[you] làm gì khi buồn nhất ?

Status
Không mở trả lời sau này.

khanghy82

Thành viên mới
Tôi thích ngồi 1 mình khi buồn hơn, không hết thì gọi điện rủ bạn bè nhậu. Vẫn không hết buồn thì coi phim, nghe nhạc đỡ rồi cứ để thời gian sẽ xoa dịu thôi.

longhaiv4h8

Thành viên năng động
mổi lần longhai cảm thấy thật buồn,đôi khi chỉ là vô cớ.thấy ngốc nhỉ.mình thường ra một nơi nào đó ngồi chơi guitar một mình.chơi chỉ để cho mình nghe và để biết rằng mình vẩn còn tồn tại.chỉ đơn giản là như thế....
cũng có thể lang thang ngoài quán càphe uống 1 ly caphe thật đắng để biết rằng caphe ngon như thế nào....

boyrangsun

Thanh viên kỳ cựu
khi buồn mình thường ngồi 1 nơi yên tĩnh va suy nghĩ.Cũng có thể gặm nhấm nỗi buồn

conhi_315

Thành viên năng động
 mình thích đi ngũ hơn , ngũ dậy là khỏe ngay ý mà (muốn dể ngũ mình co cách hay lám
vui thôi mệt lăm đó)
chúc vui khỏe nhe!!!!!!!!!!!!!!!!

nhanyen

Thành viên năng động
Tìm bạn thân để nói chuyện, hoặc là đến những nơi yên tĩnh để suy nghĩ

Apple_07

Thành viên
Đọc truyện - hát - ăn 1 chút j` đó là OK. Nói chung là tự cho mình thoải mái làm những j` mình thích, nhưng tuyệt đối phải tránh ko đc nghĩ về chuyện buồn đó nữa thì mọi chuyện sẽ mau chóng ổn thôi mà... :)

gumdat

Thành viên năng động
mỗi lúc buồn mình hay đi nhà sách hay uống cafe 1 mình. sao đó mình sẽ hết buồn nhanh thôi. mình gét nỗi buồn chiến thời gian của mình lắm. cho nên mình không quan trọng vấn đề lên để mình phải buồn hãy sống thật lạc quan vào sẽ không còn buồn đâu các bạn ah

SinhBe

<b><font color=green>Giải KK Viết Về Người Phụ Nữ
Buồn làm gì??? Mình luôn luôn tự nghĩ như vậy. Dù có chuyện gì xảy ra, mình vẫn luôn sống vui. Thật vui. Và đặc biệt, hôm nay mình rất vui khi đc onl share exp cùng các bạn. Nice to meet U!

_fuka_

Thành viên mới
Khi buồn,Fuka thường bật nhạc to lên nghe,thật ầm ĩ,thật sôi động,rồi hát theo. Cách này luôn có hiệu quả với Fuka. sau mỗi lần nghe nhạc,Fuka đỡ buồn hẳn. :nghichngom:

phudu11

Thành viên năng động
Khi buồn ,tôi có một sở thích mà moi người thường bảo tôi là"người cõi trên".Tôi buồn ,tôi thường ngồi nhìn ngắm bầu trời trong xanh.Trời cao cao ,gió lồng lộng,những áng mây trôi lơ đãng chầm chậm.Tôi sẽ quên đi hết mọi nỗi buồn ,tôi sẽ thấy lòng mình nhe nhàng hơn.........

ngoncodong

Thành viên năng động
Khi buồn mình chỉ muốn ở một mình và nghĩ về nhưng gì đã qua

Trieu_an

Thanh viên kỳ cựu
khj bun`,hãy làm j ma bạn thjx.kể cả ...hét thật to.sau buồn sẽ la....vui mà.hjhj

kubin051981

Thành viên
Mình không biết nên làm gì cho khuây khoả, hiện tại mình rất buồn, ức chế tâm lý rất nhiều, vì đã đụng chạm đến Xếp phụ trách trực tiếp của mình, nên mình biết sắp tới công việc của mình sẽ khó khăn hơn nhiều!
Mình không biết nên làm thế nào để hết căng thăng như lúc này?

† TongGiang †

Thành viên mới
Có lẽ sẽ cố gắng nhắm mắt để ngủ và mong rằng sau khi thức giấc sẽ không buồn nữa và sẽ nghĩ ra cách giải quyết khi đầu óc đang tỉnh táo!

VTT

Thành viên
Con VTT co nhiu phuong an lam:
1. Neu chi hoi buon buon: minh se kiem gi do an.
2. Buon nhieu hon mot chut: se choi the thao
3. Buon nhieu hon chut nua: se online neu gap ban thi trut het, ko thi di ngu :)

Rat vui duoc lam quen voi ca nha :hon:

namlunloan

Thành viên năng động
...Khi bùn,e lôi hình chị Hai ra xem.Nhìn thấy nụ cười của chị Hai tức khắc e ko còn suy nghĩ vẩn vơ về nỗi bùn và biết phải làm gì mặc dù chị hai đang ở rất xa^.^

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Similar threads
Thread starter Tiêu đề Diễn đàn Trả lời Date
mr_ak [you] sẽ làm gì khi thi trượt trường đại học mà mình thích? Bàn Tròn Thảo Luận 33
lobe_dream Bạn có suy nghĩ gì sau khi làm từ thiện (hay làm việc tốt)...??? Bàn Tròn Thảo Luận 16
L Bạn làm gì khi có người làm cho bạn thất vọng và mất niềm tin ? Bàn Tròn Thảo Luận 9
K Làm gì khi bạn được người khác tin tưởng Bàn Tròn Thảo Luận 5
kieuphuong [thảo luận][you] sẽ làm gì khi thất vọng? Bàn Tròn Thảo Luận 332
Caotuan161 Mùa xuân tình yêu...Mr[K]id sẽ làm gì?? Bàn Tròn Thảo Luận 11
Sóng [TL-12/2011] [you] đã làm được gì trong một năm qua? Bàn Tròn Thảo Luận 21
boconganhthang3 Bạn sẽ làm gì nếu một ngày không còn xu nào? Bàn Tròn Thảo Luận 5
KendyDat [Thảo luận] [you] chọn hoa gì làm quốc hoa? Bàn Tròn Thảo Luận 66
toc [Nghề Nghiệp] Bạn làm gì với những đồng tiền đầu tiên tự mình kiếm được? Bàn Tròn Thảo Luận 0
Hayami Bạn sẽ làm gì cho tương lai xanh của Trái Đất? Bàn Tròn Thảo Luận 6
X Làm gì để vượt qua nổi thất vọng??? Bàn Tròn Thảo Luận 4
H Theo bạn ''Sống để làm gì'' Bàn Tròn Thảo Luận 18
C Nhặt được của rơi bạn sẽ làm gì? Bàn Tròn Thảo Luận 9
khuongduy7 Sống để làm gì?.. Bàn Tròn Thảo Luận 9
N bạn muốn làm gì cho cuộc dời mình có ý nghĩa??? Bàn Tròn Thảo Luận 4
Y Nếu biết chỉ còn một ngày để sống!! Bạn sẽ làm gì? Bàn Tròn Thảo Luận 71
khuongduy7 30 giây đủ để [you] làm gì ? Bàn Tròn Thảo Luận 66
khuongduy7 Tuổi 20,Bạn làm gì ?....... Bàn Tròn Thảo Luận 23
TQV [you] học để làm gì ? Bàn Tròn Thảo Luận 107
N Hãy nói xem...bạn làm việc là vì cái gì? Bàn Tròn Thảo Luận 1
ting Lý tưởng sống của bạn là gì ? - Bạn sống để làm gì ? Bàn Tròn Thảo Luận 3
lapdong Điều gì làm bạn hạnh phúc Bàn Tròn Thảo Luận 76
bluesea88 [Nghề Nghiệp] Các tình huống gặp phải khi đi làm Bàn Tròn Thảo Luận 5
haus1412 [Xã Hội] Chiến thắng Thời Gian_ [you] Làm Được!!! Bàn Tròn Thảo Luận 21
huxu456 Giữa làm công ăn lương và kinh doanh bạn chọn con đường nào? Bàn Tròn Thảo Luận 1
trangdang Bạn có tin mình sẽ là người làm nên tên tuổi diễn đàn KNS? Bàn Tròn Thảo Luận 30
bluesea88 [TL-05/2011] Làm thế nào để rèn luyện KNS? Bàn Tròn Thảo Luận 5
Gullevus [Xã Hội] Sinh viên nên hay không nên làm thêm ....!!!??? Bàn Tròn Thảo Luận 8
canhogiuadaiduong teen làm sao để vượt qua nỗi buồn Bàn Tròn Thảo Luận 1
Hương Trà [Học Vấn] Những việc có thể làm được sau khi rớt đại học? Bàn Tròn Thảo Luận 2
V vncommerco phải làm sao???????? Bàn Tròn Thảo Luận 13
V Làm sao để lắng nghe tốt. Bàn Tròn Thảo Luận 6
dkt Làm giàu, ai bảo không khó ??? Bàn Tròn Thảo Luận 0
H làm sao để thành công về mặt tài chính Bàn Tròn Thảo Luận 1
T Làm lớp trưởng như thế nào? Bàn Tròn Thảo Luận 5
Trần Mít Làm sao để thổi lửa vào các thành viên thiếu nhiệt tình? Bàn Tròn Thảo Luận 115
Xumi [Xã Hội] Bụng người Việt nghĩ gì, cảm gì? Bàn Tròn Thảo Luận 1
Kim Nhut Phan Theo bạn, phụ nữ cần gì ở đàn ông? Bàn Tròn Thảo Luận 0
Trà My Sinh viên mong muốn điều gì? Bàn Tròn Thảo Luận 0
Tom Bạn có biết Durex là cái gì không? Bàn Tròn Thảo Luận 5
hoahong39 [TL-2/2012] Bạn nghĩ gì về SEX? Bàn Tròn Thảo Luận 13
bluesea88 [TL-1/2012] Tết tết đến rồi!! nhà [you] chuẩn bị những gì ? Bàn Tròn Thảo Luận 12
trangdang [Xã Hội] [TL -09/2011] Điều gì khiến [you] mỉm cười? Cùng chia sẻ nhé! Bàn Tròn Thảo Luận 44
_ice_ [Bạn Bè] [you] nghĩ gì về người thân nhất của mình Trong KNSO ??? Bàn Tròn Thảo Luận 23
KendyDat [you] nghĩ gì về ngôn ngữ trong bài viết này? Bàn Tròn Thảo Luận 7
waiting.me [Thảo luận] KNS nhà mình đang thiếu gì? Bàn Tròn Thảo Luận 6
sweet_heart [Nghề Nghiệp] Bạn học được gì từ người ăn mày có trình độ này ? Bàn Tròn Thảo Luận 2
lion_bl Châm ngôn sống của [you] là gì? Bàn Tròn Thảo Luận 93
M Nói gì với những tân sinh viên xài "4 bánh" ? Bàn Tròn Thảo Luận 8