[044]Phỏng vấn tangnam2

nhoccan219

[♣]Thành Viên CLB
Dạo qua mấy topic "chặt chém" gần đây...ngoài những cái tên thân thuộc, nhoccan219 thấy nổi lên 1 cái tên...hắn ta "ra tay" nhấn thanks nhiệt tình vào các câu hỏi chặt chém, và không chỉ đứng ngoài cuộc, mà cũng tham gia vào công cuộc chặt chém này...vâng, đó chính là tangnam2 (vỗ tay nào, bộp...bộp...).
nạn nhân của tangnam2 đâu??? và các cao thủ của KNS nhà mình đâu rồi??? ra tay nào!!!!
nhoccan219 xin ra tay đầu tiên:

1. vì sao lại là tangnam2 mà k phải chỉ là tangnam hay tangnamx, với x là số nguyên bất kỳ?
2. tangnam2 quê ở đâu vậy? nếu là hướng dẫn viên du lịch, bạn sẽ giới thiệu ngắn gọn như thế nào về quê hương mình cho khách du lịch??? ^^
3. được tự Marketing bản thân, bạn sẽ nói gì về bản thân mình trong 3 từ, phải Marketing thật ấn tượng đấy nhé!
4. ước mơ, hoài bão của tangnam2 là gì??? bạn có đang theo đuổi ước mơ, hoài bão đó k???

Khởi đầu tuần mới nhẹ nhàng vậy thôi!

sunflower_saphia_96

Thanh viên kỳ cựu
Chào tangnam2 ! Sunflower_saphia_96 cũng vào đây chém vài nhác với bạn đây.
Đầu tiên, xin cho biết : mục tiêu của bạn sau khi rời khỏi ngôi trường đại học là gì ?
Tangnam2 có dự định sẽ trở thành 1 thành viên của clb KNS không?
thôi sunflower_saphia_96 chỉ hỏi vậy thôi để mọi người chém tiếp.

nho0330

Thanh viên kỳ cựu
hihi thấy mọi người cùng góp sức chém tangnam2 nho0330 cũng mún góp chút công sức hehe.
tangnam2 ơi cho nho0330 hỏi xíu hok bít ấn tượng nhất của tangnam2 khi tham gia ngôi nhà kns là gì nhỉ? chia sẻ cùng mọi người he, hok bít sau mỗi lần trao đổi kinh nghiệm tangnam2 cảm thấy thú vị và rút ra bài học kinh nghiệm j cho bản thân nhỉ?????????????hichic tạm thời xin được ngừng chém hihi

jimmydang

[♣]Thành Viên CLB
Em không hỏi khó lắm đâu: Anh ấn tượng với bạn gái nào nhất trên diễn đàn mình? Vì sao? :cuoinhamhiem:

hue_yeu_thuong

[♣]Thành Viên CLB
Cả nhà mình cùng nhau chặt chém rồi nên hue_yeu_thuong sẽ không tham gia " xử lý" nữa. Chúc bạn Nam may mắn vượt qua mọi câu hỏi nhé ;)

Hana

[♣]Thành Viên CLB
Tới ka bị lên thớt rồi :roile: Tội nghiệp ka quá. Nhưng muội lỡ mài dao rồi, ka cảm phiền cho muội chém mấy câu nha :data:

1. Điểm đặc biệt nào trong cá tính của ka làm ka thấy tự hào nhất?
2. Khi có điều buồn bực trong lòng ka thích im lặng hay hét lên thật to? Vì sao?
3. Ka nghĩ rằng hiện giờ ka đang thành công hay thất bại?
4. Nếu được quay về quá khứ, ka sẽ chọn thời điểm nào? Tại sao?
5. Nếu có người nói rằng ka thật đáng ghét, ka sẽ phản ứng ra sao?
6. Nếu có thể cảm ơn một người, ka sẽ cảm ơn ai vì điều gì?
7. Nếu ka đi mua hoa, cửa hàng chỉ còn 2 loại, bông hồng đỏ và bông hồng trắng. Bắt buộc chọn 1 trong 2, ka sẽ chọn loại nào. Vì lí do gì?
8. Xem phim hay nghe nhạc? Why?
9. Ka có sợ độ cao không?
10. Hết nghĩ ra rồi, nhưng vẫn muốn tương thêm câu thứ 10: Một chữ ka muốn nói với KNSO fam :)

hoahong39

[♣]Thành Viên CLB
:cuoinhamhiem::cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:.
anh Nam ơi ới ời .em hỏi tí thôi.
1.anh có nghĩ mình là một loài cú loại đặc biệt của Diễn đàn không??:ngu:
2.Mỗi lần anh vào diễn đàn ,có khi nào anh không ghé chatbox không??:xemthuong:
3.Anh ấn tượng với ai ở chatbox nhất nè:xauho:?
4.Cơ duyên nào anh đến với ngôi nhà này?? sức quyến rũ của cô nàng KNS với anh là gì??.anh có nghĩ mình thực sự bị quyến rũ chưa?:nghingo:
5.Anh sợ mọi người nhân xét mình bằng từ gì nhất?:kinhngac:
6. Tết này anh về quê không?? ở quê anh có những đặc sản gì nè.:lanh:
7.:dacy:Châm ngôn sống của anh là gì??:nghivan:
8.sắp bị đuổi khỏi trường ĐH rồi,anh dự tính gì cho tương lai??í em hỏi lấy mấy vợ.có mấy đứa con :cuoinhamhiem:
9.một ngày anh lạc vào cánh rừng,anh ứng xử như thế nào?? khóc huhu, gọi điện thoại cho người thân (trường hợp này có thể bỏ qua vì nằm ngoài vòng phủ sóng, làm tarzan,cố gắng đi tìm đường ra đến hơi thở cuối cùng...:xemthuong:
10.anh ở trọ một mình và một cơn mưa đổ xuống ,lúc đó anh nhớ ai nhất ??
11.ai là người anh yêu nhất trong gia đình ??:dangyeu:
12.món quà anh thích nhất từ trước giờ là gì?/:dacy:
13.năm sau, anh có tổ chức sinh nhật không??:dacy:
14.anh thích quá khứ,hiện tại hay tương lai???.(chỉ chọn 1 cái thôi^^) vì sao anh chọn nó??:lanh:
15.anh có vui khi bị em nâng lên thớt không?:cuoinhamhiem::cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:
:dacy::dacy:.em hỏi chút zậy anh trả lời sướng quá còn gì?? có gì em còn nhe dao tiếp á

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
Xem ra tangnam nhà mình được hâm mộ quá.

Vậy: Cảm giác của em khi được nhiều người hâm mộ như thế nào nhỉ?
:cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:

haus1412

[♣]Thành Viên CLB
Cảm thấy căng thăng thay cho anh Nam rồi......:bimat::bimat:
Đề nghị mọi người bình tĩnh, chặt chém thôi mà... đâu cần phải giành giật... anh Nam nhà ta đở được hết á!!!

Em sẽ để anh bình yên trong vòng 60s và hy vọng anh sẽ an toàn mà rời khỏi tấm thớt!!!

tangnam2

[♣]Thành Viên CLB
Lời đầu tiên mà tangnam2 muốn nói là cảm ơn sự mến mộ, và ưu ái của nhoccan219 đã mang tangnam2 lên máy chém nhá! ^^...
Rồi cảm ơn sự quan tâm của mọi người đã mài dao thủ sẵn nhé...
tangnam2 sẽ cố gắng đỡ các câu của mọi người, chỗ nào không đỡ được thì mọi người cũng cảm thông nghe! ^^
:cuoihaha:

1. vì sao lại là tangnam2 mà k phải chỉ là tangnam hay tangnamx, với x là số nguyên bất kỳ?
2. tangnam2 quê ở đâu vậy? nếu là hướng dẫn viên du lịch, bạn sẽ giới thiệu ngắn gọn như thế nào về quê hương mình cho khách du lịch??? ^^
3. được tự Marketing bản thân, bạn sẽ nói gì về bản thân mình trong 3 từ, phải Marketing thật ấn tượng đấy nhé!
4. ước mơ, hoài bão của tangnam2 là gì??? bạn có đang theo đuổi ước mơ, hoài bão đó k???

Khởi đầu tuần mới nhẹ nhàng vậy thôi!

1. Sao cái câu này được nhiều người quan tâm quá đi, chắc mọi người đang hiểu cái ý nghĩa bên ngoài của nó mà chưa hiểu được cái sự tình ở bên trong.:cuoinhamhiem:
Sự tình là thế này. Tangnam2 có thói quen khi đặt tên nick thường phải có chữ lẫn số. Lần đầu tiên mới tham gia 1 diễn đàn để tìm tài liệu thì có đặt là tangnam1205 nhưng rồi lại quên mật khẩu... Sau đó phải lập lại nick thứ 2, Vì là lần thứ 2 nên dùng đặt là tangnam2 luôn, Rồi từ đó về sau nick tangnam2 được sử dụng luôn ^^....Sự tình là như thế, chứ không phải là cái ý nghĩa mà mọi người vẫn thường nghĩ đâu nhé. Trả lời vậy hi vọng thỏa mãn câu hỏi của nhoccan219 rồi chứ nhỉ? :dacy:

2. Tangnam2 quê ở Nghệ An. Nói về Nghệ An thì có rất nhiều điều để nói. Nhưng để nói 1 điều mà ấn tượng nhất và in sâu trong tangnam2 nhất thì đó là: " Một miền quê thanh bình..."

3. Thân thiện - Nhiệt tình - tình cảm
:xauho::xauho::xauho:

4. Tangnam2 luôn theo đuổi ước mơ là : 1 vợ - 2 con - 3 lầu - 4 bánh - 5 châu
:cuoihaha:

---------- Post added at 12:26 PM ---------- Previous post was at 12:03 PM ----------

Chào tangnam2 ! Sunflower_saphia_96 cũng vào đây chém vài nhác với bạn đây.
Đầu tiên, xin cho biết : mục tiêu của bạn sau khi rời khỏi ngôi trường đại học là gì ?
Tangnam2 có dự định sẽ trở thành 1 thành viên của clb KNS không?
thôi sunflower_saphia_96 chỉ hỏi vậy thôi để mọi người chém tiếp.

Trả lời câu hỏi của sunflower_saphia96 nà:
1: Sau khi rời trường ĐH tangnam2 sẽ tìm 1 công việc, làm nó với mục đích học hỏi kinh nghiệm. Sau đó sẽ đi học tiếp. Đó là dự định trước mắt của tangnam2.
2: Trước mắt thì tangnam2 vẫn chưa có dự định sẽ trở thành thành viên của clb. Vì nhiều lí do: về thời gian, tính chất công việc,và điều sợ nhất là không trọn vẹn...Vì thế cho nên tangnam2 vẫn chưa có dự định đăng ký... :)

hihi thấy mọi người cùng góp sức chém tangnam2 nho0330 cũng mún góp chút công sức hehe.
tangnam2 ơi cho nho0330 hỏi xíu hok bít ấn tượng nhất của tangnam2 khi tham gia ngôi nhà kns là gì nhỉ? chia sẻ cùng mọi người he, hok bít sau mỗi lần trao đổi kinh nghiệm tangnam2 cảm thấy thú vị và rút ra bài học kinh nghiệm j cho bản thân nhỉ?????????????hichic tạm thời xin được ngừng chém hihi

Nho0330 vô cái này coi nhé: http://kynangsong.org/threads/12651&highlight=

C
húc 2 bạn có ngày vui nhé! ^^:hon:

---------- Post added at 12:40 PM ---------- Previous post was at 12:26 PM ----------

Em không hỏi khó lắm đâu: Anh ấn tượng với bạn gái nào nhất trên diễn đàn mình? Vì sao? :cuoinhamhiem:

Thực sự anh rất ấn tượng với nhiều người trong diễn đàn mình, cả nam lẫn nữ. Nhưng kể một số người mà anh ấn tượng là: Chị Anh Thư, Chị Sóng, Trangdang, Lapdong, Lệ Loan, pecaphinh, nhungv2,tuyettinhlinh, tuyethong, xukute,traucon,hoahong39, hana, nhoccan219,hue_yeu_thuong..... và nhiều nhều lắm nữa luôn. Ai cũng có những điểm mà anh thấy rất ấn tượng. Để chọn ra người ấn tượng nhất thì quả thật hơi khó...Tất cả mọi người đều tuyệt hết....
Câu này khó quá a xin ko trả lời nhé... mong em bỏ quá cho a! ^^:dacy:

kực_kì_lì

[♣]Thành Viên CLB
1. Sao cái câu này được nhiều người quan tâm quá đi, chắc mọi người đang hiểu cái ý nghĩa bên ngoài của nó mà chưa hiểu được cái sự tình ở bên trong.:cuoinhamhiem:
Sự tình là thế này. Tangnam2 có thói quen khi đặt tên nick thường phải có chữ lẫn số. Lần đầu tiên mới tham gia 1 diễn đàn để tìm tài liệu thì có đặt là tangnam1205 nhưng rồi lại quên mật khẩu... Sau đó phải lập lại nick thứ 2, Vì là lần thứ 2 nên dùng đặt là tangnam2 luôn, Rồi từ đó về sau nick tangnam2 được sử dụng luôn ^^....Sự tình là như thế, chứ không phải là cái ý nghĩa mà mọi người vẫn thường nghĩ đâu nhé. Trả lời vậy hi vọng thỏa mãn câu hỏi của nhoccan219 rồi chứ nhỉ?
chứ không phải là tangnam:cuoihaha: hả anh.:data::data::data::data:

tangnam2

[♣]Thành Viên CLB
Muội hỏi ka ít quớ hơ, thương ka quớ hơ! :roile:. Nhưng mà cũng ráng đỡ nà! ^^
Tới ka bị lên thớt rồi :roile: Tội nghiệp ka quá. Nhưng muội lỡ mài dao rồi, ka cảm phiền cho muội chém mấy câu nha :data:

1. Điểm đặc biệt nào trong cá tính của ka làm ka thấy tự hào nhất?
2. Khi có điều buồn bực trong lòng ka thích im lặng hay hét lên thật to? Vì sao?
3. Ka nghĩ rằng hiện giờ ka đang thành công hay thất bại?
4. Nếu được quay về quá khứ, ka sẽ chọn thời điểm nào? Tại sao?
5. Nếu có người nói rằng ka thật đáng ghét, ka sẽ phản ứng ra sao?
6. Nếu có thể cảm ơn một người, ka sẽ cảm ơn ai vì điều gì?
7. Nếu ka đi mua hoa, cửa hàng chỉ còn 2 loại, bông hồng đỏ và bông hồng trắng. Bắt buộc chọn 1 trong 2, ka sẽ chọn loại nào. Vì lí do gì?
8. Xem phim hay nghe nhạc? Why?
9. Ka có sợ độ cao không?
10. Hết nghĩ ra rồi, nhưng vẫn muốn tương thêm câu thứ 10: Một chữ ka muốn nói với KNSO fam :)

1. Chắc có lẽ đó là sự hòa đồng.
2. Lúc đó ka muốn hét mà ko hét được, nên đành phải im lặng....
3. Thành công có, thất bại có..
4. Thời thơ ấu có nhiều điều đáng nhớ. Nếu được ka sẽ chọn quay về tuổi thơ,với những dại khờ, khó khăn, những bài học đầu đời, và những kỷ niệm đẹp...
5. Oh, ka sẽ rất vui, vì chí ít cũng có 1 người dám dối lòng nói vậy...:hon:
6. Cám ơn đời vì đã mang cho ka những người thân thương nhất, luôn hết lòng yêu thương ka.
7. Chắc ka sẽ mua màu hồng. Vì đó giờ ka thường mua thế, mặc dù ka không có hiểu biết gì về lĩnh vực này! ^^
8. Dạo này thường hay nghe nhạc hơn, vì lý do thời gian, thích xem phim hài và nghe nhạc buồn... ^^
9. Ka rất sợ độ cao muội ơi! ^^...
10. một chữ để diễn tả đó sẽ là chữ "love"
:hon::them:

tangnam2

[♣]Thành Viên CLB
:cuoinhamhiem::cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:.
anh Nam ơi ới ời .em hỏi tí thôi.
1.anh có nghĩ mình là một loài cú loại đặc biệt của Diễn đàn không??:ngu:
2.Mỗi lần anh vào diễn đàn ,có khi nào anh không ghé chatbox không??:xemthuong:
3.Anh ấn tượng với ai ở chatbox nhất nè:xauho:?
4.Cơ duyên nào anh đến với ngôi nhà này?? sức quyến rũ của cô nàng KNS với anh là gì??.anh có nghĩ mình thực sự bị quyến rũ chưa?:nghingo:
5.Anh sợ mọi người nhân xét mình bằng từ gì nhất?:kinhngac:
6. Tết này anh về quê không?? ở quê anh có những đặc sản gì nè.:lanh:
7.:dacy:Châm ngôn sống của anh là gì??:nghivan:
8.sắp bị đuổi khỏi trường ĐH rồi,anh dự tính gì cho tương lai??í em hỏi lấy mấy vợ.có mấy đứa con :cuoinhamhiem:
9.một ngày anh lạc vào cánh rừng,anh ứng xử như thế nào?? khóc huhu, gọi điện thoại cho người thân (trường hợp này có thể bỏ qua vì nằm ngoài vòng phủ sóng, làm tarzan,cố gắng đi tìm đường ra đến hơi thở cuối cùng...:xemthuong:
10.anh ở trọ một mình và một cơn mưa đổ xuống ,lúc đó anh nhớ ai nhất ??
11.ai là người anh yêu nhất trong gia đình ??:dangyeu:
12.món quà anh thích nhất từ trước giờ là gì?/:dacy:
13.năm sau, anh có tổ chức sinh nhật không??:dacy:
14.anh thích quá khứ,hiện tại hay tương lai???.(chỉ chọn 1 cái thôi^^) vì sao anh chọn nó??:lanh:
15.anh có vui khi bị em nâng lên thớt không?:cuoinhamhiem::cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:
:dacy::dacy:.em hỏi chút zậy anh trả lời sướng quá còn gì?? có gì em còn nhe dao tiếp á

1. Cú đặc biệt là sao nhỉ? Anh chỉ thi thoảng mới hoạt động thôi! Nhưng dạo này bận rộn quá nên ít rồi em! ^^
2. Hình như chưa em ơi! mỗi lần ghé diễn đàn lần đầu tiên là cái chát box! ^^. nhớ cái thời chinh chiến hồi xưa!
3. Cái chát box hồi xưa là vẫn ấn tượng với Tritai lắm luôn á, hồi đó lão ta lúc nào cũng tranh giành cái chát box với a! ^^
4. Câu này a trả lời ở phần trước rồi nhé! ^^!
5. Anh chỉ sợ mọi người nhận xét mình 1 cách không chính xác thôi. Dù khen chê, hay trách móc thì đó cũng sẽ là bài học cho bản thân mà!
6. Chắc chắn là có về rồi em! Đặc sản quê anh thì nhiều lắm, nhưng mang vào thì ko có được. :cuoihaha:
7. Một người vì mọi người! ^^
8. Một vợ hai con đó em! :them:
9. Đầu tiên là cố gắng liên lạc với mọi người bằng điện thoại, không được nữa thì hun khói... ko có khói thì ngồi chờ ở lối mòn có ai đi qua thì đi ké...
:xauho:
10. Cái này chưa thử em! nhưng mưa xuống thì nhớ nhiều thứ lắm! ...
11. Trong gia đình ai anh cũng đều yêu mến hết, nhưng nếu phải chọn ra người mà a yêu mến nhất đó có lẽ là mẹ! :)
12. Đó là sợi dây chuyền mẹ anh mua cho a khi mới vào đại học!
13. Cái này... a ko nói trước vì trước giờ chưa thử lần nào! :)
14. anh thích tương lai, vì tương lai có nhiều điều tốt đẹp mà a đang hướng đến... ^^
15. Bị chặt chém hơi nhiều nhưng.... a rất vui vì a sắp được đưa 1 ai đó lên thớt nữa...:cuoihaha:

---------- Post added at 10:53 PM ---------- Previous post was at 10:49 PM ----------

Xem ra tangnam nhà mình được hâm mộ quá.

Vậy: Cảm giác của em khi được nhiều người hâm mộ như thế nào nhỉ?
:cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:

Hì thiệt tình là rất cảm động khi biết mình được mọi người quan tâm nhiều đến thế đó a! Cảm ơn nhưng câu hỏi, cảm ơn sự quan tâm, cảm ơn những tấm chân tình mà mọi người đã giành cho tangnam2. Yêu mọi người nhiều lắm lắm! :mimcuoi::mimcuoi:

---------- Post added at 10:57 PM ---------- Previous post was at 10:53 PM ----------

chứ không phải là tangnam:cuoihaha: hả anh.:data::data::data::data:
:cuoinhamhiem::cuoinhamhiem::cuoinhamhiem: đã nói rồi, e chỉ hiểu được cái bề ngoài của sự việc mà chưa hiểu được cái bản chất bên trong của nó! Cứ nói bậy ko à! :danhdau:

hue_yeu_thuong

[♣]Thành Viên CLB
Cho hue_yeu_thuong ý kiến là bạn Nam up lên một tấm hình độc đáo nhất của mình kèm lời bình thật thú vị ;)

tangnam2

[♣]Thành Viên CLB
Cho hue_yeu_thuong ý kiến là bạn Nam up lên một tấm hình độc đáo nhất của mình kèm lời bình thật thú vị ;)

Đợi ít bữa N kiếm tấm up bên ảnh gia đình knso luôn nhé! cho mọi người cùng bình loạn nhá! ^^

vì sao đệ tử kiu sư phụ là " sư phụ " .... ???
chắc giờ quên mất tiêu ầu quá !!

Hồi đó, sp bị người ta bắt nạt, nên thu nhận đt để giúp sp nà! ^^.
Sp của dt mờ ko nhớ là sao? :D! :cuoinhamhiem:

hue_yeu_thuong

[♣]Thành Viên CLB
Chúc mừng tangnam2 đã giải quyết "gọn gàng" tất cả các câu hỏi. Nhân vật của tuần này vẫn chưa được lộ diện nè. Bạn tangnam2 lựa chọn cẩn thận quá đi mất. Hihi. Cả nhà hồi hộp chờ xem nha:)

_xU_kUt3_

[♣]Thành Viên CLB
Hix. Bị chặt chém dã man quá. Cái mình muốn chặt mọi người cũng chặt rồi. Hãy đợi đấy. Tối nay e về vắt tay lên trán suy nghĩ xem câu nào vừa độc, vừa sock mới được. :cuoinhamhiem:

Bình luận bằng Facebook