[047]Cùng phỏng vấn HotGirl_Hana nào bà con ơi!!!

haus1412

[♣]Thành Viên CLB
Dạo gần đây, diễn đàn ta có một hiện tượng mới nổi...
Một ngọn lửa đang bùng cháy...
Một trái tim ấm áp với rất nhiều tình yêu dành cho mọi người...
Một sự nhiệt tình hiếm gặp...

Hot Girl

Hana

Đừng quá bất ngờ khi mình được vinh danh trên tấm thớt Hana nhé.

Được cùng làm việc với em trong thời gian qua. Đã cảm nhận được nhiệt huyết của em dành cho diễn đàn. Chính vì lẽ đó, anh cảm thấy mình rất cần đưa em ra trước công chúng (nhớ trả công PR cho anh nhé!).

Sau đây, anh xin vinh hạnh làm người đi đầu trong màn phỏng vấn nhầm đưa em lên làm "Star"

1. Tên nick của em là Hana, và theo như em giới thiệu thì nó có nghĩa là " Hoa ",chung chung quá, em có thể cho mọi người biết loài hoa em thích được chứ?
2. Chữ ký của em ngộ quá, hình như là một đoạn thơ trung quốc. Anh không hiểu lắm, nên em giải thích cho anh hiểu nhe.
3. Em là một thành viên rất nhiệt huyết của diễn đàn và kiêm nhiệm nhiều việc ở bên ngoài, vậy động lực nào giúp em hoàn thành nhiều công việc như vậy?
4. Nếu có một điều ước, em muốn ước gì nào? ( Biết đâu điều ước sẽ thành hiện thực. suy nghĩ kỹ nha! ) hehe!

Tạm thời là vậy, anh đang list câu hỏi, sẽ phỏng vấn típ, hehe!!!
P/s:
Anh cũng chỉ là thay mặt số fan hâm mộ đông đảo của em đưa em ra trước ánh sáng thôi!!! Vì vậy, anh tự thấy mình hoàn toàn vô can trong phi vụ này, hehe!

trangdang

[♣]Thành Viên
ối ối la la, tình yêu lên thớt rồi.

Ôí ối la la, mài mài chém cho phê đi :data: :data: :data:

Có một vài câu hỏi tò mò chặt chém em nó đây.

1. Em nó "sở hữu" nhiều người quá (hức, xấu số cho chị là nằm trong số đó). Cơ mà rốt cuộc xinh xắn như thế thì tình trạng hôn nhân cụ tỉ là như thế nào rồi em ơi :D

2. Em muốn nghĩ đến em, người ta sẽ liên tưởng đến 3 từ gì đầu tiên?

3. Trong diễn đàn, em thích ai nhất nè?

4. Em có "bức xúc" vì với nhà mình không nhỉ? Lâu lâu cho em nó nói thật 1 lần, cho anh em tớ rút kinh nghiệm :roile:

5. Một từ nói về KNSO, 1 từ thôi, em nhé :bitmiengcuoi:

Khởi động 5 câu vậy thôi, bữa nào ....khởi động tiếp :data:

power of desert

[♣]Thành Viên CLB
Chị cũng muốn quan tâm em một chút em nhé!

1. Hôm chủ nhật rồi, em về nhà muộn không? Bao lâu thì anh của em tới (từ khi chị về)?
Đứng một mình em suy nghĩ gì nhiều nhất? (chị là nghĩ về một con ma thật to..:bitmiengcuoi:)
2. Sắp Noel rồi, em có dự định gì không?
3. Sang năm mới, những mục tiêu tiếp theo của em là gì? Em sẽ bắt đầu từ đâu cho những mục tiêu ấy?
4. Cảm nhận của em về diễn đàn KNSO và ngôi nhà KNS thực tế?
5. Có khi nào em chán ghét bản thân mình không? Chia sẻ với chị một vài điều em nhìn nhận khi ấy được chứ?
6. Là người "si mê" Radio KNSO, điều gì làm em gắn bó nó keo sơn đến vậy?

Chỉ có bấy nhiêu. Nhường cho mọi người quan tâm tiếp.

Chúc em Giáng sing ấm áp!

Mà em đâu rồi nhỉ?

Hana

[♣]Thành Viên CLB
:dangyeu: Sau một thời gian " núp lùm" để nghe ngóng tình hình. Em xin được phép đưa lưng ra để đỡ dao bay thớt chạy ^^

Khả năng có hạn, trả lời lảm nhảm thì cả nhà rộng lượng "khoan hồng" cho em nha.

Anh Hậu trước nè. Cảm ơn anh đã có nhã ý tóm cổ em lên máy chém. Em sẽ đa tạ anh bằng-cách-thân-tình-vô -cùng-nhẹ-nhàng sau anh nhá.

1. Tên nick của em là Hana, và theo như em giới thiệu thì nó có nghĩa là " Hoa ",chung chung quá, em có thể cho mọi người biết loài hoa em thích được chứ?​
2. Chữ ký của em ngộ quá, hình như là một đoạn thơ trung quốc. Anh không hiểu lắm, nên em giải thích cho anh hiểu nhe.
3. Em là một thành viên rất nhiệt huyết của diễn đàn và kiêm nhiệm nhiều việc ở bên ngoài, vậy động lực nào giúp em hoàn thành nhiều công việc như vậy?
4. Nếu có một điều ước, em muốn ước gì nào? ( Biết đâu điều ước sẽ thành hiện thực. suy nghĩ kỹ nha! )​

1. Nick em là Hana xuất phát từ ý nghĩa tên thật của em. Em không thích đặc biệt một loài hoa nào hết. Hoa đối với em không chỉ là một sinh vật, mà mỗi loài hoa còn mang trong mình một triết lý sống, một ngôn ngữ đặc biệt. Túm lại là em-rất-yêu-hoa. ^^
Có lần em đọc được đâu đó câu này :" Ngôn ngữ của hoa là một loại hình ngôn ngữ nói bằng sự hùng biện ngát hương, dịu dàng, đam mê thậm chí có cả sự vô tư của hạnh phúc đầy màu sắc. Đó là sự tinh tế của các loài hoa" :dangyeu:
2. Ý anh muốn hỏi câu " Vi vương giả chi hương, đồng ẩn dật chi sĩ, quốc sắc thiên hương chi phú quý, băng cơ ngọc cốt ngạc chi thanh kỳ" ?

Đó là câu Trung văn nói về 4 loài hoa : lan- cúc- mẫu đơn - mai.
" Vi vương giả chi hương" - Mùi hương hoàn mỹ của hoa lan
" Đồng ẩn dật chi sĩ" - Sự liêm khiết - khiêm nhường và bí ẩn của hoa cúc
" Quốc sắc thiên hương chi phú quý" - Vẻ đẹp rực rỡ và quyền rũ của hoa mẫu đơn.
" Băng cơ ngọc cốt ngạc chi thanh kỳ: - Tâm hồn, cốt cách thuần khiết trong sáng của hoa mai.

Hic, tha cho em vì câu này sặc mùi tinh thần tự sướng
:danhdau:

3. Động lực khiến em hoàn thành nhiều công việc trong cùng một lúc là em nghĩ, nếu em đã nhận công việc đó thì dù bất cứ chuyện gì xảy ra em cũng phải đi đến bước cuối cùng. " Làm việc có áp lực thì mới có động lực và sự thú vị" - Mỗi một công việc đều là một cơ hội- thử thách - và trãi nghiệm. Em nghĩ vậy ạ ^^

4. Nếu có một điều ước...

Những điều ước quá xa vời em sẽ không thực hiện được...
Những điều ước nằm trong tầm tay, em sẽ cố gắng để vươn tới...ước cho mọi người, cho gia đình và cho bản thân em đều như vậy...cố gắng thật nhiều...

Nếu quay lại một điều ước "thời thơ bé"... Em ước sẽ có một chàng hoàng tử tặng cho em một đôi giày bằng thủy tinh giữa cánh đồng ngàn hoa...( Chu cha là lãng mạn :D)

---------- Post added at 10:42 PM ---------- Previous post was at 10:24 PM ----------

:roile: Cảm ơn tình yêu to lớn của em trangdang đã tiếp tay " hạ sát" em T_T

1. Em nó "sở hữu" nhiều người quá (hức, xấu số cho chị là nằm trong số đó). Cơ mà rốt cuộc xinh xắn như thế thì tình trạng hôn nhân cụ tỉ là như thế nào rồi em ơi :D

2. Em muốn nghĩ đến em, người ta sẽ liên tưởng đến 3 từ gì đầu tiên?

3. Trong diễn đàn, em thích ai nhất nè?

4. Em có "bức xúc" vì với nhà mình không nhỉ? Lâu lâu cho em nó nói thật 1 lần, cho anh em tớ rút kinh nghiệm :roile:

5. Một từ nói về KNSO, 1 từ thôi, em nhé

1. Câu này trả lời hơi bị nhiều rồi mà ...hic...

Thật sự tại thời điểm này:Relationship Status : Độc thân...Nhưng đã có vài cái "máy bay bà già" ( trong đó có chị trangdang) và lẻ tẻ vài "phi công trẻ".

Welcome mọi người đến với "tình yêu tập thể" của em ^^

2. Sống - Khao khát- Cháy ^^

3. Benny - Nhỏ nhưng...có võ :them: Em thích em nó vì tính khoái " phiêu lưu mạo hiểm" dám đương đầu với đủ thể loại thử thách. Có ý chí - nghị lực và niềm tin.

Ngoài ra còn thích..gần nhất anh Kid, chị Jodiepham, chị trangdang, chị Lệ Loan, anh bluesea88, chị lapdong, anh tangnam, anh haus1412...blablabla...em yêu hết cả nhà KNSO mà...hỏi nhất thì thiệt thòi cho...nhiều người quá :cuoihaha:

4. Tạm thời chưa có bức xúc gì...Khi yêu người ta thường...mù quáng trong tình yêu ^^

5. yêu thương...

hoahong39

[♣]Thành Viên CLB
quê hana ở đâu vậy?? hana có thể PR về quê mình với 5 dòng được không??
mình chém nhẹ thôi đúng không??.đang kì thi đó,gắng đạt kết quả tốt nhé..hana cool cool:thangloi:.

Hana

[♣]Thành Viên CLB
Em cảm ơn sự quan tâm của chị power of desert :data:

1. Hôm chủ nhật rồi, em về nhà muộn không? Bao lâu thì anh của em tới (từ khi chị về)?
Đứng một mình em suy nghĩ gì nhiều nhất? (chị là nghĩ về một con ma thật to..:bitmiengcuoi:)
2. Sắp Noel rồi, em có dự định gì không?
3. Sang năm mới, những mục tiêu tiếp theo của em là gì? Em sẽ bắt đầu từ đâu cho những mục tiêu ấy?
4. Cảm nhận của em về diễn đàn KNSO và ngôi nhà KNS thực tế?
5. Có khi nào em chán ghét bản thân mình không? Chia sẻ với chị một vài điều em nhìn nhận khi ấy được chứ?
6. Là người "si mê" Radio KNSO, điều gì làm em gắn bó nó keo sơn đến vậy?

Em xin đỡ vài nhát của chị ^^

1. Hôm chủ nhật em về nhà sớm ạ. Sau khi chị em mình gút-bai nhau thì khoảng 15ph sau anh em đến đón.
Khi đứng một mình em cứ cười tí ta tí tởn miết vì dư âm của buổi off quá vui. Em bị "ám ảnh" bởi hình ảnh "độc đáo" của mọi người lúc hóa trang :D ( Mặc dù em cũng có sợ ma nhưng chỉ ở nơi vắng vẻ thui ).

2. Noel này là Noel đầu tiên em không cùng đón với gia đình. Có thể em sẽ gọi về nhà để nghe lời chúc cũng như chúc mừng bố mẹ. Có một chương trình của "hội những người lẻ loi" đồng hương off vào buổi chiều đó.:mimcuoi: Buổi tối thì chắc cuộn mền nghe nhạc ăn bánh một mình ^^

3. Thực ra em là người rất ít khi đặt ra mục tiêu lâu dài cho mình, vì em làm việc rất tùy hứng và theo cảm tính. nên trong từng giai đoạn khác nhau, em sẽ có một mục tiêu nhất định.
Trong đầu năm nay đó là hết mình cho việc học, đăng ký học vượt vài môn và dành hết những thời gian còn lại cho KNSO- Radio KNS - Công việc khác.
Một mục tiêu nho nhỏ mà em đang ấp ủ: Thêu cho mẹ một chiếc áo dài ^^:mimcuoi:

4. Đối với em KNS là một CLB thực sự hữu ích nhất là đối với các bạn trẻ thế hệ mới, một CLB có tổ chức và mục tiêu hoạt động tốt. Còn KNSO đối với em là một gia đình rất có ý nghĩa, tràn đầy tình yêu thương và sẻ chia giữa các thành viên với nhau.
Và tình cảm của em dành cho KNSO là tình cảm chân thành ^^

5. Có rất nhiều lần em chán ghét bản thân mình vì nhiều lý do. Nhưng chán ghét bản thân, nhận ra mình sai lầm và muốn thay đổi là nền tảng của sự tồn tại ^^.
Trên đời này không ai trân trọng và yêu quý bạn bằng chính bản thân bạn thì tại sao bạn lại phải chán ghét nó? Theo em sống là tự khẳng định mình chứ không phải chối bỏ nó.
Có thể mình chẳng bằng ai, mình thật nhỏ bé và kém cỏi. Nhưng mình - là- duy- nhất.
Khó ai có thể tránh khỏi những lúc như vậy. Hãy biến những thứ mình chàn ghét, kể cả bản thân mình, thành những điều thú vị.

6. Em cũng không biết tại sao em có một "tình cảm đặc biệt" với Radio KNS đến vậy. Có thể là qua những chương trình, em nhận ra được sự cố gắng và tình yêu của mọi người dành cho công việc và gia đình KNS.
Em thì chẳng thể đóng góp gì nhiều cho KNSO. Chỉ biết bằng những số Radio ý nghĩa, em và các bạn có thể truyền tải thông điệp sống của KNS đến với người nghe, một phần nào đó đưa KNS đến gần với mọi người hơn.

Ủng hộ cho Radio KNS nha cả nhà ^^

Cho hue_yeu_thuong hỏi một câu nhẹ nhàng thôi nhé.

Ha_na yêu điều gì nhất và ghét điều gì nhất :)

Hihi, cảm ơn chị hue_yeu_thuong một cái *ôm*

Yêu thì yêu rất nhiều, mình có một "Lovelist" những điều em quý nhất, yêu thương nhất. Dù trái tim nhỏ bé và đôi khi đập những nhịp mỏi mệt, nhưng em tin rằng nó có đủ chỗ cho yêu thương, nên chọn ra một cái "nhất" thì em chịu thua :(

Còn ghét...em ghét nhất là sự vô tâm - không có trái tim.

Không có trái tim biết rung cảm sẽ có một loạt " hậu quả" kéo theo như lừa dối, độc ác, thiếu trách nhiệm...^^

quê hana ở đâu vậy?? hana có thể PR về quê mình với 5 dòng được không??

Cảm ơn bạn Hoa, chúc bạn có một kỳ thi thật tốt :D

Hana là con gái xứ Dừa - Bến Tre.

PR về quê mình nè : Bến Tre thì giàu dừa, giàu màu xanh tươi mát, hiền hòa. Đất lành, người Bến Tre thì ngọt ngào, tình nghĩa, giản đơn, như dòng sông, con nước. Ngoài ra còn là một vùng đất anh dũng kiên cường nữa ^^ Tự hào lắm luôn á
Dừa ơi dừa! Người bao nhiêu tuổi
Mà lá tươi xanh mãi đến giờ
Ta nghe gió ngàn xưa đang gọi
Xao xác lá dừa hay tiếng gươm khua
[FONT=arial, helvetica, sans-serif]
[/FONT]​
Em biết là lố hàng rồi nhưng cho em cơ hội PR cho...con gái Bến Tre luôn ;))

Con gái Bến Tre tóc mây da trắng,
Mắt nhung đen má phấn môi son,
Dáng đi yểu điệu ru hồn,
Em đi khuất dạng mà anh còn trồng cây si
:dauhang::dauhang: ( trừ em ra)

sieurobo196

[♣]Thành Viên CLB
chào hana mình xin hỏi vài câu ?
điều gì khiến hana quyết định tham gia vào KNS team?
bạn đã học được những điều gì khi tham gia KNS team ? điều ấn tượng nhất củ bạn khi hoạt động cùng KNS team?
bạn có đặt mục tiêu phát triển diễn đàn trong thời gian sắp tới ko? nếu có thì có thể share ko?

nguyenminh

Thành viên năng động
Năm nay Hana đã bao nhiêu cái xuân xanh rồi và đã tìm được một nữa mùa xuân cho riêng mình chưa :phandoi:

the Lamborghini

Thành viên
mình cũng xin phỏng vấn một câu:
sau một thời gian được làm việc cùng ,mình thấy hana làm một người rất nhiệt tình.vậy điều gì ở kns đã làm cho hana nhiệt tình với nó vậy?

mình chém nhẹ đúng không?

Hana

[♣]Thành Viên CLB
chào hana mình xin hỏi vài câu ?
điều gì khiến hana quyết định tham gia vào KNS team?
bạn đã học được những điều gì khi tham gia KNS team ? điều ấn tượng nhất củ bạn khi hoạt động cùng KNS team?
bạn có đặt mục tiêu phát triển diễn đàn trong thời gian sắp tới ko? nếu có thì có thể share ko?

Cảm ơn bạn sieurobo_196 đã ra tay :mimcuoi:

Hana muốn tham gia vào KNS Team vì mong muốn góp tí công sức vào việc xây dựng và phát triển diễn đàn. Đối với mình các thành viên KNS Team đều rất tài năng - nhiệt huyết - có tình yêu to lớn với diễn đàn. Mình đã học hỏi được cách làm việc có tổ chức, sự nhiệt tình, có trách nhiệm và giúp đỡ lẫn nhau của các bạn ấy.

Mục tiêu của riêng mình để phát triển diễn đàn thì không có, có lẽ do mình không có đủ khả năng. Nhưng nếu các anh chị có kế hoạch nào cho diễn đàn, mình sẵn sàng hết mình tham gia

Năm nay Hana đã bao nhiêu cái xuân xanh rồi và đã tìm được một nữa mùa xuân cho riêng mình chưa

Cảm ơn bạn nguyenminh đã chém nhẹ tay.

Tính đến ngày hôm nay thì mình được 19 cái xuân :D. Hiện vẫn còn lẩn quẩn với mùa đông chứ chưa tìm ra một nửa mùa xuân.

mình cũng xin phỏng vấn một câu:
sau một thời gian được làm việc cùng ,mình thấy hana làm một người rất nhiệt tình.vậy điều gì ở kns đã làm cho hana nhiệt tình với nó vậy?

mình chém nhẹ đúng không?​

Hihi, chỉ một điều duy nhật làm cho Hana nhiệt tình với KNS thôi : tình yêu. the Lamborghini à :mimcuoi:​

Hana

[♣]Thành Viên CLB
Nếu bây giờ có một người giới thiệu cho Hana một người bạn trai thì Hana nghĩ sao :">

Chân thành cảm ơn và nhận lời ngay làm quen ngay chứ sao nữa hoangtrinh:cuoihaha::cuoihaha:

Thêm bạn thêm vui, không phân biệt giới tính, tuổi tác
:cuoinhamhiem:

Bình luận bằng Facebook