[003] Phỏng vấn anh Blacksun nè!@_@

Status
Không mở trả lời sau này.

blacksun

Administrator
@enor

:cuoihaha::cuoihaha: bí quyết gì đây ta N cũng hok biết nữa,mỗi ngày đều như mọi ngày,cứ vui vẻ thoải mái là được rồi,khi gặp mọi người thì nói chuyện với nhau bằng các cảm xúc thật của mình,cứ nói chuyện một cách thật tự nhiên những gì mình nghĩ thì tự nhiên sẽ cảm thấy vui vẻ thôi :mimcuoi::thangloi:.zí lại cười nhiều vào một nụ cười bằng mười than thuốc bổ mà ^^!

tritai

[♣]Thành Viên CLB
Tra tấn nữa đê nào, chém cho anh black thành white luôn đi, keke :cuoinhamhiem:
Anh có ấn tượng với ai nhất trong diễn đàn này, cho em hai người, một nam, một nữ nha

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
Em cảm ơn những câu trả lời rất thật của anh, em chỉ hỏi vậy thui chứ em không mong điều đó xảy ra với anh đâu. Anh nhớ là còn thiếu em một tấm ảnh đó nghen, tiếp theo, cho em hỏi nữa ha?(thông cảm, người hay thắc mắc)
- Câu 4: con trai miền tây có biết bơi ko dạ? (em thì ko biết bơi đâu)
- Câu 5: Nếu anh có một cơ hội được đi tu nghiệp ở nước ngoại, sau khi hoàn thành khóa học anh được một công ty ở bản xứ mời vào làm việc với một khoản trợ cấp và tiền lương mà ngay cả trong mơ anh cũng ko dám nghĩ tới, với số tiền đó anh có thể sống ở tầng trên của xã hội, vậy lúc đó anh có đủ tự tin để từ bỏ cuộc sống sung túc, công việc nhiều tiền như vậy để trở về với quê hương không?
- Câu nữa nè: châm ngôn sống của anh là gì?
Nhiêu đó thui, chúc anh luôn vui vẻ.

blacksun

Administrator
@TriTai
Tra tấn nữa đê nào, chém cho anh black thành white luôn đi, keke :cuoinhamhiem:
Anh có ấn tượng với ai nhất trong diễn đàn này, cho em hai người, một nam, một nữ nha

:data::data: Diễn đàn mình những bạn trai,bạn gái dễ thương,xinh đẹp,ai cũng để lại ấn tượng tốt với anh hết :data::data:.thế nhưng cũng có những bạn để lại cho anh ấn tương hơn chút xíu so với các bạn khác :cuoihaha::cuoihaha:, anh không tính đến các anh chị,các bạn trong CLB nha, nói đến các anh chị đó thì ấn tượng là sâu sắc quá rồi :thangloi::thangloi:,trong diễn đàn mình có một bạn rất thường xuyên post bài,trước đây khi mới tham gia diễn đàn bạn cứ post bài liên tục làm cho anh cứ mỗi lần vào diễn đàn thì cứ thấy tên bạn ấy,bài nào bạn ấy cũng đóng góp ý kiến và chia sẽ với các bạn khác gây cho anh ấn tượng rất nhiều,giờ thì bạn ấy cũng đã giữ vai trò quan trọng trong forum mình rồi, cùng với các bạn khác tham gia quản lý forum mình rất tốt,đó là bạn KendyDat:thangloi::thangloi:. có lẽ là không chỉ riêng anh mà nhiều người cũng rất ấn tượng với bạn,giờ đây bạn đã trờ thành người bạn với tất cả mọi người khi vào diễn đàn rồi :thangloi::thangloi:
Đã có một bạn nam giờ thì đến một bạn nữ nè, bạn này thì anh đã ấn tượng ngay từ nick rồi:dacy::dacy:, cái tên nge lạ lạ,hay hay,có chút lãng mạng zí lại thêm chữ ký nge ấn tượng nữa chứ,anh thích nhất là chữ ký của bạn này:dacy::dacy:,bạn ấy là người lập ra topic này đấy, đó là bé Lapdong.Khi anh nhìn thấy nick này thì anh đã cảm thấy thích rồi ^^!, sau đó khi đọc bài tham gia cuộc thi "Ấn tượng nickname" thì càng thấy tò mò hơn,anh cứ nghĩ với nick dễ thương thế này thì phải là người dễ thương,thông minh ,xinh đẹp lắm nhưng khi gặp ở ngoài thì mới biết đúng là một người dễ thương,thông minh,xinh đẹp thật....:cuoihaha::cuoihaha:,lapdong hiền ơi là hiền luôn:dacy::dacy:. Lapdong luôn có những bài chia sẻ cảm xúc rất thật của mình,bạn viết anh đọc mà cứ như bị lôi cuốn vào vậy.Những bài viết của Lapdong để lại cho anh ấn tượng rất sâu sắc.Diễn đàn mình còn rất nhiều bạn thật sự gắn bó với diễn đàn,xem diễn đàn là nhà mình luôn chia sẻ những cảm giác vui buồn với nhau,ấn tượng của các bạn đối với anh đều rất đặc biệt,mỗi người có nét dễ thương riêng,người thì rất sâu lắng, người thì rất nhiệt tình xây dựng diễn đàn..........ai ai cũng điều để lại cho anh ấn tượng rất tốt.Tritai cũng là người để lại cho anh ấn tượng sâu sắc lắm đó,em là người rất nhiệt tình đóng góp,năng động,hay có những comment rất hay :thangloi::thangloi:,cố lên em nha,tiếp tục có những bài hay như vậy nữa em nha :thangloi::thangloi:

blacksun

Administrator
[FONT=&quot]@ Kyniemmua

:dacy::dacy:Anh rất vui khi trả lời các câu hỏi của Kyniemmua nên em không cân phải lo gì hết,cứ hỏi khi nào em muốn "khám phá" anh nhiều hơn nha:thangloi::thangloi:
:cuoihaha::cuoihaha: Miền Tây là miền quê sông nước mà em chính vì vậy nên anh thấy đa số con trai đều biết bơi,không những con trai mà con gái bơi cũng giỏi :thangloi::thangloi: nhưng rất tiếc anh lại nằm trong số thiểu số đó :data::data: anh không biết bơi:roile::roile: buồn ghê lun:roile::roile::roile:[/FONT][FONT=&quot]

Nếu anh có thể trở thành người thành đạt như em nói thì thật là quá vui mừng rồi còn gì,nếu anh có thể kiếm được số tiền mà trong mơ anh cũng không ngờ thì đúng là quá tuyệt vời rồi. Thế nhưng trong mơ anh không chỉ mơ mình có được khoảng tiền lương, một cuộc sống xa hoa như vậy mà trong mơ anh còn mơ về gia đình, mơ về bạn bè,mơ về cảm giác vui vẻ khi cùng với họ chia sẽ những thành công anh đạt được. Chính vì vây nếu có tất cả những thứ đó thì anh vẫn sẽ về nước, công việc ở nước ngoài được lương cao,được trợ cấp,được cuộc sống thoải mái nhưng lại thiếu một thứ còn đáng giá hơn nhiều đó là gia đình,là bạn bè,là quê hương,những thứ đó còn thiêng liêng và đáng quý hơn gấp nhiều lần so với những thứ khác. Về nước làm việc có thể cuộc sống không sang trọng bằng, tiền lương không cao bằng nhưng lại ấm áp hơn nhiều, tự hào hơn nhiều,chính bàn tay mình xây dựng đất nước mình,xây dựng nơi mà mình được sinh ra và lớn lên.Còn gì tự hào hơn khi có thể thành công trên chính nơi mà mình được sinh ra.Làm được nhiều tiền làm gì khi không được sống ở nơi mà mình cảm thấy vui vẻ, không được cùng chia sẽ niềm vui với những người mà mình thương yêu.Cuộc sống chỉ vui vẻ khi có người chia sẽ niềm vui với mình phải không em :mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi:
:data::data: Châm ngôn sống của anh hả e :dacy::dacy: anh rất tâm đắc cân nói này của Napoleon Hill: [/FONT][FONT=&quot]“Bất cứ cái gì đầu óc con người có thể tưởng tượng ra và tin tưởng thì bàn tay con người đều có thể làm được” :thangloi::thangloi::thangloi:
[/FONT]

vermouth

Thanh viên kỳ cựu
Bạn này hình như cùng chuồng với mình thì phải:nghihoac: Hình như cũng đã gặp rùi?? :nghivan:Quả không hổ danh là dân Kinh tế, lại là dân Mar nữa chứ, khả năng chịu đòn thực sự đáng nể, bị chém nhát nào, đỡ liền ngay nhát ấy mà vẫn chưa có dấu hiệu xuống sức, bái phục!! bái phục!!! :choangvang::choangvang:

Đã lỡ rồi, thôi thì cho ...cùi luôn nhỉ? Thử đỡ vài nhát của bạn đồng môn xem sao nào:cuoihaha::cuoihaha::cuoinhamhiem:

1. Nghe Bsun quảng cáo, thì...rằng..là... Bsun là cháu đích tôn, đúng không nhẩy?:nghichngom: Mà đã là cháu đích tôn thì có lẽ trách nhiệm của Bsun hơi bị cao cả, cả về mọi mặt (về gia đình, xã hội, con cháu đời sau...), mà người ta lại thường nói "Phía sau người đàn ông thành công là bóng dáng của người phụ nữ", nhưng thực tế thì phía sau 1 người đàn ông không thành công cũng có hình bóng của người phụ nữ!! Vậy, Bsun có muốn làm 1 người đàn ông thành công không? (câu này hỏi chơi , để "mồi" vậy thôi chứ chắc chắn 99% câu trả lời là "yes", còn 1% không trả lời mà ..gật đầu:cuoihaha:).Thế, Bsun có tiêu chuẩn gì đối với người phụ nữ của đời mình?? (câu hỏi ám chỉ đến tiêu chuẩn vợ tương lai, không được đưa Mum vào, nói để Bsun đừng đi lạc đề:cuoihaha::cuoihaha:) Nói cho mấy anh chị em trong diễn đàn tham khảo với:cuoihaha:

2. Giả sử, vào 1 ngày đẹp trời nào đó, Bsun đang đi thơ thơ thẩn thẩn "đuổi bướm hái hoa, thả hồn vào gió" (ví dụ thế). Bỗng, từ đằng xa, có 1 cô gái, nhan sắc như hoa nở, đẹp đến ngỡ ngàng (chỉ thua mỗi tớ, háhá:cuoihaha::cuoihaha: ) chạy tới, bất ngờ ...kiss Bsun 1 phát!!! Bsun nhà ta sẽ làm thế nào đây nhỉ:cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:
phương án 1: Nữa đi bé, hehe
phương án 2: đứng ...bất động, tận hưởng sự ngọt ngào trời cho:cuoihaha:
phương án 3: đáp án khác (Đề nghị ghi rõ cách xử lý tình huống cụ thể)

3. Và đây là một câu hỏi tự luận: Ai là người ảnh hưởng nhiều nhất đến những quyết định của Bsun???

4. Nhát cuối cùng của ngày hôm nay: Sau khi đỡ xong những nhát chém này, blacksun có cho tớ vào blacklist không??:mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi:

P/S: Đề nghị Bsun khi trả lời thì nên trả lời theo trích dẫn để cho các bạn tiện theo dõi, Bsun nhé:mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi:

kyniemmua

Ủa, sao ko ai hỏi gì nữa dạ, tha cho anh sớm vậy sao? không hỏi là em hỏi tiếp ah nghen.
Anh ơi, anh à, một cô gái như ánh nắng mặt trời buổi sáng rất năng động, vui vẻ, nhí nhảnh, đáng yêu và hơi trẻ con tí và một cô gái dịu dàng, tâm lý và biết chăm sóc người khác anh sẽ thích mẫu người nào nhỉ? Được chọn một thui, không được nói là anh chọn cả nghe, như vậy là em đánh đòn ah.

blacksun

Administrator
@Vermouth

:nghichngom::nghichngom: Đã gặp blacksun rồi mà không nhận ra hả, hok biết khi gặp Vermouth mình có nhận ra hok ta,đúng là hình như mình đã gặp nhau rồi thì phải:thangloi::thangloi:
Bsun có tiêu chuẩn gì đối với người phụ nữ của đời mình?? (câu hỏi ám chỉ đến tiêu chuẩn vợ tương lai, không được đưa Mum vào, nói để Bsun đừng đi lạc đề:cuoihaha::cuoihaha:) Nói cho mấy anh chị em trong diễn đàn tham khảo vớ

:data::data:Tình hình là tiêu chuẩn người vợ tương lai của Blacksun thì cũng hok đến nỗi tệ như mấy cô hoa hậu đâu:cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha: ,không cần phải xinh đẹp đâu:thangloi::thangloi:chỉ đơn giản là một người con gái:cuoihaha::cuoihaha:,hiền lành,hồn nhiên,trong sáng,vui vẻ và có thể làm cho blacksun cảm thấy vui là được rồi, ah thêm một cái phụ (nữa nếu có được thì tốt) đó là tóc dài :thangloi::thangloi:.
2. Giả sử, vào 1 ngày đẹp trời nào đó, Bsun đang đi thơ thơ thẩn thẩn "đuổi bướm hái hoa, thả hồn vào gió" (ví dụ thế). Bỗng, từ đằng xa, có 1 cô gái, nhan sắc như hoa nở, đẹp đến ngỡ ngàng (chỉ thua mỗi tớ, háhá:cuoihaha::cuoihaha: ) chạy tới, bất ngờ ...kiss Bsun 1 phát!!! Bsun nhà ta sẽ làm thế nào đây nhỉ

:cuoihaha::cuoihaha: Nếu mà có "xui xẻo" gặp được một ngày như vậy thì chắc là Blacksun phải bỏ chạy quá,gì đâu mà tấn công bất ngời quá ai mà chống đỡ kịp:bitmiengcuoi::bitmiengcuoi::cuoihaha::cuoihaha:."Nữa đi bé" thì chắc là hok dám rồi, còn " Đứng yên bất động" thì còn nguy hiểm hơn:kinhngac::kinhngac: lỡ sau nụ hôn đó không phải là một nụ hôn nữa mà là một cái gì khác thì chắc chết quá:cuoihaha::cuoihaha:.Bạn nữ chơi gì mà đánh phủ đầu zậy ai mà hok sợ:xauho::cuoihaha::cuoihaha:, bởi vậy bỏ chạy là phải rồi nhưng trước khi chạy phải kiss lại bạn nữ đó một cái rồi chạy:cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha:
3. Và đây là một câu hỏi tự luận: Ai là người ảnh hưởng nhiều nhất đến những quyết định của Bsun???

:mimcuoi::mimcuoi:Thật ra thì blacksun là một người rất dễ bị ảnh hưởng bởi người khác,các quyết định thường bị ảnh hưởng bởi bạn bè và những người xung quanh nhưng cũng chính vì blacksun biết được khuyết điểm đó của mình mà trong mỗi quyết định luôn suy nghĩ rất kỹ,luôn tự trả lời cầu hỏi:" thật ra quyết định đó có bị ai ảnh hưởng hay không, đó có phải thật sự là quyết định của mình" chính điều đó cũng đã giúp blacksun luôn quyết định vấn đế dựa vào chính mình,dựa vào những gì mình muốn và tốt nhất có thể.

4. Nhát cuối cùng của ngày hôm nay: Sau khi đỡ xong những nhát chém này, blacksun có cho tớ vào blacklist không??

:cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha:Vermouth cứ an tâm Blacksun không có blacklist đâu,nhưng sẽ chuẩn bị vài câu hỏi để sao này có dịp còn đáp lễ lại với Vermouth nữa chứ:cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha:

blacksun

Administrator
Ủa, sao ko ai hỏi gì nữa dạ, tha cho anh sớm vậy sao? không hỏi là em hỏi tiếp ah nghen.
Anh ơi, anh à, một cô gái như ánh nắng mặt trời buổi sáng rất năng động, vui vẻ, nhí nhảnh, đáng yêu và hơi trẻ con tí và một cô gái dịu dàng, tâm lý và biết chăm sóc người khác anh sẽ thích mẫu người nào nhỉ? Được chọn một thui, không được nói là anh chọn cả nghe, như vậy là em đánh đòn ah.

:nghivan::nghivan: Em ơi sao bắt anh phải chọn lựa khó khắn quá zậy,anh có thể nào chọn lựa một cô gái như ánh nắng mặt trời buổi sáng rất năng động, vui vẻ,đáng yêu nhưng lại dịu dàng( với anh thôi :cuoihaha::cuoihaha:) và biết chăm sóc anh được không em:cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha:. Mẫu người thứ nhất thì anh không thích người con gái có tính tình hơi trẻ con chút nào,còn mẫu người thứ hai lại không có được sư vui vẻ,năng động và đáng yêu.Nhưng mà nếu bắt buộc phải chon một thì anh sẽ chọn mẫu người thứ nhất( nhưng mà nhất quyết là không được trẻ con nha :vamohoi::vamohoi:). Không biết Kyniemmua là mẫu người nào đây ta có khi anh lại thích mẫu người như Kyniemmua ah :cuoihaha::dacy::dangyeu:

kyniemmua

Mẫu người thứ nhất thì anh không thích người con gái có tính tình hơi trẻ con chút nào,còn mẫu người thứ hai lại không có được sư vui vẻ,năng động và đáng yêu.Nhưng mà nếu bắt buộc phải chon một thì anh sẽ chọn mẫu người thứ nhất( nhưng mà nhất quyết là không được trẻ con nha :vamohoi::vamohoi:). Không biết Kyniemmua là mẫu người nào đây ta có khi anh lại thích mẫu người như Kyniemmua ah
Khôn quá đi, không ai có thể tổng hợp những đặc điểm như anh muốn đâu, hi. Em chắc dạng thứ nhất, anh thik được thì thik ko thì thui nghen.hihi

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook