[009] Phỏng vấn anh IVENLE

Status
Không mở trả lời sau này.

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Thời gian để đặt câu hỏi phỏng vấn anh Ivenle sắp hết rồi.
:cau: Hãy nhanh chân lên để nhận quà tặng cho câu hỏi ấn tượng nhất :thangloi:

[BUBBLE]Úi chời ơi, chuyện gì nữa đây nè chời...! [/BUBBLE]

_ice_

Giải Nhất Lời Con Muốn Nói 20
Coi bộ bé Ice nhất quyết phải có được ly trà sữa từ anh đây :nghichngom:

Ey za, ún đc. ly trà sữa bay xún tận Sài Thành, hấp dẫn nhỉ, ^^
Ice chém tiếp nè:
Nếu anh bị KNSO bo xì thì sao nèk?
Cái mà anh rất thích nhưng lại rất ghét là cái gì?
Hãy thử tưởng tượng anh sẽ bị trừng phạt thế nào nếu anh ghét Ice vì Ice chém mạnh tay, ^^
kekeke. Hjc, em oánh bài chuồn đây, sợ ông anh nổi rận ý nhầm nổi giận

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Ey za, ún đc. ly trà sữa bay xún tận Sài Thành, hấp dẫn nhỉ, ^^
Ice chém tiếp nè:
Nếu anh bị KNSO bo xì thì sao nèk?
Cái mà anh rất thích nhưng lại rất ghét là cái gì?
Hãy thử tưởng tượng anh sẽ bị trừng phạt thế nào nếu anh ghét Ice vì Ice chém mạnh tay, ^^
kekeke. Hjc, em oánh bài chuồn đây, sợ ông anh nổi rận ý nhầm nổi giận
:bitmiengcuoi: Nếu anh bị KNSO bo xì í hả, thì anh sẽ khăn gói đi tìm Ice.... :thangloi:
Cái mà anh rất thích nhưng lại rất ghét đó là TÌNH YÊU :them:
Anh bị trừng phạt vì ghét Ice hả, anh sẽ phải mua 1 thùng kem to ơi là to để cho Ice ăn :hon:

Nếu anh có 10 triệu anh sẽ làm gì ?
:ngannguoi: Nếu anh có 10 triệu thì anh phải làm sao để nó thành 100 triệu, 1 tỷ hoặc nhiều hơn nữa :dauhang: ke ke ke

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
Em cũng bon chen hỏi a Tiến một câu:
Nếu ngày mai a chết, hôm nay a sẽ làm gì?
Câu hỏi này ko phải trù ẻo đâu.hihhihi

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
Em bon chen thêm vài câu nữa.
1. Người ta nói buổi tiệc vui nào rồi cũng có lúc tàn. Là một thành viên khá "già" và nhiệt huyết trong hội TTYT anh có nghĩ đến lúc nào anh sẽ chia tay hội k? Và sau khi chia tay hội con đường phía trước của anh là gì?
2. Câu này hỏi dùm các chị em, chắc các chị em ngại nên chưa hỏi :cuoinhamhiem:. Anh chưa có một nữa, nhưng anh dự định bao giờ sẽ kết thúc quãng đời "chăn đơn gối chiếc"?
3. Lý do gì làm cho anh muốn trở thành một trainer?

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Em cũng bon chen hỏi a Tiến một câu:
Hù ... :nghichngom: hết hồn chưa...! Nếu ngày mai anh chết thì anh sẽ vẫn phải sống cho hết ngày hôm nay :bitmiengcuoi:
Thanks câu hỏi của hoanghontim dành cho anh nhé :roile:

Em bon chen thêm vài câu nữa.
1. Người ta nói buổi tiệc vui nào rồi cũng có lúc tàn. Là một thành viên khá "già" và nhiệt huyết trong hội TTYT anh có nghĩ đến lúc nào anh sẽ chia tay hội k? Và sau khi chia tay hội con đường phía trước của anh là gì?
Đối với công việc thiện nguyện thì không có hồi kết... :hon: không có bắt đầu cũng chẳng có kết thúc, là do TÂM của mỗi người.

Khi trái tim còn đập thì ta còn làm việc. Cho dù không có Hội TTYT thì anh vẫn phải đi con đường của anh. Sống là CHO đâu chỉ NHẬN riêng mình.

2. Câu này hỏi dùm các chị em, chắc các chị em ngại nên chưa hỏi :cuoinhamhiem:. Anh chưa có một nữa, nhưng anh dự định bao giờ sẽ kết thúc quãng đời "chăn đơn gối chiếc"?
:ngannguoi: Chuyện gì đến rồi nó sẽ đến.
3. Lý do gì làm cho anh muốn trở thành một trainer?
Câu trả lời lặp lại lần nữa.... SỐNG LÀ CHO ĐÂU CHỈ NHẬN RIÊNG MÌNH :bitmiengcuoi:
Và cũng như chữ ký của anh ở phần dưới "Làm một ngọn nến...."

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
Chào anh Iven, dù sao thì anh cũng lỡ leo lên thớt rùi, xin phép anh cho Moon chẻm thêm nhát nữa nhé... heheeee

Câu 1: Anh Iven tham gia nhiều hội nhóm, nhiều CLB, diễn đàn... chắc chắn anh Iven sẽ có nhiều bạn lắm. Vậy tiêu chí mà anh đặt ra cho một người bạn là gì? (bạn thật sự nhá, còn bạn quen biết thì khỏi bàn)

Câu 2: Nếu anh và bạn thân cùng thích (iu) một cô gái, anh giải quyết ra sao? Giả định: cô gái này không thể hiện là thích ai trong hai người, và hai người không thể "moi móc" thông tin là cô ấy cảm ai.

Em xin hết! haaaaa... lấy ly trà sữa là cái chắc....

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Chào anh Iven, dù sao thì anh cũng lỡ leo lên thớt rùi, xin phép anh cho Moon chẻm thêm nhát nữa nhé... heheeee

[BUBBLE]Câu 1: Anh Iven tham gia nhiều hội nhóm, nhiều CLB, diễn đàn... chắc chắn anh Iven sẽ có nhiều bạn lắm. Vậy tiêu chí mà anh đặt ra cho một người bạn là gì? (bạn thật sự nhá, còn bạn quen biết thì khỏi bàn)

hiiiii, anh Ivenle chẳng có tiêu chí nào "to tát" đâu, quan trọng là khi gặp nhau "phải cười", có vấn đề gì "rắc rối" thì cùng nhau mổ xẻ rồi sau đó "để gió bay đi". Và hơn hết...

Đã là bạn thì suốt đời là bạn
Đừng như sông lúc cạn lúc đầy
.

[/BUBBLE]
[BUBBLE]
Câu 2: Nếu anh và bạn thân cùng thích (iu) một cô gái, anh giải quyết ra sao? Giả định: cô gái này không thể hiện là thích ai trong hai người, và hai người không thể "moi móc" thông tin là cô ấy cảm ai.

Như vậy thì cùng bắt tay nhau làm 3 người bạn thân không tốt hơn sao. :cau:
Đôi khi tình bạn còn thân thiết, khắng khít hơn cả tình yêu nữa. Thế thì tội gì cần phải biết kết quả như thế nào.
Chuyện gì đến sẽ đến thôi...
:bitmiengcuoi:
[/BUBBLE]

nhungmtv

Thanh viên kỳ cựu
:ngannguoi: Nếu anh có 10 triệu thì anh phải làm sao để nó thành 100 triệu, 1 tỷ hoặc nhiều hơn nữa :dauhang: ke ke ke
hức hức trả lời chung chung vậy ạh
Vậy để em hỏi tiếp làm thế nào để nó thành 100 , 1 tỷ hả anh ?

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
hức hức trả lời chung chung vậy ạh
Vậy để em hỏi tiếp làm thế nào để nó thành 100 , 1 tỷ hả anh ?

"Đất" dành cho phỏng vấn của diễn đàn có hạn. Nếu em muốn biết kế hoạch làm thế nào để thành 100 triệu, 1 tỷ thì liên lạc trực tiếp với anh nhé

Emi Le

[♣]Thành Viên CLB
Theo anh, tiêu chí đánh giá như thế nào là 1 câu hỏi hay để xứng đáng được 1 ly trà sữa? Nếu là anh thì anh sẽ hỏi như thế nào???

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Theo anh, tiêu chí đánh giá như thế nào là 1 câu hỏi hay để xứng đáng được 1 ly trà sữa? Nếu là anh thì anh sẽ hỏi như thế nào???

Đang gài anh hả, cứ bình tĩnh. Có cả Hội đồng bình chọn câu hỏi kia mà :bitmiengcuoi:

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
Anh thông cảm cho câu hỏi ngu mụi này nhe:
Tại sao anh lấy nick ivenle? Ý nghĩa nó ra sao?

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Anh thông cảm cho câu hỏi ngu mụi này nhe:
Tại sao anh lấy nick ivenle? Ý nghĩa nó ra sao?

Em hỏi anh câu này thì anh trả lời liền nè. cái Nick Ivenle theo anh đã 7 năm rồi đó. Và ý nghĩa của nó nè....

[BUBBLE]I - Importand - Nếu xác định một công việc nào đó quan trọng thì cho dù khó khăn đến mấy cũng sẽ hoàn thành, còn cho đó là không quan trọng thì việc có dễ cũng sẽ không hoàn thành.

V - Victory - Khi hoàn thành một việc nào đó hoặc hoàn thiện bản thân sẽ thành công và chiến thắng.

E - Entertaiment - Trong công việc, trong cuộc sống sẽ có lúc căng thẳng và khó khăn, hãy tạm gác mọi việc sang một bên thả lỏng cơ thể, giải trí cùng bạn bè... mọi việc sẽ trở nên dễ dàng hơn và thoải mái hơn

N - Now - Vậy ngay từ bây giờ tại sao bạn không bắt đầu làm những việc có thể. Mọi việc vẫn bắt đầu từ ngày hôm nay. Xắn tay áo lên nào - Cùng hành động thôi - Hôm nay sẽ tốt hơn hôm qua nhưng sẽ không bằng ngày mai.

PHÍA TRƯỚC TÔI LÀ NHỮNG KHẢ NĂNG KHÔNG GIỚI HẠN
SAU LƯNG TÔI LÀ NGUỒN SỨC MẠNH VÔ TẬN
XUNG QUANH TÔI RỘNG MỞ NHỮNG CƠ HỘI
VẬY - TẠI SAO TÔI PHẢI SỢ ... ?!

Mọi người thường gọi thân thương là anh "Ái Vân" :bitmiengcuoi: còn LE là họ của anh đó mà.
[/BUBBLE]

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Thời gian phỏng vấn anh Ivenle sắp kết thúc. :them: Hiện nay trong các câu hỏi phỏng vấn Ivenle lọc được 4 câu ấn tượng nhất :thangloi: các bạn thử đoán xem ai có câu hỏi ấn tượng nào?

- Anh được xem như một 'thủ lĩnh tinh thần' của Hội TTYT, gắn bó với Hội từ những ngày đầu thành lập. Vậy tại sao anh không tham gia vào Ban quản lý Hội để trực tiếp thực hiện những chương trình, những kế hoạch mà mình tâm huyết?
-Nếu sau này lấy vợ, vợ anh Ivenle ko muốn anh tham gia các hoạt động tình nguyện nữa để dành thời gian cho vợ con, thì anh sẽ giải quyết như thế nào? (Xin đừng trả lời là anh sẽ thu xếp để dung hòa cả 2: gia đình và xã hội, điều này ko dễ dàng, em hi vọng anh chọn cách trả lời khác)...
Em hay đọc được những tâm sự viết trong nhật kí của anh, anh hay nói là "mình phải sống thật", "đã đến lúc mình rủ bỏ áo khoát của mình",...khi em tiếp xúc với anh, thấy anh là một người vui vẻ, tốt bụng, vậy áo khoát anh đang mang ở đây là gì, và nếu anh không mang áo khoát, thì anh là ai?
Anh Iven tham gia nhiều hội nhóm, nhiều CLB, diễn đàn... chắc chắn anh Iven sẽ có nhiều bạn lắm. Vậy tiêu chí mà anh đặt ra cho một người bạn là gì? (bạn thật sự nhá, còn bạn quen biết thì khỏi bàn)

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Hí hí... thế là lần này có "hồng trà đào thạch trái cây" uống rồi.... Thanks a Ái vân trước nhá...^^

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
[BUBBLE]
Xin chào cả nhà, như vậy là đã khép lại 1 tuần được làm nhân vật "bị trảm", Ivenle cảm ơn những sự quan tâm, những câu hỏi của các bạn. :them: Chắc hẳn sẽ có những câu trả lời làm các bạn hài lòng và cũng như có những câu trả lời chưa làm các bạn vừa ý. :cau: Nhưng qua đó Ivenle hy vọng 1 phần nào để cho các bạn hiểu Ivenle nhiều hơn, và Ivenle không phải là "1 ẩn số" các bạn nhỉ.
[/BUBBLE]

ChickenS0up

Thanh viên kỳ cựu
Hí hí... thế là lần này có "hồng trà đào thạch trái cây" uống rồi.... Thanks a Ái vân trước nhá...^^

Lobeeeeeeeee !!! cho ke' voi ne` , may hom nay khong co thoi gian len dien dan nen khong boi' moc' zdi dc tu anh ivenle het ak'

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Lobeeeeeeeee !!! cho ke' voi ne` , may hom nay khong co thoi gian len dien dan nen khong boi' moc' zdi dc tu anh ivenle het ak'
Hí hí... bị "xì- trét" ko được uống "hồng trà thạch trái cậy" đâu... hết "xì-trét" đi rùi Lobe cho Súp Gà "nhìn Lobe" uống...^^

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook