[025] Phỏng vấn chị Tím (hoanghontim)

Status
Không mở trả lời sau này.

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
Quả là một sự sáng suốt khi bé Trang đưa chị Tím lên thớt.
Công nhận, công lực của bà chị Tui mạnh quá, ai ra chiêu gì là tiếp chiêu đó liền. Tại hạ bái phục! Bái phục!
Em thì ko dám ra chiêu trực tiếp với chị, lâu lâu đánh du kích thôi. Khì khì....
Em có 1 câu nhỏ thôi:
Em thấy chị rất thích chơi trò "hôn", đối với từng giới (nam, nữ) chị thích hôn chỗ nào nhất, ghét hôn chỗ nào nhất?

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
Bà già kia... sợ hay sao mà hok tiếp mấy chiêu của ta hử? Khà khà

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
@ Moon_stuki:

Mong em thông cảm, mấy hôm nay vào công ty bị sếp dí quá trời nên có sự chậm trể nhưng chị sẽ cố gắng hoàn tất các câu hỏi do em đặt ra chứ ko phải sợ đâu pé à!
1.
Một câu Yes No Question: Nếu Bụt cho em một điều ước, và em ước "sẽ có được món đồ mà chị rất quý" (tất nhiên món đồ đó không giá trị về mặt tiền bạc). Theo chị, điều ước đó của em có thành sự thật không nhỉ?
Không đâu, ngồi đó mà mơ đi em nhé! Dù ông Bụt có hiện lên trước mặt và bảo chị đưa món đồ mà chị quý cho em thì em vẫn phải mơ ước chỉ là ước mơ thôi, cưng à!!!Hé hé!!!
2.
2. Hic... huhu...:khocto: Em biết ngày mà... thì ra chị... hix.... Thì ra câu trả lời của chị là No. Vậy hãy giải thích vì sao?:phanno:[/SPOILER]
Chơi với nhau cũng khá lâu nên chị em cũng phải hiểu nhau quá chứ nhẩy!!!:xemthuong:
Em muốn biết vì sao à? Đơn giản lắm vì món đồ mà chị quý chắc chắn phải gắn liền với những kỉ niệm khó quên đối với chị, nó rất quý giá nên chị phải trân trọng, nâng niu và giữ gìn nó cẩn thận nên ko thể để Bụt mang nó cho em được.
:dacy:

3.
3. Nếu chị thích một món đồ mà em cũng rất thích (tất nhiên món đồ đó cũng không giá trị về mặt tiền bạc). Thì chị có muốn em "nhường" nó cho chị không? Why?
Cái này có thể chị nhường cho em, vì chúng ta là chị em tốt của nhau mà, có những món đồ chị nhìn thấy là thích nhưng ko muốn có nó nên chị sẽ nhường lại cho e.
4.
4. Nếu cuối tuần này chị về Cà Mau, chị sẽ mua quà gì lên cho em? (Em biết chắn chắn phải có quà rồi... khà khà... Hok có thì chị biết "hậu quả" rồi đấy nhé...:cuoinhamhiem:)
Chỉ là nếu thôi mà, chưa chắc chị đã về, nhưng có về lúc chị lên e sẽ biết thôi, chị sẽ giữ bí mật để em bất ngờ nhé!

5.
5. Nếu cho chị một câu để diễn tả tổng thể về Nhan khói... nhầm... Nhan sắc, ruột gan và Tâm thần... ý quên... Tâm hồn của chị. Câu ấy là gì?:dacy:
Giản dị, hiền lành, vui vẻ, và hết lòng vì bạn bè!

Em giống quỷ quá nghen! cái gì cũng đòi dành của chị vậy mà còn loan tin cho bọn ác lên chém chị nữa. Sau chuyến này chắc chị phải suy nghỉ lại xem có nên làm chị em tốt của e nữa hay ko đây?

---------- Post added at 11:31 AM ---------- Previous post was at 11:18 AM ----------

@ Ivenle:

1. [BUBBLE]
kaka tưởng ai... hóa ra là Quỷ... í lộn Thủ Quỷ của Hội Trái Tim Yêu Thương lên dĩa.... :dangyeu:
Ta hỏi 1 câu thôi... Kế hoạch lập gia đình của em? Với ai? Khi nào? Ở đâu?

Bonus cho em 1 câu: Nếu em là Trưởng Hội Trái Tim Yêu Thương thì em sẽ dẫn dắt Hội như thế nào???
[/BUBBLE]
Câu hỏi của anh khó quá nghen! Toàn là gài em ko à!!

1. Theo kế hoạch năm năm lần thứ nhất thì e sẽ lập gia đình tại quê nhà với một người nào đó mà e chưa từng biết, có nghĩa là e đang trên đường tìm kiếm và hy vọng họ sẽ sớm xuất hiện thôi. Nhưng anh cũng yên tâm em sẽ nhớ gửi thiệp hồng đến anh, ko thiếu phần của anh đâu ạ! Anh hãy chờ nhé!
2. Cũng như anh, em sẽ luôn tuyên truyền, quảng bá hình ảnh của Hội cũng như truyền ngọn lửa nhiệt huyết vào các bạn. Tham gia với Hội được ko bao lâu nhưng e đã học hỏi được rất nhiều điều. Em hy vọng Hội sẽ phát triển mạnh hơn, đạt được nhiều thành tích hơn dưới sự dẫn dắt của anh. Mong anh cố gắng hơn nữa nhé!!!

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
Chị cho em "tra khảo xíu nha"
nếu mọi người nói chị "già" thì chị có cảm nghĩ gì?
Chị có tin trên đời này có công bằng không?

@:Đó là cách mọi người yêu chị nên mới gọi chị như thế em à! Chị hạnh phúc vì họ dành cho chị những lời yêu thương đó! Điều đó có nghĩa là chị ko hề già chút nào!!!:dangyeu:
@: Có chứ em, tùy theo cách nhìn của mỗi người, họ phải suy nghỉ xem xét, xem cách làm của mình đúng hay sai? Công bằng hay ko còn phụ thuộc vào cách nhìn nhận vấn đề của mỗi người.

---------- Post added at 05:39 PM ---------- Previous post was at 05:23 PM ----------

Quả là một sự sáng suốt khi bé Trang đưa chị Tím lên thớt.
Công nhận, công lực của bà chị Tui mạnh quá, ai ra chiêu gì là tiếp chiêu đó liền. Tại hạ bái phục! Bái phục!
Em thì ko dám ra chiêu trực tiếp với chị, lâu lâu đánh du kích thôi. Khì khì....
Em có 1 câu nhỏ thôi:
Em thấy chị rất thích chơi trò "hôn", đối với từng giới (nam, nữ) chị thích hôn chỗ nào nhất, ghét hôn chỗ nào nhất?
Thằng nhóc này đánh du kích mà khiến chị bị thương nặng lắm đó nha!!! Cái trò này theo chị được biết là ko được tuyên truyền rộng rãi nhưng hình như nó phản tác dụng rồi. Chị thấy e cũng chơi điêu luyện lắm nên mới hỏi chị như vậy phải ko???
Với chị: Đối với nữ chị thích hôn lên má. Ghét hôn lên tay
Đối với Nam chị lại thích hôn lên trán. Ghét hôn lên lưng.

ca_g

[♣]Thành Viên CLB
Chị muốn e sẽ là người như thế nào?:nghihoac:
(chị muốn chứ không phải e!)

Cái áo khoác của e sao rồi chị? :bitmiengcuoi:

Chị chờ đợi gì ở cuộc sống?:mimcuoi:

Em ở đây! ^^

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
Chị muốn e sẽ là người như thế nào?:nghihoac:
(chị muốn chứ không phải e!)

Cái áo khoác của e sao rồi chị? :bitmiengcuoi:

Chị chờ đợi gì ở cuộc sống?:mimcuoi:

Em ở đây! ^^

Có những lúc mình muốn nhưng ko thể có được điều đó vậy nên chị muốn e hãy là chính e, vẫn là nhóc Cá hiền lành, vui vẻ, có nụ cười rất duyên và có cái gì đó bí ẩn. Cứ là e thôi e nhé@@@
Tình hình là cái áo khoác của e, chị đang giữ và vẫn còn nguyên vẹn nhưng lãi suất giữ áo đã tăng lên 20% rồi vì thời gian giặt giũ và giữ khá lâu. Trong thời gian tới nếu e ko đến lấy thì chị sẽ đem đi đấu giá!!!!!
" Sống là ko chờ đợi" nên chị ko chờ điều gì cả.
Điều gì đến nó sẽ đến thôi dù mình có cố né tránh thì cũng ko thể tránh khỏi.

Một tuần đã trôi qua, cảm ơn các bạn đã cho mình những giây phút sâu lắng trong lòng để cảm nhận, ngẫm nghỉ về cuộc sống, về tương lai và hiện tại. Để giờ lại thấy hối tiếc về những điều mình chưa làm được và thấy mình được yêu thương nhiều hơn. Cảm ơn các bạn rất nhiều!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook