[022] Phỏng vấn Điều Hành Viên [ tf ]

Status
Không mở trả lời sau này.

jodiepham2204

Super Moderator
Tuần mới đến rồi, mình cùng nhau phỏng vấn Điều hành viên Tf nhé! :cuoihaha:
Hải Hà yêu quí! Cool boy ơi, chị xin thay mặt bá quan văn võ bắn phát súng đầu tiên. :cuoihaha:

1. Những lúc gặp khó khăn, thử thách trong cuộc sống điều gì hay ai là người giúp em có đủ sức mạnh và nghị lực vượt qua nó?
2. Tf nghĩ là gì thế em?
3. Em đến với KNSO như thế nào? Điều gì giữ chân em lại nơi đây?
4. Em hãy dùng 3 từ để mô tả về mình và giải thích vì sao?
5. Điều gì ở bản thân khiến em tự hào nhất?
6. Nếu em có một cơ hội được quay trở lại quá khứ để sửa chữa lỗi lầm em sẽ tận dụng nó như thế nào?
7. Ai là người có ảnh hưởng đến em nhiều nhất và ảnh hưởng đến em như thế nào?

Tình hình là chị còn rất nhiều câu, nhưng thôi, nhường phần cho các anh chị em khác.
Chúc em một tuần tỏa sáng nhé!

P.S: Chị rất thích nói chuyện với em, hài hước, thoải mái, bao nhiêu mệt mỏi tan biến. Nghĩ về em còn biết bao điều muốn nói, cảm ơn em trong thời gian qua đã đóng góp cho KNSO, cảm ơn Nhóm Kỹ Năng Giao Tiếp với những hoạt động thật hấp dẫn mà cũng thật ý nghĩa. Nếu chỉ còn một ngày để sống, chị sẽ nói với em rằng cảm ơn em thật nhiều vì đã làm bạn với chị và free hugs em! :mimcuoi:

nguyentham_nh

[♣]Thành Viên CLB
Em ham hố nên cũng tham gia đóng góp câu hỏi nha:
8, niềm vui nhất trong cuộc sống mà bạn gặp là gì?
9, khó khăn nhất mà bạn đã từng trải qua? Hãy chia sẻ về nó (nếu được) ^^
10, bạn muốn KNSO sẽ như thế nào trong tương lai?
huh, tạm thời là thế đi. Có nhiều điều mình biết về bạn qua chị Thư, qua cách hoạt động của nhóm kỹ năng giao tiếp, ấn tượng của mình với bạn rất tốt. Hy vọng sẽ được làm quen và nói chuyện với bạn nhiều hơn!

ohchick

Thanh viên kỳ cựu
=)), cho thành viên nhóm kngt nói với.
11 . anh hà hãy cho biết giới tính chính của mình và định hướng phát triển giới tính của anh ???
12. những khó khăn khi anh lập nhóm kngt ? và cách để anh vượt qua ???
13. điều gì đã thúc đẩy anh lập nhóm ???
14. anh có nhận xét gì về em ??? ( cái này tùy anh chém gió nhưng vừa vừa cho em đỡ nha ) =))
15.dự định tương lai của anh đối với nhóm kngt ...........

[ tf ]

[♣]Thành Viên CLB
Tuần mới đến rồi, mình cùng nhau phỏng vấn Điều hành viên Tf nhé! :cuoihaha:
Hải Hà yêu quí! Cool boy ơi, chị xin thay mặt bá quan văn võ bắn phát súng đầu tiên. :cuoihaha:

1. Những lúc gặp khó khăn, thử thách trong cuộc sống điều gì hay ai là người giúp em có đủ sức mạnh và nghị lực vượt qua nó?
2. Tf nghĩ là gì thế em?
3. Em đến với KNSO như thế nào? Điều gì giữ chân em lại nơi đây?
4. Em hãy dùng 3 từ để mô tả về mình và giải thích vì sao?
5. Điều gì ở bản thân khiến em tự hào nhất?
6. Nếu em có một cơ hội được quay trở lại quá khứ để sửa chữa lỗi lầm em sẽ tận dụng nó như thế nào?
7. Ai là người có ảnh hưởng đến em nhiều nhất và ảnh hưởng đến em như thế nào?

Tình hình là chị còn rất nhiều câu, nhưng thôi, nhường phần cho các anh chị em khác.
Chúc em một tuần tỏa sáng nhé!

P.S: Chị rất thích nói chuyện với em, hài hước, thoải mái, bao nhiêu mệt mỏi tan biến. Nghĩ về em còn biết bao điều muốn nói, cảm ơn em trong thời gian qua đã đóng góp cho KNSO, cảm ơn Nhóm Kỹ Năng Giao Tiếp với những hoạt động thật hấp dẫn mà cũng thật ý nghĩa. Nếu chỉ còn một ngày để sống, chị sẽ nói với em rằng cảm ơn em thật nhiều vì đã làm bạn với chị và free hugs em! :mimcuoi:
Tối hôm qua vào cái xong ra luôn, em quên đọc tiêu đề :), sáng đọc tin trên tường mới biết chị chém. Khổ.
Em trả lời từng câu nha.
1. Tự bản thân thôi chị ạ, vì em sống không có hòa đồng lắm. Em thích nhiều cái không giống người khác, nói chuyện cũng kiểu 1 như 1 dạng ở "trển" xuống thành ra không được lòng nhiều người.
2. 1 lời hứa, có điều giờ ko còn giá trị gì nữa rồi chị à.
3. Từ 1 xích mích nhỏ với 1 site khác cũng mang tên kỹ năng. Em qua KNS tìm cơ hội để học hỏi và phát triển thêm. Ở lại nơi này vì lý do lớn nhất là nhóm KNGT được thành lập và đang phát triển tại KNSO, thứ 2 là những người bạn mới em đã có được khi hoạt động trên đây (nhiều hơn rất nhiều lúc trước khi chưa tham gia)
4. 3 từ à, :mimcuoi:
- Cố chấp: làm việc với em chị sẽ biết ngay à
- Thẳng: ...
- Khó hiểu: Nhiều người nói vậy, em cũng không biết tại sao
5. Nói là làm. Em rất thích phương pháp thử và sai.
6. Trở lại những năm học THPT, những năm đó em đã bỏ phí quá nhiều thời gian vào game.
7. Ba em. 1 người cố chấp, luôn tỏ vẻ hơn người, nhưng ông có 1 ưu điểm là luôn đặt mục đích là phải làm tốt tất cả mọi việc.

PS: Ngủ sớm không lo ngủ, thứ 5 đi học ta wanh' giờ, nửa đêm lại lôi ta lên chém à. :thangloi:

---------- Post added at 10:44 AM ---------- Previous post was at 10:21 AM ----------

Cảm ơn T đã đặt câu hỏi.
8, niềm vui nhất trong cuộc sống mà bạn gặp là gì?

Niềm vui nhất ư! Không có rồi. Mình cảm nhận được niềm vui của bản thân cũng ngẫu hứng lắm, đôi khi chỉ là lúc đi ăn hủ tíu. Sau này thì chưa biết có niềm vui nhất hay không, vì hiện tại mình chỉ muốn làm tốt những cái mình đang làm thôi.

9, khó khăn nhất mà bạn đã từng trải qua? Hãy chia sẻ về nó (nếu được) ^^
Thời học sinh, gần như mình đã rớt tốt nghiệp, thật may mắn là qua được rồi cũng đến được giảng đường đại học. :mimcuoi: đây là khó khăn lớn nhất mình đã trải qua.

10, bạn muốn KNSO sẽ như thế nào trong tương lai?
KNSO vốn là 1 nơi cho những bạn yêu thích kỹ năng vào học hỏi và rèn luyện. Tuy là online theo đúng nghĩa, nhưng mình vẫn muốn có cái gì đó tương tác thực tế giữa thành viên trong KNSO và kỹ năng mềm. Không hẳn chỉ là đọc và ngẫm nghĩ :mimcuoi:

---------- Post added at 11:07 AM ---------- Previous post was at 10:44 AM ----------

=)), cho thành viên nhóm kngt nói với.
11 . anh hà hãy cho biết giới tính chính của mình và định hướng phát triển giới tính của anh ???
12. những khó khăn khi anh lập nhóm kngt ? và cách để anh vượt qua ???
13. điều gì đã thúc đẩy anh lập nhóm ???
14. anh có nhận xét gì về em ??? ( cái này tùy anh chém gió nhưng vừa vừa cho em đỡ nha ) =))
15.dự định tương lai của anh đối với nhóm kngt ...........

Đức đưa ra mấy câu gì gì thế này?

11. Giới tính? ->> Nam. Định hướng phát triển giới tính? ->> Vẫn là Nam :mimcuoi:

12. Thất bại theo anh nghĩ chẳng bao giờ là mẹ thành công được cả, nhóm KNGT đã từng có giai đoạn hoạt động cầm chừng vì nhiều lý do nhưng hiện tại thì mọi thứ đã vào quỹ đạo rồi, thôi ko nhắc khó khăn nữa nhé :mimcuoi:

13.
- Bản thân: anh muốn tạo dựng 1 cái gì đó có ý nghĩa trước khi ra trường.
- KNSO: anh thấy thiếu 1 cái gì đó mang thiên hướng thực hành, thế nên quyết định thử làm nhóm KNGT luôn :mimcuoi:

14. Nhận xét về Đức à: trong nhóm KNGT có người giỏi, người chưa giỏi, tự tin hay nhút nhát cũng có, có nhiều bạn cá tính nhưng điều anh thấy hài lòng với hiện tại nhóm là mọi người đã biết hạ thấp những cái tôi của cá nhân xuống vì 1 mục đích chung là giúp đỡ nhau hoàn thiện mình. Khi bắt đầu tham gia nhóm KNGT, Đ nói nhiều, luôn luôn chứng tỏ mình hiểu biết, luôn giành nói khi tranh luận, nhưng giờ thì biết lắng nghe nhiều hơn rồi. Chỉ thế thôi. Còn muốn thêm nhận xét thì hỏi Zic ấy.

15. "Ngày hôm qua là quá khứ, tương lai là một bí mật, và hôm nay là một món quà". Nhóm vẫn phát triển theo định hướng đã đặt ra, dự định tương lai của anh với nhóm là... 1 bí mật :mimcuoi:

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook