[004] Phỏng vấn ông Bụt Enor nè ^^!

Status
Không mở trả lời sau này.

lht

Thanh viên kỳ cựu
hay thật đấy nhưng phải nói thật là tôi ít vào diễn đàn nên ko theo dõi và biết đến 1 người nổi tiếng như enor mà tôi ko biết . tôi thật sự ko biết nên phỏng vấn bạn như thế nào : hướng đi của bạn trong tương lai như thế nào?

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Enor ui, tuy chưa gặp mặt anh lần nào nhưng em cũng mạo mụi hỏi anh vài câu nha.
1. Tình trạng hôn nhân của anh hiện giờ thế nào? Hiện giờ có bạn gái không? Hay từ trước giờ có không?
2. Mẫu bạn gái lý tưởng của anh là như thế nào?
Nếu có bạn giá rồi thì xin cho biết bạn gái anh đão thực sự lý tưởng chưa?
Em xin hết ạ

lapdong

Quản Trị Viên
Thành viên BQT
Tuần trước một Hotboy Blacksun xuất hiện và toả sáng rồi. Tuần này đến anh Enor :dangyeu:. Theo ý nghĩ chủ quan của em lapdong thì cả hai anh đều "sáng giá" Hot boy như nhau. ^_^ .Nhưng mà mấy ngày vừa qua, vừa hay anh Blacksun đã "có nơi có chốn" rồi. Đây là cơ hội để toả sáng hơn của anh đó!!!:cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:. hihi.==> Vấn đề đặt ra ở đây là: Anh có nghĩ sau lần phỏng vấn này cũng tìm được nửa kia của anh luôn hem?:cuoinhamhiem::cuoinhamhiem: (Chắc nhiều người buồn lắm @_@)hihi. Mà nếu sau tuần này, vì hâm mộ bài phỏng vấn mà có fan nữ "vừa rượt vừa đuổi" anh thì anh làm sao? (Có cần em giúp gì không ta? :nghivan::dangyeu:

enor

[♣]Thành Viên CLB
Enor ui, tuy chưa gặp mặt anh lần nào nhưng em cũng mạo mụi hỏi anh vài câu nha.

Thanks Mộng Thùy ( lode_dream ) 1 cái :dangyeu::hon: đã quan tâm đến anh :mimcuoi: mặc dù chưa nói chuyện với anh nhiều mà cũng dám đặt câu hỏi .Tuy mới vào diễn đàn nhưng em rất năng động anh thấy mến điều này đặc biệt là những tấm hình của em :cuoinhamhiem: .Hy vọng qua những câu trả lời anh em mình sẽ nói chuyện nhiều hơn :cuoinhamhiem::mimcuoi: .

Anh xin được trả lời câu thứ 1 :

1. Tình tr[FONT=&quot]ạ
ng hôn nhân c[FONT=&quot]ủ
a anh hi[FONT=&quot]ệ[/FONT]n gi[FONT=&quot]ờ[/FONT] th[FONT=&quot]ế[/FONT] nào? Hi[FONT=&quot]ệ[/FONT]n gi[FONT=&quot]ờ[/FONT] có b[FONT=&quot]ạ[/FONT]n gái không? Hay t[FONT=&quot]ừ[/FONT] tr[FONT=&quot]ướ[/FONT]c gi[FONT=&quot]ờ[/FONT] có không?
"Tình trạng hôn nhân của anh hiện giờ " và "hiện giờ anh có bạn gái không":anh vẫn đang độc thân . Clb có nhiều bạn nữ dễ xương , xinh đẹp lắm do đó chuyện có thiện cảm với nhiều người là không tránh khỏi.Nghĩ lại đó là những run động nhất thời nên anh nghĩ cứ giữ quan hệ bạn bè vẫn hơn. "Mộng Thùy chắc không muốn người yêu mình là một người chưa đủ bản lĩnh và thậm chí ít nhiêu phải hiểu tâm tư , tình cảm của chị em phụ nữ đúng không? " .Không biết từ khi nào anh có quan điểm như thế này về con gái :"anh nghĩ chinh phục một người con gái là 1 chuyện không đơn giản tí nào do đó để giữ được "người ấy" là chuyện khó gấp bội " nên anh cần 1 dấu hiệu cho thây sự trưởng thành trong nhận thức của mình về mặc tình cảm lúc đó nghĩ đến "chuyện này" cũng chưa muộn .Mong là anh sẽ sớm nhận ra nó ( cũng đang tích cực trao dồi biết đâu sẽ sớm nhận ra :mimcuoi: ) .
Từ trước đến giờ anh đã "thầm thương trôm nhớ " nhiều cô lắm:bitmiengcuoi::dacy: nhưng không thành anh nghĩ chắc vì 2 lý do trên : con gái cần 1 người đủ bản lĩnh và hiểu mình để có thể quan tâm tới mình tốt hơn.Không biết các bạn nữ thấy sao về điều này có thể quan niệm của mình sai lầm mong mọi người góp ý :mimcuoi: .

Câu hỏi thứ 2 :

2. M[FONT=&quot]ẫ[/FONT]u b[FONT=&quot]ạ[/FONT]n gái lý t[FONT=&quot]ưở[/FONT]ng c[FONT=&quot]ủ[/FONT]a anh là nh[FONT=&quot]ư[/FONT] th[FONT=&quot]ế[/FONT] nào?
N[FONT=&quot]ế[/FONT]u có b[FONT=&quot]ạ[/FONT]n giá r[FONT=&quot]ồ[/FONT]i thì xin cho bi[FONT=&quot]ế[/FONT]t b[FONT=&quot]ạ[/FONT]n gái anh đã th[FONT=&quot]ự[/FONT]c s[FONT=&quot]ự[/FONT] lý t[FONT=&quot]ưở[/FONT]ng ch[FONT=&quot]ư[/FONT]a?
Em xin h[FONT=&quot]ế[/FONT]t [FONT=&quot]ạ[/FONT]
Mẫu bạn gái của anh hả :cuoinhamhiem::mimcuoi: ? .Mẫu người của anh cũng đơn giản thôi em:cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha: Bác Hồ tặng cho người phụ nữ Việt Nam 8 chứ vàng :"anh hùng , bất khuất ,trung hậu, đảm đan":cuoinhamhiem: nhưng anh nhận thấy thời đại ngày nay đã thay đổi anh nghĩ nên bổ sung thêm 2 chữ nữa : " năng động " tổng cộng 10 chữ vàng dành cho 1 người phụ nữ Việt Nam ngày nay:cuoinhamhiem::dacy: .
Nói thì nói vậy chứ anh không phải là người quá khắc khe,giáo điều "người ấy" chỉ cần "hợp tính" với mình là ok em à :mimcuoi: đó là nền tảng cho một mối tình lâu dài và có thể sẽ tiến xa hơn, như vậy mới có thể có thể cùng anh làm nên nhiều chuyện ý nghĩa hơn,to tát hơn ."Ấy" sẽ làm nguồn an ủi,động viên mỗi khi anh có chuyện :mimcuoi:.Em thấy như thế có hợp lý không ? người ta nói :" đồng vợ đồng chồng , tát biển Đông cũng cạn:mimcuoi: " đúng không? .
Một điều nữa phải nói rõ chứ để mấy bạn nam " nói ra nói vào" : "người ấy" không nhất thiết phải là một hot girl ,người mẫu nhan sắc tuyệt trần như Lọ Lem hay gì gì đó chỉ cần dễ nhìn là ok như bé Thùy là được:cuoinhamhiem::mimcuoi: .Anh chỉ mong có thế biết tìm "ấy" ở đâu ?:dacy::dangyeu::mimcuoi: .
[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/default/flash/player/mp3Player_skin2.swf?xmlurl=http://v2.mp3.zing.vn/blog/?ZS85Zi9lOWYxNTdlYzgxY2E2YzBjODRiYjM0NjE5NjliYmY2Mi5cUIbaBmUsICDN8QnJlYXRoWeBGVzmUsIC3xTaGF5WeBmUgV2FyZHx0mUsICnVl[/FLASH]
[/FONT]
[/FONT]

enor

[♣]Thành Viên CLB
hay thật đấy nhưng phải nói thật là tôi ít vào diễn đàn nên ko theo dõi và biết đến 1 người nổi tiếng như enor mà tôi ko biết . tôi thật sự ko biết nên phỏng vấn bạn như thế nào : hướng đi của bạn trong tương lai như thế nào?

Thanks Tú (lht) vì đã quan tâm đên enor .Nghĩ lại mình có nổi tiếng gì đâu ! :mimcuoi: mình hoạt động ở clb cũng không năng nổ lắm :mimcuoi: .Mình xin trả lời câu hỏi như sau :

Mình sẽ cố gắng làm việc để đạt được mục tiêu trong học tập và cuộc sống .Khi đã " đủ lông đủ cánh " mình sẽ cố gắng theo ngành nghề mình đang học dù tương lai thế nào :mimcuoi: .Sau đó, mình tiếp tục phấn đấu để đạt được nhiều thành tích hơn :mimcuoi: ( bí mật :bimat::mimcuoi: ).

enor

[♣]Thành Viên CLB
Anh có nghĩ sau lần phỏng vấn này cũng tìm được nửa kia của anh luôn hem?:cuoinhamhiem::cuoinhamhiem: (Chắc nhiều người buồn lắm @_@)hihi. Mà nếu sau tuần này, vì hâm mộ bài phỏng vấn mà có fan nữ "vừa rượt vừa đuổi" anh thì anh làm sao? (Có cần em giúp gì không ta? :nghivan::dangyeu:

Anh nghĩ việc tìm được một nửa kia của mình phải chờ xem duyên số mình đã tới hay chưa ?:nghihoac: tùy thuộc " ông Bụt nối dây tơ hông nữa:cuoinhamhiem::mimcuoi: " cho nên anh không nói trước được điều gì cả :mimcuoi: .
Đơn giản thôi em có người rượt thì mình phải chạy chứ sao :mimcuoi: :cuoihaha: .
Trước giờ ít khi nào anh gặp trường hợp 1 lúc nhiều nữ "rượt" như vậy do đó anh sẽ nhờ các bạn nam trong clb mình trợ giúp theo anh được biết clb mình có rất nhiều nam sinh thanh lịch :mimcuoi: những người có kinh nghiệm trong việc làm vừa lòng ngừoi hâm mộ :mimcuoi::cuoinhamhiem: .

enor

[♣]Thành Viên CLB

Bụt cho Lem hỏi nữa nhé^^

V có khả năng quản trò và tổ chức trò chơi rất hay (ngưỡng mộ ghia lun ah:mimcuoi:), khả năng này do đâu mà có vậy nè, do năng khiếu của V hay do quá trình rèn luyện mà có, V chia sẻ bí kíp nhé :dangyeu:

Thanks ti ti một cái :hon: giờ mình mới có thể trả lời những câu hỏi này xin lỗi vì chậm trễ tí :mimcuoi: .

Về việc quản trò ở câu lạc bộ mình phải nhắc đến chị An , anh Thanh và Tuấn enor thấy học hỏi từ các anh chị đó nhiều .Văn chỉ mới quản trò trong thời gian gần đây thôi :mimcuoi: .
Khả năng này Văn nghĩ do rèn luyện là chủ yếu kết hợp với tính cách của mình ( thô bỉ tí :cuoinhamhiem::cuoihaha: ) cho ra một "sản phẩm lạ lùng" :mimcuoi: .Văn xin được chia sẻ một tí về cách nhìn của mình đối với quản trò :

Trước hết người quản trò phải nghĩ đến việc đem lại niềm vui cho người chơi hơn là trêu đùa lố bịch hay chứng tỏ ta đây :mimcuoi:.

Thứ 2,người quản trò cần 1 vốn trò chơi nhất định có thể sưu tầm trên mạng nhưng tốt nhất nên hỏi những người có kinh nghiệm.

Thứ 3 , cần sự yêu thích trong công việc từ đó tạo nên cách nhìn tích cực về nó điều này sẽ giúp mình phát sinh ra nhiều ý tưởng trong công tác chuẩn bị ,cũng như trong lúc "chạy thử " : lúc này người chơi sẽ cảm nhận được sự tự tin cũng như lòng nhiệt tình của bạn.

Một điều nhỏ nữa cần trao dồi và "chế ra " nhiều trò chơi lạ như thế tạo nên nét mới giảm bớt được sự nhàm chán cho ngừoi chơi .Mình nghĩ để làm được điều này cần một ít sáng tạo ( rất vui vì đã có lần chị Hải _ hainguyen đã nhận xét mình là người sáng tạo :thangloi::bitmiengcuoi::cuoihaha: tự sướng tí ):mimcuoi: .

enor

[♣]Thành Viên CLB

1.A enor có thể kể tên 5 người có ảnh hưởng lớn nhất đối với anh từ trước đến giờ không? A học hỏi được gì từ những người đó?

Thanks aloha0410 cái :hon: một đứa em cùng quê :mimcuoi: anh xin được trả lời câu hỏi như sau :

5 người ảnh hưởng đến anh nhiều nhất :

1 .Người anh yêu thương nhất : Mẹ và cha anh :data::hon::mimcuoi: .
2.Abraham Lincoln.

3.Adam Khoo.

4.Dale Carnagie.

5.Thằng bạn thân nhất của anh : Phan Công Chiến.

2.Lúc ph
[FONT=&quot]ổ
thông thì h[FONT=&quot]ọ[/FONT]c [FONT=&quot]ở[/FONT] l[FONT=&quot]ớ[/FONT]p văn-"V[FONT=&quot]ươ[/FONT]ng qu[FONT=&quot]ố[/FONT]c n[FONT=&quot]ữ[/FONT] gi[FONT=&quot]ớ[/FONT]i", còn khi lên đ[FONT=&quot]ạ[/FONT]i h[FONT=&quot]ọ[/FONT]c l[FONT=&quot]ạ[/FONT]i h[FONT=&quot]ọ[/FONT]c khoa đi[FONT=&quot]ệ[/FONT]n-"th[FONT=&quot]ế[/FONT] gi[FONT=&quot]ớ[/FONT]i c[FONT=&quot]ủ[/FONT]a các chàng trai", v[FONT=&quot]ậ[/FONT]y ban đ[FONT=&quot]ầ[/FONT]u (t[FONT=&quot]ứ[/FONT]c là năm nh[FONT=&quot]ấ[/FONT]t đ[FONT=&quot]ạ[/FONT]i h[FONT=&quot]ọ[/FONT]c [FONT=&quot]ấ[/FONT]y), anh có c[FONT=&quot]ả[/FONT]m th[FONT=&quot]ấ[/FONT]y shock hay khó thik nghi gì không? Còn n[FONT=&quot]ữ[/FONT]a,nh[FONT=&quot]ữ[/FONT]ng đi[FONT=&quot]ề[/FONT]u mà a thik cũng nh[FONT=&quot]ư[/FONT] nh[FONT=&quot]ữ[/FONT]ng đi[FONT=&quot]ề[/FONT]u mà a không thik khi h[FONT=&quot]ọ[/FONT]c [FONT=&quot]ở[/FONT] nh[FONT=&quot]ữ[/FONT]ng môi tr[FONT=&quot]ườ[/FONT]ng toàn n[FONT=&quot]ữ[/FONT] hay toàn nam nh[FONT=&quot]ư[/FONT] v[FONT=&quot]ậ[/FONT]y?
Thú thật lúc đầu anh hơi bị shock khi vào Bách Khoa, khoa anh đang học đầu vào 600 người nhưng chỉ có 6 nữ tỉ lệ "nữ trên nam" là :1 % từ từ mọi người cũng quen :mimcuoi: .

Khi học ở phổ thông anh thích nhất là cảm giác dễ chịu khi học chung lớp toàn nữ không có "chiến tranh hay đấu đá " gì xảy ra lắm lúc thấy tủi vì xung quanh toàn là nữ nên phải biết "giữ mình,nói năng từ tốn" :cuoinhamhiem::antat::metmoi: vơi lại do lớp nữ nhiều nên mỗi khi muốn chơi thể thao hay cắm trại thường thiếu nhân lực .NHớ lại lúc anh học lớp 11 chật vật lắm mới kết hợp được với các anh lớp 12anh để cho ra một đội bóng chuyền thật là không đơn giản tí nào :mimcuoi: .

KHi học ở đại học thì khác nói chuyện thoải mái hơn,dễ hòa nhập hơn nhưng nghĩ lại thấy thiếu thiếu điều gì đó ,vấn đề "thiếu thốn tình cảm " là chuyện bình thường chỉ là lúc đầu thôi sau này cũng quen. Do môi trường học tập hơi khác nên các bạn nam ít ai để ý đến nữ giới :cuoihaha::mimcuoi: .
[/FONT]

jodiepham2204

Super Moderator
làm việc với Văn mình thấy thoải mái lắm! mình muốn phỏng vấn ông Bụt tài năng thêm một câu riêng tư nhé!
Ông Bụt muốn làm việc gì nhất cho gia đình của mình?

enor

[♣]Thành Viên CLB
làm việc với Văn mình thấy thoải mái lắm! mình muốn phỏng vấn ông Bụt tài năng thêm một câu riêng tư nhé!
Ông Bụt muốn làm việc gì nhất cho gia đình của mình?

:dauhang::mimcuoi: Thanks Thư cái nữa ! Văn xin được trả lời như sau :

Trước giờ dù Văn có làm chuyện gì sai hay không đến nơi ba ,mẹ cũng không trách mắn nhiều chỉ "dặn" : " ngày càng lớn làm gì thì làm đừng để ảnh hưởng đến người khác " nghĩ lại Văn làm ba,mẹ lo lắng nhiều đặc biệt là mẹ do đó điều Văn muốn làm nhất cho họ là : " chứng tỏ mình ngày càng trưởng thành " để làm được điều này Văn phải tìm ra thật nhiều bằng chứng : trong học tập , các mối quan hệ ...và dĩ nhiên phải quan tâm đến ba mẹ nữa chứ ( thể hiện tình cảm bất cứ khi nào minh muốn :mimcuoi: ).Văn nghĩ đây là niềm vui lớn nhất của ba mẹ Văn .

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
Hết một tuần phỏng vấn rồi.
Ái chà, anh chàng enor giờ nổi như cồn ở CLB hén. Biệt danh cũng độc nhất vô nhị luôn.
Cảm ơn vì mọi người đã có công khai phá anh chàng này với đầy đủ các góc độ: học hành, yêu đương, bạn bè, gia đình, quan điểm sống và những điều thú vị...
Enor có nhiệm vụ cảm ơn bà con cô bác (bình chọn câu hỏi nào mà em thích nhất luôn hen) và lập topic phỏng vấn nhân vật mới!
Quickly!

enor

[♣]Thành Viên CLB
Hết một tuần phỏng vấn rồi.
Ái chà, anh chàng enor giờ nổi như cồn ở CLB hén. Biệt danh cũng độc nhất vô nhị luôn.
Cảm ơn vì mọi người đã có công khai phá anh chàng này với đầy đủ các góc độ: học hành, yêu đương, bạn bè, gia đình, quan điểm sống và những điều thú vị...
Enor có nhiệm vụ cảm ơn bà con cô bác (bình chọn câu hỏi nào mà em thích nhất luôn hen) và lập topic phỏng vấn nhân vật mới!
Quickly!

Thanks "nhà mình " vì đã cho Tiêu Văn "tỏa sáng " trong tuần rồi :dacy::mimcuoi: :mimcuoi: sẽ hứa hẹn 1 Tiêu Văn khác 1 tí trong thời gian tới :dacy: :dangyeu::mimcuoi: Tiêu Văn thấy mình có nhiều động lực qua những câu hỏi , những bài viết và thấy yêu bản thân mình hơn.Còn về câu hỏi hay nhất đối với Tiêu Văn là :

"2. Được biết thì Enor là dân học kỹ thuật nhưng lại xuất thân từ dân học Văn( hơi bị sốc :kinhngac::kinhngac::kinhngac:)), không biết là suy nghĩ của enor về một tình yêu đẹp là thế nào đây, enor có phải là mẫu người yêu thích sự lãng mạng trong tình yêu không?

:cuoihaha::cuoihaha: Tạm thời blacksun chỉ hỏi bấy nhiêu thôi,còn chừa câu hỏi cho người khác nữa chứ:cuoihaha::cuoihaha:."

Mình đã phải suy nghĩ nhiều để trả lời cho câu hỏi này :mimcuoi: .Thanks anh "Quyên " nhiều nhiều :phandoi::phanno::danhdau::antat::data: :hon: .

Ôm nhà mình 1 cái nữa ! .
:them::data::hon:

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook