạn bè, không ngừng học hỏi để trau dồi cho bản thân mình ngày càng trưởng thành hơn, tạm thời có lẽ sẽ là vậy chị nhé.

Còn ACE nào vô tiếp chiêu hem nè ^^

cẩm tú cầu

[♣]Thành Viên CLB
Huy ơi? không hỏi gì Huy cả đâu ? Chỉ muốn Huy tặng cho chị và tất cả mọi người một tấm hình thôi. Phỏng vấn thì phải có hình nhân vật chứ? Thấy Huy trả lời phỏng vấn rất hay và sâu sắc ....
Chúc em luôn thành công trong cuộc sống.... mỗi ngày là một ngày vui.

trangtran2007

Thành viên mới
mới vào đây, đang loay hoay đọc ké bài viết của các bạn mình, tự nhiên được chào, hic hic, mà không biết ai, cũng chào lại, hihi trươc lạ sau quen

Bình luận bằng Facebook