[011] Phỏng vấn hainguyen

Status
Không mở trả lời sau này.

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
thêm 1 câu ngắn gọn xúc tích nữa nha chị ^^
Hi, đương nhiên là biết em chứ, chỉ là chưa được gặp mặt em thôi.:nghichngom: Có điều là cách nói chuyện của em rất giống với một đứa em trong ký túc xá chị, hi vọng là sớm được gặp em, em nhé! Chị rất vui được làm bạn với em nè!:dangyeu:

---------- Post added at 06:19 PM ---------- Previous post was at 05:57 PM ----------

Àk, cho Ice phỏng vấn với nha
Từ j` diễn tả chính xác con người chị nhất?
Chị thử định nghĩa cuộc sống theo ý chị?
Chị thích làm việc theo sở trường hay sở thích, vì sao?
1. Diễn tả chính xác con người chị à, hìhì, thật là làm khó chị quá nhỉ, :vamohoi:vì rất khó để diễn tả một con người qua một từ. Nếu thì có thể là CÁ TÍNH. Vì chị thấy chị vừa đủ mạnh mẽ, vừa đủ dịu dàng, vừa đủ cứng rắn, vừa đủ yếu mềm để chị là một cá thể riêng không giống ai cả!:thangloi:
2. Cuộc sống à, chị rất yêu cuộc sống này. Cuộc sống đối với chị là một bức tranh nhiều màu, và mình chính là người tô vẽ những màu đó cho chính cuộc sống của mình, pàm chủ cuộc sống của mình, đó là định nghĩa cuộc sống của chị.
3. Chị à, cái gì chị thích mới là sở trường của chị, vì chị luôn cố gắng để biến cái mình thích thành sở trường, ( ví dụ như, chị thích tổ chức sự kiện, và chị làm nó cũng khá tốt ), nên chị không tách biệt hai thứ đó với nhau, em thấy thế nào?
Cảm ơn bé đã phỏng vấn chị nhé!

ac4him2ntu

Thanh viên kỳ cựu
tình cờ thấy, cho ké xíu :D

1. Thời gian tới đây H , dự định về công việc ?
2. Nhận xét thành thực về ac4him2ntu :)

_ice_

Giải Nhất Lời Con Muốn Nói 20
Hi, đương nhiên là biết em chứ, chỉ là chưa được gặp mặt em thôi.:nghichngom: Có điều là cách nói chuyện của em rất giống với một đứa em trong ký túc xá chị, hi vọng là sớm được gặp em, em nhé! Chị rất vui được làm bạn với em nè!:dangyeu:

---------- Post added at 06:19 PM ---------- Previous post was at 05:57 PM ----------

1. Diễn tả chính xác con người chị à, hìhì, thật là làm khó chị quá nhỉ, :vamohoi:vì rất khó để diễn tả một con người qua một từ. Nếu thì có thể là CÁ TÍNH. Vì chị thấy chị vừa đủ mạnh mẽ, vừa đủ dịu dàng, vừa đủ cứng rắn, vừa đủ yếu mềm để chị là một cá thể riêng không giống ai cả!:thangloi:
2. Cuộc sống à, chị rất yêu cuộc sống này. Cuộc sống đối với chị là một bức tranh nhiều màu, và mình chính là người tô vẽ những màu đó cho chính cuộc sống của mình, pàm chủ cuộc sống của mình, đó là định nghĩa cuộc sống của chị.
3. Chị à, cái gì chị thích mới là sở trường của chị, vì chị luôn cố gắng để biến cái mình thích thành sở trường, ( ví dụ như, chị thích tổ chức sự kiện, và chị làm nó cũng khá tốt ), nên chị không tách biệt hai thứ đó với nhau, em thấy thế nào?
Cảm ơn bé đã phỏng vấn chị nhé!
Hj, Ice cũng thjk tổ chức event giống chị. Có bí kíp chị chia sẻ nha:mimcuoi:
Vậy ước mơ của chị là gì? Nếu chị bị những người mình yêu thương, tin tưởng bỏ rơi, c làm sao?

Gullevus

Thanh viên kỳ cựu
Mọi người quan tâm H quá trời. Thấy ngưỡng mộ quá...hihi.
Mới quen và gặp H qua vài buổi chat chưa hiểu H nhiều. Qua các câu hỏi của các bạn biết thêm được chút xúi thông tin nữa.
Thấy H là 1 cô gái rất tự tin và năng động...nhìn hình thấy dễ thương mà điệu nữa...hìhì
Theo phong trào của anh em cũng phải kiếm chút vốn cho mình chứ.

H nói ước mơ của H là đi du học ...
Vậy H đi du học để làm gì ?
H thích sau này mình theo đuổi công việc nào ?
Việc gì làm cho H hạnh phúc nhất ?
Kỉ niệm đẹp nhất của H từ trước đến giờ là gì ?

Hết òi... hihi...
Chúc H luôn luôn vui vẻ và hạnh phúc

lapdong

Quản Trị Viên
Thành viên BQT
Chị yêu quý! Em nhút nhát, chị rất tự tin... Đó là những gì cách đây một năm về trước khi gặp chị. Bây giờ thì có nhiều cái khác trong đầu em về chị nữa, nhiều lắm... Qua Idol, càng yêu quý chị hơn, ko chỉ quan tâm, lo lắng; hay hỏi han về tiến độ mọi việc mà còn sẳn sàng "xả thân" vì mấy đoạn clip nè, vòng nào cũng theo sát và chiến đấu với tụi em,,, thiệt là rất là thương chị nhiều lắm đó...

Lần trước tham gia chương trình "You & I"; nghe chị phát biểu một câu rất khẳng khái: "Xin lỗi hả? Đi chết đi mầy?" Em nghe lại thấy thích, ^_^ , thích cái nhiệt thành đó trong tình bạn, bạn thân, thân thiết quá thì thành ra thế chị nhỉ?

Nhân đây cũng hỏi chị luôn, chị có làm gì bạn thân của chị giận, buộc phải xin lỗi mới cho qua àh nhen! Chị có nói như lúc đó ko ( Đi chết đi mầy)? ^_^

P/S: lâu lâu mới có dịp "...." chị! ^_^

steward

Thanh viên kỳ cựu
hi chị iu, em trai chỉ có 2 câu để hỏi chị chơi cho vui thôi, không có chặt chém chị "ác" như mấy người kia đâu, vì em thương chị mà ha chị ha ^^

1/ Nếu chị đi lạc vô 1 khu rừng, bỗng có 1 con hổ nhảy xổ ra nhe nanh, chị sẽ làm gì?
2/ Chị thích 1 ngôi nhà có nhiều cửa số hay ít cửa sổ? Tại sao?

tritai

[♣]Thành Viên CLB
Em lục cái topic này không biết bao nhiêu lần mà không biết hỏi chị cái gì, vào coi rồi lại ra :mimcuoi:
Thôi thì hỏi bừa vài câu nhe chị:
Năm nay chị đã 23 tuổi òi, hôm trước ngồi nói đùa với em, chị nói "không biết chị m có nên lấy c không?":cuoihaha:
Hình như dạo này càng ngày em càng thấy chị tâm trạng, khi buồn chán như vậy chị thường làm gì?

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
tình cờ thấy, cho ké xíu :D

1. Thời gian tới đây H , dự định về công việc ?
2. Nhận xét thành thực về ac4him2ntu :)
Câu số 1, trả lời ở trên ùi nè, xem lại ở trên nhé!
Câu số 2, bạn ac4him2ntu ư,là một người khá lạ!:bimat:

---------- Post added at 06:40 PM ---------- Previous post was at 06:06 PM ----------

Mọi người quan tâm H quá trời. Thấy ngưỡng mộ quá...hihi.
Mới quen và gặp H qua vài buổi chat chưa hiểu H nhiều. Qua các câu hỏi của các bạn biết thêm được chút xúi thông tin nữa.
Thấy H là 1 cô gái rất tự tin và năng động...nhìn hình thấy dễ thương mà điệu nữa...hìhì
Theo phong trào của anh em cũng phải kiếm chút vốn cho mình chứ.

H nói ước mơ của H là đi du học ...
Vậy H đi du học để làm gì ?
H thích sau này mình theo đuổi công việc nào ?
Việc gì làm cho H hạnh phúc nhất ?
Kỉ niệm đẹp nhất của H từ trước đến giờ là gì ?

Hết òi... hihi...
Chúc H luôn luôn vui vẻ và hạnh phúc
Bạn Vũ chém khó quá nha, hỏi thế này thì bạn H hết còn gì cho bạn V khám phá ùi, hì.
1. H đi du học để có thêm nguồn kiến thức phong phú hơn, mà ở VN mình không có, học hỏi nhiều thứ hơn, biết cái điều làm cho nước người ta giàu mà nước mình chưa làm được, để về phục vụ cho mục tiêu sau này của mình. Còn H muốn làm cái gì, thì bạn V đi ăn kem với bạn H rồi mình bàn cụ thể hơn hén!
2. Công việc làm H hứng thú, phát huy được khả năng của mình, và H có thể làm chủ nó, để nó phục vụ cho mục đích của mình là ok.
3. Việc H hạnh phúc nhất à, hì, cũng khá là nhiều việc làm H hạnh phúc, nhưng mà hạnh phúc nhất có lẽ là khi thấy bố mẹ H cười.
4. Kỹ niệm đẹp H cũng có nhiều lắm, đến giờ này, H vẫn thấy mình là 1 người hạnh phúc, mà kĩ niệm vui nhất là, hồi nhỏ, khi bố mẹ với anh chị còn làm ngoài sân, mẹ thì nấu ăn, còn H thì nằm trong giường khóc. Bố H không thấy H đâu, vì bình thường H hay loanh quanh chỗ bố khi bố làm việc, bố chạy vào nhà thì thấy H khóc, hỏi H tại sao khóc, thì H nói là đói bụng,huhu. Bố bế H rồi bảo, "à, tưởng chuyện gì lớn làm con gái bố khóc, đói bụng thì bố cho cọt ăn ngay, mẹ nấu chín rồi, bố bồng cọt xuống nhà ăn cơm nhé", nói chung là giờ nghĩ lại vần thấy mắc cười, và thương bố của H nhiều lắm, bố H cưng H nhiều lắm cơ!
Cảm ơn bạn V đã chiếu cố bạn H hén, hi vọng sớm được đi ăn kem với bạn V, hehe!

---------- Post added at 06:54 PM ---------- Previous post was at 06:40 PM ----------

Chị yêu quý! Em nhút nhát, chị rất tự tin... Đó là những gì cách đây một năm về trước khi gặp chị. Bây giờ thì có nhiều cái khác trong đầu em về chị nữa, nhiều lắm... Qua Idol, càng yêu quý chị hơn, ko chỉ quan tâm, lo lắng; hay hỏi han về tiến độ mọi việc mà còn sẳn sàng "xả thân" vì mấy đoạn clip nè, vòng nào cũng theo sát và chiến đấu với tụi em,,, thiệt là rất là thương chị nhiều lắm đó...

Lần trước tham gia chương trình "You & I"; nghe chị phát biểu một câu rất khẳng khái: "Xin lỗi hả? Đi chết đi mầy?" Em nghe lại thấy thích, ^_^ , thích cái nhiệt thành đó trong tình bạn, bạn thân, thân thiết quá thì thành ra thế chị nhỉ?

Nhân đây cũng hỏi chị luôn, chị có làm gì bạn thân của chị giận, buộc phải xin lỗi mới cho qua àh nhen! Chị có nói như lúc đó ko ( Đi chết đi mầy)? ^_^

P/S: lâu lâu mới có dịp "...." chị! ^_^
Ò, giận thì chắc là có chứ, "thương nhau lắm, cắn nhau đau" mà, nhưng mà thân nhau nhiều, thì thương nhau nhiều, và tấm lòng vị tha dành cho nhau cũng nhiều. Hồi xưa, chị còn nhỏ, nên cũng hay làm bạn chị giận, giờ thì khác rồi, biết cách chiều người khác hơn rồi, hìhi. Chị dùng cái câu, "đi chết đi mày" thường là với thằng bạn thân, chứ không phải với nhỏ bạn thân, và với cái thằng bạn thân theo cái kiểu hai đứa hay cãi nhau, và giận nhau là cái chuyện rất rất xa xỉ :cuoinhamhiem:. Mà thực ra là chị chưa phải dùng câu đó bao giờ. Với từng người chị có cách xin lỗi khác nhau, chứ với một người lịch sự, hiền lành, luôn cưng chiều mình mà phán câu đó, e là chị không còn người bạn nào nữa cả! :lanh:
Cảm ơn bé đã dành nhiều lời khen tặng cho chị như vậy, thật là thích, :choangvang:yêu bé quá cơ!:dangyeu:

---------- Post added at 07:02 PM ---------- Previous post was at 06:54 PM ----------

Hi, chị thích câu hỏi của em nè, mà vẫn thắc mắc hổng biết tại sao em lại đặt hai câu hỏi này cho chị nữa, choáng váng :choangvang: quá.
1. Nếu lạc vô khu rừng, con hổ nhảy ra nhe răng, thì chị sẽ nhăn răng ra cười lại với nó chứ sao giờ.:cuoihaha:
2. Chị thích ngôi nhà có vừa đủ cửa sổ, để chị tha hồ thỏa mãn cái sự ham thích thiên nhiên của mình, chị thích sự tự do, thoáng đãng và thoải mái, nếu có nhiều cửa sổ thì ắt hẳn là thỏa mãn những điều này ùi, nhưng mà nhiều quá thì sẽ làm cho kiến trúc ngôi nhà không đẹp, và chắc là không riêng tư lắm, vì có những chuyện mà mình làm lúc quên đóng cửa sổ thì chết!:cuoinhamhiem:
Em trai có hài lòng với câu trả lời của chị hôk nào?:dacy:

---------- Post added at 07:10 PM ---------- Previous post was at 07:02 PM ----------

Em lục cái topic này không biết bao nhiêu lần mà không biết hỏi chị cái gì, vào coi rồi lại ra :mimcuoi:
Thôi thì hỏi bừa vài câu nhe chị:
Năm nay chị đã 23 tuổi òi, hôm trước ngồi nói đùa với em, chị nói "không biết chị m có nên lấy c không?":cuoihaha:
Hình như dạo này càng ngày em càng thấy chị tâm trạng, khi buồn chán như vậy chị thường làm gì?

:cuoihaha:Đôi khi rảnh quá để vài cái status gây shock chơi thôi em ơi, hoặc là khi đó chị đang không được bình thường cho lắm, vì một ngày con người ta có 15 phút khùng mà, :cuoinhamhiem:
Khi mà chị có tâm trạng thì cũng có nhiều kiểu giải trí lắm, tùy theo tâm trạng mà hình thức sẽ khác nhau. Ví dụ, Nếu mà buồn thì đi lang thang một mình, xách xe chạy dòng dòng rồi kiếm chỗ yên tĩnh ngồi, hoặc đến chỗ nào có con nít nhìn tụi nó chơi. Nếu là chán thì rủ đám bọ sậu ăn chơi, hoặc bạn bè mình đi quậy phá, là hết chán, khà khà. Em thấy thế có được không?

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
Hâm mộ quá.

Hì Hì... :cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:. Thấy người bạn mình được hâm mộ quá. Nam cũng là một fan của Nữ, nên tiết mục này đâu thể thiếu Nam được. Hé hé. Nói vậy thôi, chứ Nam chả biết hỏi chi hết. Vô đây chủ yếu để thể hiện lòng hâm mộ.:danhdau::dacy:
1.Nam nhận thấy, bạn Nữ là một kết hợp của nhiều tính cách ở 2 thái cực mà dường như nó không thể ở chung trong một con người. Đôi lúc thấy Nữ thật cá tính, nhưng đôi lúc cũng rất dịu dàng, đôi lúc cũng thật "sư tử", nhưng nhiều khi lại rất đằm thắm v.v... Đôi lúc Nam tự hỏi làm sao mà Nữ có thể dung hoà, hay sống chung với tất cả các thái cực đó? Mong Nữ giải đáp giúp.
2. Nữ là một người hoạt động vô cùng tích cực trong CLB, hầu như mọi ctr lớn đều có "dấu vết" của Nữ. Vậy có khi nào Nữ cảm thấy đuối không?
Hâm mộ nhiêu đó thôi.
À, Nam thích nhất câu " một ngày người ta có 15 phút khùng" của Nữ.

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
Hihi, cảm ơn sự ngưỡng mộ của Nam, biết thể nào Nam cũng "chém" đẹp nên đã chuẩn bị tinh thần trước để đón tiếp Nam ùi.
1. Những thái cực mà Nam nói, theo Nữ nghĩ là rất rất bình thường, và nó ở trong con người Nữ, chẳng hề chỏi nhau nên Nữ vẫn bình an vô sự. Nữ vẫn bình thường như bao nhiêu người khác thôi.
2. "đuối" mà nản thì hầu như chưa? Vì từ hồi vào đại học đến giờ, năm nào cũng chinh chiến, hồi ngày xưa, tức năm 1, năm 2 ấy, Nữ kiêm 2-3 chức một lần, mà vẫn ổn đấy thôi, thêm vào đó, là vì ham thích và trách nhiệm. Nhưng mà có đôi lúc cũng thấy mệt mỏi, con người mà, phải có lúc thế này thế kia chứ. Có điều là phải làm cho trạng thái mệt mỏi đó đi qua mau, và mình phải luôn trong trạng thái tích cực, chứ nếu mà nói không mệt mỏi thì sẽ là nói dối đó.

dinhthanhhuyen88

[♣]Thành Viên CLB
Hehe. Hên quá. Cả tuần này me cái topic này mãi mà thực sự là không biết hỏi gì. Giờ có cái để hỏi rồi nha. Chỉ 1 câu be bé thôi :cuoinhamhiem::cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:
TẠI SAO MỖI LẦN BÉ HẢI VÔ THĂM NHÀ BÉ HUYỀN LÀ ĐỀU NÓI GHÉT BÉ HUYỀN VẬY (buồn 5s):phandoi::phandoi::phandoi:
P/S: Dù sao cũng thích cái tính thẳng thắn của Hải lắm. Nhiều khi nó làm người ta "quê" :danhdau: nhưng lại là những bài học hay để người ta rút kinh nghiệm cho mình.
Chúc bạn tui một ngày mới zui sờ zẻ nha :dangyeu::dangyeu::dangyeu:

hoaihuong_8x

[♣]Thành Viên CLB
Chị Hải, em thì không biết đã gặp mặt chị chưa? Chỉ nghe thiên hạ đồn thui...em có theo dõi bài trả lời đầu tiên của chị về tình yêu " tình yêu thực sự và sự hòa hợp về mọi mặt ...". Em thắc mắc là " hòa hợp về mọi mặt" có đúng không? Em nghĩ là nên chỉnh lại là " bổ sung về mọi mặt " hay là " bù đắp về mọi mặt " ! Hehe , không biết chị nghĩ thế nào...Em cũng chưa yêu bao giờ, cũng nghĩ theo quan điểm của mình thoai. Chúc chị vui.

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
Huyền đổ oan cho H, H có nói ghét Huyền hồi nào đâu, :khocto::khocto::khocto:
:cuoinhamhiem: :cuoinhamhiem: :cuoinhamhiem:, mà nếu là vậy thật, thì Huyền nghĩ sao khi H nói như vậy nhỉ? Nếu mà không quan tâm thì H chẳng lang thang qua nhà Huyền, nếu chẳng thích chọc Huyền thì đã chẳng có những câu nói vu vơ như thế, keke, tự nhiên qua chào hỏi nhau thân thiết, H thấy nó cứ thế nào ấy, mà không biết H hay nói ngất ngất vậy có làm Huyền buồn nhiều không nữa, nếu có thì cho H xin lỗi nhé.
H cũng đang cố gắng không thẳng thắn một cách thẳng tuột quá nữa, làm người khác buồn mình cũng chẳng vui vẻ gì cả. Bạn Huyền thông cảm cho bạn H nhé, tính khí bạn H nó khác người lắm cơ, yêu bạn Huyền lắm chứ bộ!
:dangyeu:

---------- Post added at 08:22 PM ---------- Previous post was at 08:15 PM ----------

Chị Hải, em thì không biết đã gặp mặt chị chưa? Chỉ nghe thiên hạ đồn thui...em có theo dõi bài trả lời đầu tiên của chị về tình yêu " tình yêu thực sự và sự hòa hợp về mọi mặt ...". Em thắc mắc là " hòa hợp về mọi mặt" có đúng không? Em nghĩ là nên chỉnh lại là " bổ sung về mọi mặt " hay là " bù đắp về mọi mặt " ! Hehe , không biết chị nghĩ thế nào...Em cũng chưa yêu bao giờ, cũng nghĩ theo quan điểm của mình thoai. Chúc chị vui.
Thật là buồn vì đã gặp em những ba lần, 2 lần là cổ vũ hết sức nhiệt tình cho em, một lần là trận Gala Idol, mà cuối cùng em chẳng nhớ gì chị cả, huhu, buồn ghê là buồn!
Hi, còn thắc mắc của em, thì chị có thể trả lời như thế này, theo các chuyên gia, tình yêu thực sự là như thế nào chị không biết, nhưng với chị phải là SỰ HÒA HỢP, có thể tính cách hai người trái ngược nhau, nhưng phải có tiếng nói chung trong tâm hồn, chị thích sự hòa hợp và thấu hiểu, vì theo chị nghĩ có điều đó tình yêu mới bền vững được. Đó là theo quan điểm của chị em hén.
Hihi, chưa yêu rồi em sẽ yêu và tập yêu vào sau này, hi vọng em sẽ có một tình yêu như em mong muốn nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook